ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Emirates Stadium
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,266

ข้อมูลใหม่ Injustice: Gods Among Us เวอร์ชัน PC อาจได้เล่นปลายปีนี้

ยังจำกันได้ไหมเอ่ยกับข่าวของ Injustice: Gods Among Us เวอร์ชัน PC ที่หลุดไปโผล่บนหน้าเว็บ Amazon และคาดว่ามันจะเป็นตัว GOTY edition มัดรวมตัวเสริมของเกมแถมมาด้วย ซึ่งจะลงให้กับ PC, PS3, X360, WiiU และ PSVita หลังจากตอนนั้นข่าวก็เงียบไปจนในที่สุดวันนี้ก็ได้มีข้อมูลออกมาใหม่ชี้ชัดว่าเกมจะลงให้อย่างแน่นอน
    ข้อมูลที่ว่านี้มาจากเว็บไซต์การจัดหมวดหมู่ของประเทศบราซิลโดยวันที่เข้าไปจดทะเบียนมันก็เมื่อปลายเดือนก่อนนี้เอง ซึ่งจดโดย WB Games ส่วนแพลตฟอร์มที่จะลงก็ไม่มีอะไรคลาดเคลื่อนตามข่าวลือยกเว้นเสียแต่มันมีการเพิ่มในส่วนของเครื่อง PS4 และ Xbox One เข้ามาด้วย

จากข้อมูลทั้งหมดนี้น่าจะพอสรุปได้ว่าเราน่าจะได้เห็นทาง WB Games ปล่อยเกมออกมาพร้อมกันทุกเวอร์ชันในช่วงปลายปี 2013 นี้ก็เป็นได้เพื่อให้พร้อมกับเครื่อง next-gen …ตรงนี้ทาง Warner Bros ยังไม่ได้ออกมาแสดงความเห็นอะไรแต่ยังไงเสียก็ขอแอบฟันธงไว้ก่อนเลยว่าชาว PC ได้เล่นแน่นอนจ้า

เครดิตข่าว:http://www.juropy.com/2013/09/%E0%B8...1%E0%B8%99-pc/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

บอกดีไหมน่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,194
    เป็นเกมที่ยากเกินไปสำหรับผม COMBO ยากมากไม่ไหวจริง ๆ =_="
    เลยกลับไปเล่น MORTAL KOMBAT เหมือนเดิมง่ายกว่า

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    748
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    เกมนี้สนุกดีนะครับ เนื้อเรื่องมันเป็นคอมมิคดีผมชอบ แนวหลายๆมิติเนี่ย

.::PheoniX::InTheWind::.
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,313
    mortal ก็มันอยู่นะแต่ก็อยากลองยากกว่านี้ดู injustice จะยากมั้ยนะ

กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    กำลังรออยู่เลย ขอให้มาจริงๆเท้อออ อยากเล่น

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ผมเล่นของ XBOX360 แล้ว ก็งั้นๆนะครับ ไม่สนุกเท่าไหร่
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

ForeverTogether
    กล่าวขอบคุณ
    644
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    The Flash จริงๆแล้วถ้าสู้กับ พี่ Batman ก็รู้ผลอยู่แล้วครับ แต่เกมนี้อะไรกัน สูสีกันเฉยเลย - -"
    ปล. The Flash นะครับ ไม่ใช่โรบิน

NARUTO
    กล่าวขอบคุณ
    1,238
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MasterArt อ่านกระทู้
    The Flash จริงๆแล้วถ้าสู้กับ พี่ Batman ก็รู้ผลอยู่แล้วครับ แต่เกมนี้อะไรกัน สูสีกันเฉยเลย - -"
    ปล. The Flash นะครับ ไม่ใช่โรบิน
    เขาก็ทำให้สมดุลกันไงครับจะได้สนุก จะได้เล่นตัวละครที่ตัวเองชอบได้เต็มที่ไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    รู้จัก Superspam ไหม เลเซอร์รัวๆใครจะสู้ได้ เครียด
    Intel(R) Core(TM) i7-3770K CPU @ 3.50GHz 3.50 GHz Ram 8.00 GB System 64-Bit GIGABYTE GEFORCE GTX 680 4GB OC Version