ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789

★★★★★ 5 เทคนิคในการจูบที่ดีสุดยอด ★★★★★

5 เทคนิคในการจูบที่ดีสุดยอด

‘จูบใครคิดว่าไม่สำคัญ ยามที่คุณจูบฉัน คุณทำฉันสั่นไปทั้งตัว' นี่แหละเป็นเหตุผลหนึ่งว่าทำไมหนุ่มๆ อย่างคุณถึงต้องทำความเข้าใจใหม่ว่าจูบสำคัญแค่ไหน และจูบแบบไหนที่จะเพิ่มรสรักให้กับเธอได้เป็นอย่างดี

ที่จริงแล้วทฤษฎีเกี่ยวกับจูบ การจูบ และวิธีการจูบ มีอยู่มากมายหลายทฤษฎีเป็นการวิเคราะห์ หลายทฤษฎีเป็นบทความทางวิชาการ แต่ไม่ว่าจะเป็นทฤษฎีไหน ส่วนใหญ่เราก็เอามาประยุกต์ในชีวิตประจำเตียง (ประจำวัน) ได้เป็นอย่างดี ดังนั้นครั้งนี้ลองมาศึกษาทฤษฎีจูบจากประสบการณ์จริงกันหน่อยดีกว่า

1. จูบด้วยความแผ่วเบาและนุ่มนวล
    ผู้เชี่ยวชาญที่มากประสบการณ์บอกว่าการจูบด้วยความแผ่วเบาและนุ่มนวล มักจะทำให้สาวเจ้าเคลิบเคลิ้มได้ง่ายกว่าการจูบแบบรุนแรงปานจะกลืนกิน เพราะจูบแผ่วเบาให้ความรู้สึกถึงการทะนุถนอมมากกว่าการจูบแบบรุนแรง แต่ก็ใช่ว่าการจูบแบบรุนแรงจะไม่มีประโยชน์เลยเสียทีเดียว เพราะถ้าหากอยากเปลี่ยนบรรยากาศเมื่อไหร่ ก็กระหน่ำจูบเธอให้เต็มรักไปเลย

2. อย่ากลัวที่จะเป็นผู้นำ อย่าตกใจถ้าได้เป็นผู้ตาม
    โดยธรรมชาติแล้วหนุ่มๆ ควรเป็นฝ่ายเริ่มต้น เพราะการเป็นผู้นำสำคัญสำหรับหนุ่มๆ ในการเป็นผู้ควบคุมเกมการจูบ ดังนั้น คุณจึงต้องนำเธอด้วยการสัมผัสริมฝีปากกับริมฝีปาก หรือไม่ก็นำเธอด้วยการใช้ลิ้นสัมผัสกับลิ้น แต่ในบางกรณีที่สาวๆ เป็นฝ่ายนำคุณบ้าง ตั้งแต่เธอเริ่มนำจูบไปจนถึงนำใช้ลิ้น ก็อย่าได้ตกใจ เล่นไปตามเกมเถอะ รับรองว่าจะดีเอง

3. หลับตาแล้วพาใจล่องลอย
    ที่จริงแล้วไม่เคยมีใครบอกว่าเราควรลืมตาหรือหลับตาขณะจูบ เพราะโดยธรรมชาติแล้วเวลาที่เรากำลังดูดดื่มกับรสจูบขอใคร เราก็มักจะหลับตาพริ้มแล้วปล่อยใจให้ล่องลอยไปด้วยเสมอ ในทางตรงกันข้ามถ้าคุณเผลอลืมตาจูบ เชื่อว่าคุณน่าจะได้พบความจริงบางอย่างว่าใบหน้าโคลสอัพของอีกฝ่ายอาจจะไม่ได้น่าภิรมย์นัก ดังนั้นหลับตาซะ

4. อย่าปล่อยมือไว้ให้ว่างหรือวางเฉย
    มือสำคัญสำหรับกิจกรรมการจูบ เพราะมือเร่งเร้าความรู้สึกระหว่างกันได้เป็นอย่างดี สำหรับผู้เชี่ยวชาญและเจนสนามรบ ตำแหน่งของมืออาจจะไม่ใช่ปัญหาสำหรับพวกเขานัก แต่สำหรับมือใหม่หัดจูบ ตำแหน่งของมือถือเป็นเรื่องสำคัญที่ทำให้พวกเขากังวลอยู่ไม่น้อย ผู้เชี่ยวชาญของเราบอกว่า เมื่อปากจูบไปก็ลองใช้มือลูบไล้เรือนผมของเธอ หรือไม่ก็สัมผัสแผ่วเบาที่ต้นคอ จะทำให้เธอเคลิบเคลิ้มขึ้นได้ แต่ถ้าคุณกำลังร้องขอมากกว่าการจูบ ก็ให้ลูบไล้ที่สะโพกเธอ

