ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Chanthaburi - Mim
    กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 523

Eligium : The Chose One อีกหนึ่งเกมส์น่าเล่นในงาน GamesCom 2011

Frogster Interactive เตรียมเผยทีเด็ดใหม่ในงาน GamesCom 2011 ซึ่งเกมส์ออนไลน์นั้นก็คือ Eligium หรือที่รู้จักกันดีในชื่อ Magic World Online 2 ในเซิฟเวอร์จีน สำหรับเกมส์ Eligium นั้นจะให้บริการในแถบยุโรปภายใต้นามของ Frogster Interactive โดยเกมส์ Eligium นั้นถูกพัฒนาขึ้นด้วยฝีมือของทีมพัฒนาชาวจีน Goldcool ซึ่งเป็นหนึ่งใน Studio ฝีมือยอดของค่ายเกมส์อย่าง Shanda Games

http://www.youtube.com/watch?feature...&v=KlBIpAJV1rA

Eligium หรือ Magic World Online 2 นี้เป็นเกมส์ออนไลน์ที่ได้รับเสียงตอบรับเป็นอย่างดีในประเทศจีน จนมีการซื้อลิขสิทธิ์ไปเปิดในอเมริกาเหนือและยุโรป โดยแนวเกมส์ของเกมส์นี้นั้นจะเป็นแบบ MMORPG มีบรรยากาศที่ผสมผสานความเป็นแฟนตาซีและยุโรปยุคกลางได้อย่างลงตัว ส่วนในเรื่องของการเล่นนั้นเกมส์นี้จะเน้นที่การใช้สกิลที่หลากหลายเข้าต่อสู้กับเหล่าศัตรูและบอส มีการปรับสมดุลของการใช้ Mana และอัตราฟื้นคืนที่ค่อนข้างสูง เพื่อให้ผู้เล่นสามารถใช้สกิลต่างๆได้อย่างต่อเนื่อง

สำหรับเพื่อนๆที่สนใจเกมส์นี้ก็สามารถเข้าไปดูรายละเอียดได้ที่ Official website ของเกมส์ออนไลน์ Eligium ที่ http://www.eligium.com/en ซึ่งขณะนี้นั้นได้มีการเปิดให้สมัครเพื่อเข้าร่วมทดสอบ CBT กันอยู่ ใครสนใจก็รีบสมัครเลยครับเผื่อว่าคุณจะโชคดีได้เป็นผู้ได้ทดสอบในช่วง CBT ที่กำลังจะมาถึงในอีกไม่นาน

ตัวอย่างเกมเพลย์ ที่โชว์ในงาน GamesCom 2011
    http://www.youtube.com/watch?feature...&v=RxqqEMOduWU

แต่สำหรับแฟนชาวไทย ที่ไม่อยากเล่นเซิร์ฟนอก เราก็มีข่าวดีมีว่า เกมส์ออนไลน์ใหม่ ที่ค่าย True Digital Plus กำลังจะนำมาเปิดในไทย ที่เราเคยลงข่าวไปแล้ว นั่นก็คือเกมส์ Lord of Terror ซึ่งก็คือเกมส์เดียวกับ Magic World Online 2 นี้นั่นเองครับ

นัก UPLOAD มือใหม่

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    เกมนี้ใช้ Gamebryo Engine ที่ใช้ในเกม Elder Scrolls 3,4 กับ Fallout 3 และภาค New Vegas ด้วยครับ
    ขอเทใจให้ Battlefield 3 โดยไม่ซึนเดเระ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    365
    ได้รับคำขอบคุณ: 517
    ภาพสวยน่าเล่นดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,679
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    น่าเล่นมากมายครับ ชอบการออกแบบตัวละครเท่ดี

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    น่าเล่นดี ใช้ Gamebryo Engine ภาพคงพอๆกับ BHO

แต่ตอนนี้อยากให้เกมส์ออนไลน์บ้านเราพัฒนามากกว่านี้น่ะ เหตุผลคงรู้กัน

ว่าแต่เกมส์ก็หลายชื่อจริง เอาซะติด Stun 2 วิเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย soulreaper : 17th September 2011 เมื่อ 14:19

- End Of Line -
    กล่าวขอบคุณ
    442
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    แพนด้า หน้าตาโหดมากอ่ะ ><"

กล่าวขอบคุณ
    1,755
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,900
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Constantum อ่านกระทู้
    แพนด้า หน้าตาโหดมากอ่ะ ><"
    หรือต้องเรียกว่า เเพนด้านรก (ชาวร๊อครู้จักกันดี)

Skrillex !

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,596
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    ภาพแรก กังฟูแพนด้า 3 !!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    231
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    แต่ผมเคยดูgameplayละ รู้สึก ไม่ค่อยประทับใจเท่าไหร่