ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

NeVel2Min:D
    Hatyai , Songkhla
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 476

ถามเกี่ยวกับ tab ใหม่ Google chrome

พอเปิดแท็บใหม่ google chrome มันเป็นแบบนี้อ่ะครับ

ปกติจะเป็นแบบนี้น่ะครับ

หรือว่ามันอัพเดต แล้ว

อันนี้ผมไม่รู้จริงๆ ขอถามผู้รู้หน่อยครับ
    ???

ชอบเกรียนเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    773
    ได้รับคำขอบคุณ: 562
    ของผมก็พึ่งเป็นวันนี้เหมือนกัน
    หน้าแรกของเว็บ Google แถบด้านบนที่มีแปลภาษาอ่ะหายหมดเลย
    แล้วก็ที่แถบบุ๊คมาร์คมี Apps ขึ้นมาลบก็ลบไม่ได้ใครเป็นบ้าง

.::PheoniX::InTheWind::.
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,313
    ทำไมผมลบได้อะครับแถบแอพอะตอนนี้มีแต่บุ๊คมาคของผม

(눈œŸ_눈 ) ?
    กล่าวขอบคุณ
    865
    ได้รับคำขอบคุณ: 632
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jokkasa123 อ่านกระทู้
    ของผมก็พึ่งเป็นวันนี้เหมือนกัน
    หน้าแรกของเว็บ Google แถบด้านบนที่มีแปลภาษาอ่ะหายหมดเลย
    แล้วก็ที่แถบบุ๊คมาร์คมี Apps ขึ้นมาลบก็ลบไม่ได้ใครเป็นบ้าง
    คลิกขวาแทบบุ๊คมาร์ค เอาติ๊กถูกตรง "แสดงทางลัดแอป" ออกครับ

มันอัพเดตใหม่ครับตอนผมเข้ามามันเด้งหน้าต่างมาถามให้อัพเดตอยู่น่ะครับ

[I5 3450—Hyper 212 evo—P8Z77-M—HyperX 8 GB— STRIX GTX 970—NZXT V2S 750W]