ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ icarus741 อ่านกระทู้
    เข้าเกมส์แล้วมันขึ้น Skyrim.exe - System Error The program can't start because steam_api.dll is missing from you computer.
    ปัญหานี้ ไปโหลดตัว steam_api.dll ในเว็บนี้ http://www.dll-files.com/dllindex/dl...html?steam_api ลงในโฟลเดอร์เกมก็ใช้ได้แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ส่วนปัญหา แพทหนึ่งที่แตกไม่ได้ผมก็เจอนะ เผอิญเจอตัวแก้เลยไม่มีปัญหา แตกไฟลล์หนึ่ง ด้วย 7z จากนั้นก็ใช้ hi อะไรสักอย่างรวมพวก 001 002 เข้าด้วยกัน อ๋อ แล้วชื่อต้องเหมือนกันด้วยนะ อย่าง 1.001 1.002 อะไรแบบนี้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กองบัญชาการกะเหรี่ยงติดเน็ต
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    จริงๆแล้วมันไม่มีปัญหาอะไรหรอกครับ จะมีก็แค่ตอนเปลี่ยนชื่อไฟล์ให้เหมือนกันเท่านั้น เพราะถ้าไม่เหมือน ถึงใช้โปรแกรมอะไรมันก็ต่อไม่ได้ ส่วนมากเลย พอแก้แล้ว เราเห็นเป็น A.001 A.002
    แต่จริงๆมันกลับเป็น A.001.7z A.002.002 กลายเป็นชื่อไม่เหมือนกัน ทำไงก็ต่อไม่ได้ เอิ๊กกกก เอาๆเจอปัญหาเยอะๆจะได้เก่งๆ
    ThaiCGhttp://www.facebook.com/ThaiCG ใครเล่น The Lord of The Ring online Sever:Silverlode เข้ามาคุยกันได้นะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 3
    THANK YOU SIR

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    มีตัวเสริมดีดีทั้งนั้นเลยขอรับไปก่อนล่ะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Blog Entries
    1
    ลง mod ยังไงคับ (nexus manager)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jinosanook : 7th May 2014 เมื่อ 12:22

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    1
    ขอวิธีลง mod ningheim แบบละเอียดได้ป่ะครับ ผมลงผ่าน nmm แล้วเลือกไม่ถูกอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    258
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,939
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jinosanook อ่านกระทู้
    ขอวิธีลง mod ningheim แบบละเอียดได้ป่ะครับ ผมลงผ่าน nmm แล้วเลือกไม่ถูกอ่ะ
    เวลาลงเรียงตามนี้เลยครับ RaceCompatibility ต้องลงก่อนเพื่อนครับ
    ถ้ามันมีตัวเลือกให้ท่านก็เลือกตามใจชอบเลยครับ (ของงี้ต้องทำความเข้าใจด้วยตนเองครับ ตอนผมหัดลง Mod ก็งงไปพักใหญ่ --*)

- RaceCompatibility All-in-One NMM
    - The Ningheim Race NMM
    - The Ningheim Race - Followers
    - Ningheim Addon
    - High Resolution

*ถ้ายังงงๆอยู่หรือเป็นมือใหม่ในการลง Mod แนะนำเข้าไปตามลิงค์นี้เลย

>>>วิธีลงmod Skyrim เบื้องต้น ( มือใหม่ควรอ่าน ):<<<

เครดิต.ท่าน Werewolf
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย golffeejang : 13th May 2014 เมื่อ 21:03

กล่าวขอบคุณ
    258
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,939
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bass4049 อ่านกระทู้
    ส่วนปัญหา แพทหนึ่งที่แตกไม่ได้ผมก็เจอนะ เผอิญเจอตัวแก้เลยไม่มีปัญหา แตกไฟลล์หนึ่ง ด้วย 7z จากนั้นก็ใช้ hi อะไรสักอย่างรวมพวก 001 002 เข้าด้วยกัน อ๋อ แล้วชื่อต้องเหมือนกันด้วยนะ อย่าง 1.001 1.002 อะไรแบบนี้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ThaiCG อ่านกระทู้
    จริงๆแล้วมันไม่มีปัญหาอะไรหรอกครับ จะมีก็แค่ตอนเปลี่ยนชื่อไฟล์ให้เหมือนกันเท่านั้น เพราะถ้าไม่เหมือน ถึงใช้โปรแกรมอะไรมันก็ต่อไม่ได้ ส่วนมากเลย พอแก้แล้ว เราเห็นเป็น A.001 A.002
    แต่จริงๆมันกลับเป็น A.001.7z A.002.002 กลายเป็นชื่อไม่เหมือนกัน ทำไงก็ต่อไม่ได้ เอิ๊กกกก เอาๆเจอปัญหาเยอะๆจะได้เก่งๆ
    ตามนี้เลยครับ ไม่รู้จะอธิบายยังไง เท่าที่บอกได้ผมก็เขียนไว้ในบอร์ดแล้วนะครับ วิธีการรวมไฟล์+แตกไฟล์ .7z

(ปล. Part 9 กับ 15 one2up โหลดได้ตามปกติแล้วนะครับ )
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย golffeejang : 13th May 2014 เมื่อ 19:31

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Pat 11 เสียครับ รบกวน ช่วยซ่อมให้หน่อยครับ พอดีผมโหลดมาหมดทุก พาร์ทแล้ว เหลือแค่ 11 ที่เสีย

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yodbodyslam อ่านกระทู้
    Pat 11 เสียครับ รบกวน ช่วยซ่อมให้หน่อยครับ พอดีผมโหลดมาหมดทุก พาร์ทแล้ว เหลือแค่ 11 ที่เสีย
    ตอนนี้โหลดได้แล้วครับอาจไม่ได้เป็นที่ลิ้งค์เสีย น่าจะเป็นที่เซิฟเวอร์

กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    1
    ผมเล่นไปยังไม่ทันถึงไหนมันก็หลุดประจำเลยอะครับ
    หลุดแบบว่าจับจุดไม่ได้ บางทีนั่งรถไปไกลหน่อยค่อยหลุด
    บางทีก็เพิ่งจบโลโก้ก็หลุดเลย
    แต่ที่แน่ๆยังไม่พ้นฉากนั่งรถตอนแรกเลยครับ หลุดตลอด
    มีใครเป็นแบบผมบ้างครับ

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shaos21932 อ่านกระทู้
    ผมเล่นไปยังไม่ทันถึงไหนมันก็หลุดประจำเลยอะครับ
    หลุดแบบว่าจับจุดไม่ได้ บางทีนั่งรถไปไกลหน่อยค่อยหลุด
    บางทีก็เพิ่งจบโลโก้ก็หลุดเลย
    แต่ที่แน่ๆยังไม่พ้นฉากนั่งรถตอนแรกเลยครับ หลุดตลอด
    มีใครเป็นแบบผมบ้างครับ
    แรมการ์ดจอไม่พอนะครับเกิดจากใส่มอดเยอะเกินไป อย่างมอดแท็กเจอร์หรือพวกENBเนี้ยมันกินแรมเยอะ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: