ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 587

Cool "1 Part" [PC] Godus มาเป็นพระเจ้ากันเถอะ [One2Up] 411.97 MB

[PC] Godus มาเป็นพระเจ้ากันเถอะ [One2Up] 411.97 MB

Godus เกมนี้อาจไม่ได้อยู่ในกระแสเท่าไหร่เพราะท่ามกลางกระแสนที่ GTA V ใกล้ออกในเร็ววันนี้เกมนี้ก็เลยดูไม่โดดเด่นไปกว่าเดิม แต่สำหรับคนที่ชื่นชอบเกมของ Peter Molyneux ที่เคยสร้างสรรค์ผลงานไว้ในสมัยก่อนตอนที่อยู่ Lionhead Studios ก็คงจะติดใจเกมของเขาอย่าง Black & White เป็นแน่แท้

เอาล่ะเข้าเรื่องเลยก็คือตามที่ทางทีมพัฒนา 22 Cans ได้บอกเอาไว้ว่าเกมมันจะเปิดให้เล่น Steam Early Access ในช่วงนี้แหละ ซึ่งตอนนี้มันก็เปิดละ หากใครสนใจก็เข้าไปจัดกันได้บน Steam ในราคา $19.99 ถือว่าไม่ถูกไม่แพงจนเกินไป

ส่วนเกม Godus ก็ยังคงคอนเซ็ปต์พระเจ้าเหมือนเดิมที่จะต้องช่วยเหลือประชาชนผู้เป็นที่รักของเราในการพัฒนาหมู่บ้านและอาศัยแรงศรัทธาจากประชาชนให้การสร้างพลังให้กับตัวเรา ซึ่งพระเจ้าในเกมนี้มันก็ไม่ได้มีอยู่แค่คนเดียวแค่เราหรอกนะ ซึ่งหมู่บ้านอื่นก็มีพระเจ้าตนอื่นปกครองอยู่และส่วนใหญ่มันไม่ค่อยเป็นมิตรเสียด้วยสิ ซึ่งตรงนี้มันก็นำพาไปสู่สงครามที่ชาวบ้านเราก็ต้องเปลี่ยนจากการจับเสียมจับจอบมาถือดาบถือหอกไล่ฆ่ากันและเราเองก็ต้องใช้พลังของพระเจ้าต่อสู้ด้วย ถ้าหากเราสามารถเอาชนะสงครามและยึดหมู่บ้านของพระเจ้าตนอื่นมาได้เราก็จะได้พลังเพิ่มขึ้นครับ แลฟังดูเหมือน Black & White แต่เกมก็ยังมีลูกเล่นพิเศษที่ในตอนนี้ผมเห็นในเรื่องการปรังแต่งสภาพภูมิประเทศในเกม ส่วนมันจะมีผลอย่างไรบ้างอันนี้ถ้าได้เล่นจะมาเล่าให้ฟัง

ถ้าหากใครเกิดคำว่าถามที่ว่า Godus จะปล่อยตัวเกมสมบูรณ์ให้เล่นเมื่อไหร่ ตามกำหนดการเลยก็คือปี 2014 ในช่วงต้นปีครับ

Part : 1

Recovery record 5 % ซ่อมไฟล์ได้
    joker123
    แจกไปแล้ว เพียงแค่คนสนใจ แค่คนเดียว ผมก็ดีใจแล้วครับ... ....

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    296
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    ขอบคุณครับ ขอลองโหลดก่อนนะ

กล่าวขอบคุณ
    1,727
    ได้รับคำขอบคุณ: 321
    อยากเล่น ๆ

กล่าวขอบคุณ
    455
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    ขอบคุณครับ น่าเล่นดี
    ลายเซ็นหายไปไหน ?

กล่าวขอบคุณ
    2,047
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    Blog Entries
    1
    *0* น่าลองครับๆ

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    s3e_simulator_debug has stopped working เข้าเเล้วก็หลุดเป็นงี้เลย

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    ตัวเกมส์เป็น DEMO หรอครับ?
    ระวังคนเข้าใจผิดแล้วเอามาด่านะครับ

ปล.อย่าดราม่า แค่เตือนเฉยๆ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 587
    เอาล่ะเข้าเรื่องเลยก็คือตามที่ทางทีมพัฒนา 22 Cans ได้บอกเอาไว้ว่าเกมมันจะเปิดให้เล่น Steam Early Access ในช่วงนี้แหละ ซึ่งตอนนี้มันก็เปิดละ หากใครสนใจก็เข้าไปจัดกันได้บน Steam ในราคา $19.99 ถือว่าไม่ถูกไม่แพงจนเกินไป
    ถ้าหากใครเกิดคำว่าถามที่ว่า Godus จะปล่อยตัวเกมสมบูรณ์ให้เล่นเมื่อไหร่ ตามกำหนดการเลยก็คือปี 2014 ในช่วงต้นปีครับ
    ยังไง ไม่ได้ตั้ง หัวกระทู้ว่า Demo ก็ขออภัยด้วยนะครับ รู้สึกว่าช่วงหลัง ๆ ปล่อยเกมส์ไป โดนไฟเข้าแทรกตลอดเลย

ขออภัยจริง ๆ ครับ และผมอาจจะพิมพ์ไม่ให้เห็นแบบชัดเจน กราบขออภัยอีกครั้งครับ

"มือใหม่ครับ โทษหลาย ๆ"
    แจกไปแล้ว เพียงแค่คนสนใจ แค่คนเดียว ผมก็ดีใจแล้วครับ... ....

กล่าวขอบคุณ
    187
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    คนตายงะ TT
    Highway to Hell !!