ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

✖'RPG'Maker✖
    กล่าวขอบคุณ
    1,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,030

[Will on PC][EMU] MARIO PARTY 9! เกมทำลายมิตรภาพของซูเปอร์สตาร์นินเท็นโด้! [FULL GAME-1.2GB][2012][BIT-Torrents]!

เกมๆนี้ก็น่าจะเป็นอีกเกมที่ชาว Jokergame TH ทุกคนรอคอยนะครับ
    ไม่แน่ใจว่ามีคนเคยเอามาโพสแล้วรึเปล่า แต่พอดีผมไปค้นมา (นานมากกกก) จนเจอครับ เลยเอามาโพสให้ทุกๆท่าน เพื่อว่ามีใครอยากเล่น !

[ = ความสนุก = ความคิดสร้างสรรค์ ]

ระดับกราฟฟิคของภาคนี้นะครับ ถือว่าสวยกว่าภาคอื่นๆมากครับ ระดับสีเอย โทนเอย (แต่จริงๆแล้วก็เป็นกราฟฟิคธรรมดาของ
    Will ใน สมัยนี้นั่นแหละครับ)

ส่วนลูกเล่นใหม่ๆนี่ มีเยอะกว่าภาคก่อนๆแน่นอนครับ มินิเกมอันใหม่ ตัวละครตัวใหม่ แถมยังมีตัวละครลับให้ปลดล็อคอีก 2 ตัว!

ส่วนระบบการเล่นนี่ก็เหมือนกับทุกภาคนั่นแหละครับ เป็นการทอยเต๋า ตกช่อง โดนกินตัง หรือ เล่นมินิเกม บลาๆๆ

เรียกได้ว่า ความหลากหลายของ Mario Party ภาคนี้ จะไม่ทำให้คุณผิดหวังแน่นะครับ

(ส่วนหนึ่งจากคอมของผมครับ)

เห็นแบบนี้แล้วอยากเล่นขึ้นมาเลยใช่มั้ยครับ...งั้นอย่ารอช้าเลย ไปโหลดกันเล้ยยยยย !

------------------------------

BIT-Torrents

จิ้มเบาๆนะ เค้ากลัวเจ็บ >.<!

(Credit.-gamestorrents.com)

: EMU Dolphin :

32 BIT

64 BIT

กดขอบคุณซักนิด...เพื่อเป็นกำลังใจที่จะให้ผมหาเกมดีๆ มาโพสให้ต่อไป
    [กำลังมีแพลนจะรวมเกม Nintendo 8Bit มาให้ทุกๆคนโหลดไปเล่นกันนะครับ >.<
    ]

สนุกฝุดๆ
    !

[8]

สร้างสรรค์ได้อลังการมาก!

★★
    [9]

ขอบคุณทุกท่านที่แวะมาเยี่ยมชมครับ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rkikfvd : 2nd October 2013 เมื่อ 19:44

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 135
    โหลดแรงมากครับ ขอบคุณครับ ^^
    อยากลงรูปได้ครับทำไง

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    527
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    เจิมครับ ว่าแต่แลคมั้ยเอ่ย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เล่นกับเพื่อนได้ป่าวครับ
    รักเเรกมันเเยกยาก รักมากมันยากเเยก รักเธอเป็นครั้งเเรก ถ้าจะเเยกมันคงยาก

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,883
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,394
    ขอบคุณจ้า

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 110
    ปุ่มบังคับในคีบอร์ดมีตัวไรบ้าง

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

✖'RPG'Maker✖
    กล่าวขอบคุณ
    1,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,030
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xxx อ่านกระทู้
    เจิมครับ ว่าแต่แลคมั้ยเอ่ย

น่าจะเกี่ยวกับสเป็คคอมนะครับ แต่รู้สึกว่า เสียงเพลงของเกมจะมีปัญหานิดหน่อย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ krittan อ่านกระทู้
    เล่นกับเพื่อนได้ป่าวครับ

เล่นได้ แต่ต้องเครื่องเดียวกันนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ArmyLight อ่านกระทู้
    ปุ่มบังคับในคีบอร์ดมีตัวไรบ้าง

เกมนี้เป็นเกมทอยลูกเต๋า กับเลือกคำถามครับ ใช้เม้าส์ในการคลิกเลือกต่างๆ (แต่ไอตอนมินิเกมนี่ผมไม่รู้ เพราะผมยังไม่ได้เซ็ตค่าครับ คุณต้องไปเซ็ตค่าปุ่มก่อน)