ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

✖'RPG'Maker✖
    กล่าวขอบคุณ
    1,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,030

[1-Part] - The Walking Dead : 400 Days - {ZOMBIE-STORY-SURVIVOR-TYPE} [2013][733MB][ENGLISH][FULL UNLOCKED][UPLOADED | BIT-TORRENT]

[ = ความสนุก = ความคิดสร้างสรรค์ ]

The Walking Dead: 400 Days ความต้องการของระบบ

สำนักพิมพ์อย่างเป็นทางการ: Telltale Games
    ผู้พัฒนา: Telltale Games
    ความต้องการของระบบขั้นต่ำ
    ระบบปฏิบัติการ: Windows XP/Vista/7
    หน่วยประมวลผล: Intel Pentium 4 @ 2.0 GHz / AMD Athlon XP 2200+
    แรม: 1.5 Gb
    พื้นที่ว่างในดิสก์: 2 Gb free
    กราฟิกการ์ด แรม: 256 Mb
    กราฟิกการ์ด: nVidia GeForce 8600 / ATI Radeon HD 2600
    การ์ดเสียง: DirectX Compatible
    เครือข่าย: Direct X: 9.0c

Credit.
    Gamespecial

: IN GAME :

: INFO :

เกมในซีรีย์
    The Walking Dead ผลงานจาก TellTale เวอร์ชั่นมือถือนั้นเปิดให้เล่นกันมา 2 ภาคกันแล้วทั้ง The Walking Dead ภาค 1 และ 2

ซึ่งล่าสุดนี้ทางผู้พัฒนาก็เผยโฉมภาคใหม่ล่าสุดที่ชื่อว่า The Walking Dead: 400 Days ซึ่งจะเป็นภาคที่เล่าเรื่องราวของ 400 วันก่อนเชื้อแพร่กระจาย และหลังจากเชื้อแพร่กระจายแล้ว 400 วัน

ซึ่งจะเป็นการบอกเล่าเรื่องราวต่างๆ ของเกมให้ผู้เล่นที่เคยเล่นทั้งในภาคที่ 1 และ 2 ได้เข้าใจเนื้อหาของเกมได้มากขึ้น โดยในภาคนี้จะเป็นการเล่นโดยที่ระบบของเกมนั้นจะบอกเล่าเนื้อเรื่องใหม่ผ่าทาง 5 ตัวละครใหม่

ซึ่งเกม The Walking Dead: 400 Days นี้ก็ยังคงเอกลักษณ์ของเกมที่ทุกการกระทำของเราภายในเกมจะเป็นตัวชี้วัดผลของการกระทำในอนาคตของเราว่าจะให้ออกมาอย่างไรอีกด้วย

โดยเกม The Walking Dead: 400 Days นั้นจะปล่อยออกมาให้แฟนๆ ได้เล่นกัน 2 รูปแบบคือเกมบน Smartphone ระบบ iOS และ PS Vita

[Credit.
    online-station]

: VIDEO :

------------------------------

รวม Clack อยู่ในไฟล์

>BIT<

------------------------------

รวม Clack อยู่ในไฟล์

>
    1-Part <

(คลิกที่ Free Dowland เพื่อดาวน์โหลด)

กดขอบคุณซักนิด...เพื่อเป็นกำลังใจที่จะให้ผมหาเกมดีๆ มาโพสให้ต่อไป
    [อยากได้เกมอะไร โพสบอกนะครับ จะหามาให้ >.<
    ]

สนุกดีเนอะ!

[7]

สร้างสรรค์ได้ดีนี่!

★★
    [5]

ขอบคุณทุกท่านที่แวะมาเยี่ยมชมครับ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rkikfvd : 1st October 2013 เมื่อ 14:04

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    จัดกระทู้สวยดีครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ForeverTogether
    กล่าวขอบคุณ
    644
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    Thank you <3

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เล่นจบไปนานแล้วแต่ขอบคุณครับรอ season2 รอๆๆๆๆๆๆ
    !@@@@@----- Wannared Butsiri

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ ไม่รู้ว่าจะสนุกมั้ย แต่เด๊่ยวลองเล่นดูครับ ^^"

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread