ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 24

Ps vita กับ 3DS xl เอาอะไรดีครับ

คือผมอยากจะซื้อเครื่องเกมพกพาติดตัวไว้สักเครื่องอ่ะครับช่วยแนะนำหน่อยครับแล้วก็3DS XL กับ LL อันไหนจะดีกว่ากันอ่ะครับเอ่อแล้วใน Psvita มี resident evil revalution ป่าวครับ

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1
    XL กับ LL ต่างกันแค่แยกโซนแผ่นเกมละครับ แนะนำว่าเอา XL ดีกว่าภาษาอังกฤษ เครื่องถูก แผ่นถูก หาเกมง่าย
    ส่วน PSVITA มี RE REVALUTION รึเปล่าอันนี้ผมรู้สึกว่าไม่มีนะ Capcom ไม่ได้เอาลง

-=::_GreaN_::=-
    กล่าวขอบคุณ
    891
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,709
    ซื้อ Vita คุณจะไม่ผิดหวัง เสียอย่างเดียว เกมส์แพงไปหน่อย = =" (แค่สองเกมส์ ผมก้หมดตุดแล้ว)

กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,832
    Blog Entries
    1
    เลือกได้หมดครับ ตอนนี้ผมก็มีPSV กำลังรอ มอนฮันอยู่ครับ

WALK TO DIE
    กล่าวขอบคุณ
    2,979
    ได้รับคำขอบคุณ: 153
    วิต้า ก็เริ่มมีเกมส์หนุกๆเยอะละครับ
    a question that sometimes drives me crazy am i or are the others crazy

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ส่วนตัวน่ะครับผมชอบ 3DS XL เพราะผมเห็นมันมี monster hunter 4 กับ attack on titan ที่ลงปลายปีนี้อ่ะครับแล้วผมก็ชอบเล่นโปเกมอนด้วยไงครับแต่ vita ผมก็เห็นมีเกมเจ๋งๆน่าเล่นๆเยอะเลยตัดสินใจไม่ถูก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ title15416 อ่านกระทู้
    ส่วนตัวน่ะครับผมชอบ 3DS XL เพราะผมเห็นมันมี monster hunter 4 กับ attack on titan ที่ลงปลายปีนี้อ่ะครับแล้วผมก็ชอบเล่นโปเกมอนด้วยไงครับแต่ vita ผมก็เห็นมีเกมเจ๋งๆน่าเล่นๆเยอะเลยตัดสินใจไม่ถูก
    attack on titan น่าจะลง แต่ zone jp อะครับถ้าคุณซื้อ xl อาจจะเล่นไม่ได้เพราะไม่ตรงโซนเครื่องนะฮะ (ต้องซื้อ LL ฮะ ) MH4 ตอนแรกก็ jp นะฮะต้องรอ us ครับ ( ถ้าท่านซื้อ 3ds xl ) ส่วนตัวคิดว่าสนุกทั้งสองเครื่องครับ ขึ้นอยู่กับว่ามีเกมไหนที่ท่านอยากเล่นก่อน ถ้าอยากเล่นอันไหนซื้อเครื่องนั้นเลยครับ ถ้าได้เครื่องมาไม่มีเกมที่ท่านอยากเล่นก็เสียเปล่าๆนะฮะ

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    3DS XL/LL ไม่ดีตรงแบ่งโซน เกมเยอะ ถูกหาง่าย (แต่ผมเล่นมอนฮันเกมเดียวเลยไม่ซื้อ) Vita เกมแพง -*- + รอมันฮัน (ไม่เอา ฟอนเทียยยย) 55+
    Intel(R) Core(TM) i7-3770K CPU @ 3.50GHz 3.50 GHz Ram 8.00 GB System 64-Bit GIGABYTE GEFORCE GTX 680 4GB OC Version