ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

[PC] TAKEDOWN : RED SABRE [RELOADED|2013|FULL|ENG|2.48GB] [DIRECT LINKS - ONE2UP] ลิ้งตรงโหลดเร็วเต็มสปีด !

Processor: 2GHz or better CPU
    Memory: 2 GB RAM
    Graphics: A graphics card with Shader Model 3.0 support
    DirectX: Version 9.0
    Network: Broadband Internet connection
    Hard Drive: 3 GB available space

เกมจะมีความคล้าย และใกล้เคียงกับเกมยิงสวาทสุดคลาสสิคอย่าง Rainbow Six และ SWAT โดยที่เมื่อสมาชิกในหน่วยได้รับบาดเจ็บจะไม่สามารถพักฟื้นฟูพลังชีวิตเหมือนเกมยิงทั่วไปได้ และตัวเกมจะไม่มีการรีสปอว์นหรือเกิดใหม่หากสมาชิกคนใดคนหนึ่งในหน่วยเกิดตายขึ้นมา ดังนั้นการบุกลุยวิ่งยิงแบบไม่คิดหน้าคิดหลังจะเป็นการนำพาลูกทีมไปตายเปล่า เพราะในเกมนี้กระสุนเพียงหนึ่งนัดสามารถชี้ความเป็นความตายและตัดสินผลลัพธ์ของภารกิจได้เลยทีเดียว
    ซึ่งตัวเกมจะบีบบังคับให้ผู้เล่นต้องใจเย็นๆศึกษาสถานการณ์ค่อยๆคืบคลานเคลียร์พื้นที่ไปทีละจุด ส่งผลให้เกมนี้ดำเนินไปอย่างเชื่องช้าและต้องใช้เวลานานมากกว่าเกม FPS อื่นๆ ผู้เล่นจำเป็นต้องเลือกแผนบุกจู่โจมให้เหมาะสมกับสถานการณ์, เล็งเป้าให้แม่นยำอย่างระมัดระวัง และหมั่นคอยเช็คตรวจสอบอาวุธยุทโธปกรณ์ของทีมอยู่ตลอด
    โดยก่อนเริ่มแต่ละภารกิจ ตัวเกมจะเปิดโอกาสให้ผู้เล่นเลือกปรับแต่งสรรพาวุธติดตัวได้ตามที่ตนต้องการ ซึ่งอาวุธทุกชิ้นภายในเกมจะถูกปลดล็อคมาให้ผู้เล่นทั้งหมดตั้งแต่ต้น โดยที่ผู้เล่นจะสามารถเลือกเปลี่ยนได้ทั้งปืนหลัก ปืนพก ไปนถึงติดอุปกรณ์เสริม หรือกล้องเล็งให้กับตัวปืน แต่ต้องเลือกให้เหมาะกับภารกิจ เนื่องจากทางทีมงานได้ใส่ข้อจำกัดของอาวุธแต่ละชนิดมาให้สมจริง

วิธีติดตั้งเกมส์
    - โหลดไฟล์ครบทั้งหมด
    - แตกไฟล์โดยใช้โปรแกรม Winrar
    - Mount image ไฟล์โดยใช้โปรแกรม Daemon Tools
    - ติดตั้งตามขั้นตอน
    - เข้าไปในโฟลเดอร์ Crack ก็อบปี้ไฟล์ไปไว้ในโฟลเดอร์ที่ลงเกมส์ไว้
    - เข้าเกมส์ได้เลย !!

ช่วยกด "ขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

ONE2UP [DIRECT LINKS]
    ชื่อไฟล์มั่ว,ไม่ตรง ให้แก้ให้ตรงก่อนที่จะแตกไฟล์ ไม่งั้นจะแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนให้ถูกลำดับ Game01.rar , Game02.rar หรือ 1.rar , 2.rar , ..

PART01 : PART02 : PART03

Password : NPR1.TRS-UPZIONISTIC

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zionistic : 18th December 2013 เมื่อ 18:21

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    ขอดันหน่อยครับ

RTH`Conservation
    Conservation`RTH
    กล่าวขอบคุณ
    587
    ได้รับคำขอบคุณ: 506
    น่าเล่นครับ เดี๊ยวโหลดเสร๊จจะมายืนยัน

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Luminatez อ่านกระทู้
    น่าเล่นครับ เดี๊ยวโหลดเสร๊จจะมายืนยัน
    ถ้ามีรูปยืนยันจะดีมากเลยครับ

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    1
    มาเจิมให้ครับท่านน

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นได้น่ะ 100% เเต่ลงรูปไม่เป็น

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    441
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    ลักษณะจะเล่นยาก 555 ดันๆๆๆ จ้า

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zanuk9876 อ่านกระทู้
    มาเจิมให้ครับท่านน
    ขอบคุณที่มาเจิมให้ครับผม

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ukiss4ukiss อ่านกระทู้
    เล่นได้น่ะ 100% เเต่ลงรูปไม่เป็น
    ขอบคุณที่มายืนยันให้ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ baberty123 อ่านกระทู้
    ลักษณะจะเล่นยาก 555 ดันๆๆๆ จ้า
    ผมก็ว่ามันเล่นไม่ค่อยยากนะ แต่ด่านแรกผมยังไม่ผ่านเลย

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณมากๆคับ

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณครับ เเต่เล่นโคตรยากเลย เดินไม่กี่ก้าวโดนยิงตาย บอทฝ่ายศัตรูเก่งมากเเต่บอทฝ่ายเราโคตรกาก มีวิธีเล่นกับเพื่อนไหมครับเซ็งบอท
    รักเเรกมันเเยกยาก รักมากมันยากเเยก รักเธอเป็นครั้งเเรก ถ้าจะเเยกมันคงยาก

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    แก้พาส3ให้หน่อยครับ

Tags for this Thread