ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 343

[PC] Trine2 : Complete Story [3GB/One2UP/SKIDROW]

Trine 2 ให้คุณเล่นเป็นหนึ่งในสามวีรบุรุษที่เดินทางข้ามผ่านอันตรายนับไม่ถ้วนในโลกเทพนิยายที่แปลกประหลาด
    ให้ผู้เล่นเลือกสายอาชีพทั้ง 3 อันได้แก่​​ โจร,​นักเวทย์ และอัศวิน เดินทางผจญภัยต่อสู้กับศัตรู พร้อมกับไขปริศนา
    ตามฉากโดยใช้สามารถพิเศษเฉพาะของอาชีพนั้นๆเป็นตัวไขปริศนาเพื่อผ่านด่านไปยังสถานที่ต่อไป กราฟฟิกที่ทำ
    มาสวยงามมาก, การเคลิ่อนไหวของตัวละคร, การดำเนินของตัวละครแต่ละตัวที่มี Skill ที่โดดเด่น ในการผ่านเนื้อ
    เรื่องที่แตกต่างกันไปของเกมส์รวมถึงดนตรีประกอบล้วนทำออกมาได้ดีมาก และใน Trine 2 Complete Story
    รวบรวม DLC Goblin Menace และของปลดล็อคใหม่มากมายเข้าไปและเปิดการผจญภัยใหม่ๆ ของเหล่าฮีโร่ให้
    ลึกลับและท้าทายมากยิ่งขึ้น

Part1 Part2 Part3 Part4

texture2.fbq FIX
    เอาไฟล์สมบูรณ์นี้ไปวางแทนไฟล์เดิมที่โฟลเดอร์เกม
    Part1

Click

------------------------

เป็นกำลังใจให้คนอัพโหลด

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    992
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,868
    ขอบคุณครับๆ

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    992
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,868
    กด start แล้วไม่ขึ้นอะไรเลยครับ เอาไฟล์ texture2.fbq FIX ไปวางแล้วอะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Wimpy Kid อ่านกระทู้
    กด start แล้วไม่ขึ้นอะไรเลยครับ เอาไฟล์ texture2.fbq FIX ไปวางแล้วอะครับ
    ก๊อบ crack จากโฟล์เดอร์ skidrow รึยังครับ