ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

**[PC] ARMA TACTICS - RAiN [FULL GAME] [2013|368MB|FiLECONDO|ONE2UP|PUTLOCKER]

Arma Tactics เป็นเกมแนว Turn-base วางแผนการสู้รบ ที่ให้ความสมจริงในด้านกราฟฟิค เอฟเฟคต่างๆ เหมาะกับคนที่ใจเย็นและอยากเล่นเกมวางแผนการรบแบบทหาร คล้ายๆ กับ Commandos การควบคุมไม่ยาก แต่ต้องทำความเข้าใจในตัวเกมสักเล็กน้อย ใน Arma Tactics จะให้คุณควบคุม สมาชิก 4 คนในหน่วย Special Forces สำรวจสมรภูมิรบ ที่มีสภาพแวดล้อมสมจริงและเก็บค่าประสบการณ์เพื่ออัพเกรดตัวละคร ปรับแต่งอาวุธ และปลดล็อคอุปกรณ์พิเศษ ซึ่งเนื่้อเรื่องภายในเกมจะเป็นแบบ Open-world

Genre: Strategy
    Publisher: Bohemia Interactive
    Release Date: 2 Oct 2013

System Requirements
    Minimum:
    Processor: Intel Core 2 Duo or dual core AMD XP or better
    Memory: 1 GB RAM
    Graphics: DirectX 9.0c Compatible(with shader model 2)
    DirectX: Version 9.0c
    Hard Drive: 500 MB available space
    Sound Card: DirectX9 compatible sound card

FULL GAME - RAiN - 368 MB

(สมัครโหลด VIP เป็นการสนับสนุนคนอัพโหลดเกม!!)
    (สำรอง)

FiLECONDO: PART.01 - PART.02 // ONE2UP: PART.01 - PART.02 // PUTLOCKER: PART.01 - PART.02

++ ไฟล์โหลดแทนกันใด้ ++

Password: blackload.net

วิธีติดตั้ง
    ++ คลายไฟล์ - เล่น ++

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    มาเป็นกำลังใจให้ครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Nazi_Germany
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    น่าเล่นครับๆ ^ ^

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    208
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    คล้ายๆX-COM ป่ะคับ

กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 639
    จัดไปครับ สู้ๆครับ

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    Blog Entries
    1
    เป็นกําลังใจครับผม

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    มันขึ้นว่า The procedure entry point EtwUnregisterTraceGuids could not be located in the dynamic link library ntdll.dll อะครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

>>@^^@<<
    กล่าวขอบคุณ
    2,077
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,559
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    269
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    ขอบคุณมากครับ เกมน่าเล่นมาก

ตัวประหลาด
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 733
    บัคอย่างเยอะอะ ใครเป็นมั่ง เวลารักษาเพื่อนหรอว่าเติมกระสุนมันจะค้างเลยแล้วทำอะไรไม่ได้ ต้องกด ESC แล้ว END turn อย่างเดียว
    คำว่ารักมีไว้บอกไม่ได้มีไว้เก็บแต่คนส่วนมากกลัวที่จะเจ็บเลยเลือกที่จะเก็บมากกว่าบอก

~*-StresS-*~
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    เล่นได้ 100% ไม่มีปัญหาใดๆเลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ช่วยอัพใหม่ให้ผมทีอันนี้ผมโหลดไม่ได้อะครับขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    filecondo โหลดได้ปกตินะครับ ผมเพิ่งโหลดเสร็จเมื่อกี้เอง

filcondo หากโหลดแบบแบ่ง part ใน 1 part มันจะแตกเป็นไฟล์ย่อย แล้วใช้ hjsplit รวมไฟล์ ก็จะได้ไฟล์ rar ของพาร์ทนั้นมา พอโหลด part ต่อมา ก็จะเป็นไฟล์ย่อยอีก ให้รวมทีละ part

hjspit เป็นโปรแกรมตัด แบ่ง ไฟล์ แล้วมำมารวมทีหลัง ไม่ใช่โปรแกรมบีบอัดไฟล์ แตกไฟล์

เปลี่ยนชื่อให้เหมือนกัน และเรียงตามลำดับ แล้วจึงใช้ WinRAR เวอร์ชั่นปกติ ตัวล่าสุด ที่ไม่ได้โมมา ในการแตกไฟล์

หากเป็น iso ไม่มีแบ่งพาร์ท ใช้ hjspit รวมไฟล์ได้เลย

filecondo สมัครเว็ปก่อน ถึงจะขึ้นลิ้งค์ให้โหลดแบบฟรี จะเป็นไฟล์ย่อย แล้วรวมทีหลัง
    วิธีรวมไฟล์ http://www.filecondo.com/how_to_merge_file.php

filecondo , Rabbitfile สมัครสมาชิก ล็อกอิน จะขึ้นลิ้งค์ให้โหลด บางอันเข้าลิ้งค์ VIP จะมีลิ้งค์ให้โหลดฟรีเป็นไฟล์ย่อย แล้วมารวมกันทีหลัง
    หากอยากโหลดเร็วสมัครวีไอพี ด้วยบัตรทรูมันนี่ 50 บาท โหลดได้ 7 วัน วันละ 200GB ใช้โปรแกรมช่วยโหลดได้
    วิธีรวมไฟล์ http://www.filecondo.com/how_to_merge_file.php
    แบบฟรี ใช้โปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ ต่อการดาวน์โหลดไม่ได้
    หากลง idm ไว้ ให้กดปุ่ม alt ที่คีย์บอร์ดค้างไว้ แล้วคลิ๊กโหลด จะเป็นการโหลดโดยใช้เว้ปเบร้าว์เซอร์
    โหลดได้ครั้งละ 1 ไฟล์ต่อ 20-30 นาที