ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,836

ทำยังไงให้เขารู้ว่าเรารักเขาจริงๆ

จะทำยังไงให้เขารู้ครับ ว่าผมรักเขาจริงๆ จริงจังด้วย อยากคบด้วยนานๆ
    เพราะผมไม่เคยจริงจังกับใครเลยอ่ะครับ
    ทำยังไงให้เขารู้อะครับว่ารักเขาจริงๆ
    ทำยังไงให้คบกับเขานานๆ

ให้ตายสิพับผ่า
    กล่าวขอบคุณ
    3,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,349
    เดินไปบอกเขาว่า

"ผมรักคุณจริงๆ จริงจังด้วย อยากคบด้วยนานๆ
    เพราะผมไม่เคยจริงจังกับใครเลย"

ตามนั้น

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 345
    ขอไปบอก ตรงๆ เลย คำตอบเค้าว่ายังไงช่างเค้า

ทำตัวเราให้มีคุณค่าก็พอ

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    ขอแต่งงาน

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    ถามตามใจคุณสั่งไปเลยครับ ชอบยังไงก็บอก ทำสิ่งที่คิดว่าดีที่สุดให้เค้า
    (เเต่ safe ตัวเองไว้ด้วยก็ดีนะครับ)
    FX-4100 XFX 7850RAM 4 GB HDD 500 X 2 เเค่นี้พออยู่พอกินเเล้ว

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    ทำตามหัวใจเของเราเรียกร้องเลยคับ ถามหัวใจว่าต้องการอะไร ^^

กล่าวขอบคุณ
    1,370
    ได้รับคำขอบคุณ: 442
    คุณจริงจังกับเขา มันก็ถูกของคุณ คุณรักเขาจริงๆ เขาก็อาจจะเชื่อ
    จะคบกันนานไม่นานนั้น คุณไม่ใช่ตัวกำหนด ถ้าหากเขารักคุณจริงๆเหมือนที่คุณรักเขา ก็จะคบกันนาน
    แต่ถ้าเขาคิดไม่เหมือนคุณ ก็จบ
    ≡MOTOR≡
    steam dota2 ว่างๆแอดมาหน่อย

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    มันไม่มีอะไรแน่นอนซักอย่าง ตอนนี้คุณรักเขายิ่งกว่าตัวเอง แต่ในอนาคตอาจจะไม่ใช่ คนเราเปลี่ยนกันได้เสมอ มันเป็นสัจธรรม ผมแนะนำให้ได้เพียงแค่ว่าหาทางคบกันเบาๆ ก็พอ จริงใจ แต่ไม่จริงจัง เพราะไม่งั้นอาจได้เจ็บช้ำลึกถึงทรวง

อารมความรัก มันเป็นอารมที่เกิดจากการผสมของหลายๆ อารม+ความรู้สึกเข้าด้วยกันนะครับ โดยเฉพาะอย่างยิ่งความรักระหว่างชายหญิง ดังนั้นเมื่อปัจจัยเปลี่ยนอะไรๆ ก็เปลี่ยนตาม เพราะตัวแปรในความรักมันเยอะ เชื่อผมเถอะ "จริงใจได้ แต่อย่าจริงจัง"

กล่าวขอบคุณ
    1,483
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003
    Blog Entries
    1
    เผื่อใจไว้ด้วย มันไม่มีอะไรแน่นอน

กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 358
    1
    ขอแต่งงานซะ
    ID Psn & Xbox360 แอดได้ครับเจอได้ทักด้วย

กล่าวขอบคุณ
    496
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    2
    เหนื่อยอ่ะขอบอก แต่ก็น๊ะบอกไปเลย ผมก็ตัดสินใจบอกไปแล้ว แต่ก็ต้องทำใจอ่ะ เขาบอกมีแฟนแล้วเซง ไก่

แต่เราก็ได้บอกไปแล้ว มันจะรู้สึกโล่งอกมากเลยนะครับ แต่จะแอบเสียใจนิดๆหน่อยเริ่มแรก .
    กุหลาบไร้หนามมีเพียงมิตรภาพเท่านั้น