5. สร้างเทคนิคการจูบใหม่ๆ ให้ตัวเอง
    การสร้างเทคนิคใหม่ๆ ในการจูบให้กับตัวเองและคู่รักเป็นสิ่งจำเป็น เพราะนอกจากจะสร้างความวาบหวิวในกรณีที่คุณมีเทคนิคที่แพรวพราวมากขึ้นได้แล้ว เทคนิคใหม่ยังแก้เบื่อได้ดี เรามีแนวทางมานำเสนอ

จูบแบบทีเล่นทีจริง
    จูบแบบทีเล่นทีจริงเป็นการจูบแบบหยอกเอิน การจูบแบบหยอกเอินเป็นการสร้างความกุ๊กกิ๊กให้ชีวิตคู่ หนุ่มๆ ลองบรรจงจูบแล้วหยุด ทำทีเหมือนจะจูบอีกครั้งแต่ไม่จูบ รับรองว่าสาวเจ้าจะต้องเร่งเร้าด้วยการรุกจูบเองทันที

จูบแบบเย้ายวน
    การจูบแบบเย้ายวนสร้างเสน่หาให้แก่กันและกันได้ แน่นอนว่ามันเป็นการจูบที่คาดหวังกิจกรรมต่อเนื่อง ก่อนจะนำลิ้นเข้าไปสำรวจภายในช่องปากของสาวๆ หนุ่มๆ ลองใช้ลิ้นสัมผัสแผ่วเบาที่ริมฝีปากของเธอดูสิ รับรองว่าจะเคลิบเคลิ้มกันได้ดีทีเดียว

จูบเย้ยจันทร์
    เราไม่แนะนำให้คุณจูบเย้ยใคร เพราะวัฒนธรรมของไทยไม่อำนวยต่อการจูบต่อหน้าธารกำนัล ดังนั้นถ้าอยากจูบต่อหน้าสักขีพยานจงจูบเย้ยจันทร์ การจูบกันในสถานที่เปิดโล่งให้ความรู้สึกที่ดีไม่แพ้การจูบในที่รโหฐาน เผลอๆ อาจจะตื่นเต้นมากกว่าเสียอีก ว่าแล้วเดินจูงมือไปจูบเย้ยจันทร์กันที่สวนหน้าบ้านหน่อยเป็นไร

ที่มา: เปรียว

ส่วนใครอยากศึกษาต่อ ตามนี้เลยครับ

http://wowboom.blogspot.com/2009/02/10

http://วิธีการจูบ.blogspot.com/2012/05/blog-post

http://วิธีการจูบ.blogspot.com/2012/05/blog-post_17

http://bbs.pramool.com/webboard/view.php3?katoo=r317808

http://hilight.kapook.com/view/17149

http://piggypuff.exteen.com/20060216/entry

http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn...?topic=32103.0
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Champ 5555+ : 2nd October 2013 เมื่อ 14:35

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 27 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ก็ไม่รู้ไง..ถึงได้ถาม
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 282
    อั๋ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยะะะะะะะะ

ใช้ง่าย ๆ ยาว ๆ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,328
    ได้รับคำขอบคุณ: 979
    ส่วนใหญ่จูบเสร็จ ก็นวดหน้าอกให้นะ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 180
    รู้ไปก็เท่านั้น สำหรับคนโสด

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ needbackup อ่านกระทู้
    รู้ไปก็เท่านั้น สำหรับคนโสด
    ถึงโสดก็ไม่ใช่ว่าคุณจะโสดตลอดไป ขึ้นอยู่ที่คุณ คุณจะทำยังไงให้ผู้หญิงมาหลงรักคุณ อันนี้ขึ้นอยู่ที่คุณเท่านั้น... 55555555555+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Champ 5555+ : 2nd October 2013 เมื่อ 15:14

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ลองดูโปรไฟล์ผมสิแล้วจะรู้
    กล่าวขอบคุณ
    1,542
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,268
    ผมมีเเฟนไปเมื่อวานนี้เองงง -0-
    เเล้วเจอกระทู้เเบบนี้เลยยย
    ขอบคุณครับบบ !! 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jjjena1234 : 2nd October 2013 เมื่อ 21:47

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ก็เคยจูบแบบหลับตา จนเบลอ อะครับ - -

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568
    ของผมนะบางที่จูบแล้วก็แล้ว แต่บางครั้งจูบไปจูบมามันไม่ใช่แค่จูบด้วยนะสิจูบจนอารมณ์บังเกิด

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 224
    ลองมาเกือบหมด >< 5555

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

หื่นครองโลก 
    กล่าวขอบคุณ
    519
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    ผมไม่เคยจะเป้นผู้นำซักที มีแต่แฟนรุกก่อนทุกครั้ง ไม่เข้าจายยยยยย

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    ที่แห่งนี้ยังมีความรักอยู่
    กล่าวขอบคุณ
    1,109
    ได้รับคำขอบคุณ: 10

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    783
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    ยังไม่มีใครให้จูบเลยครับ แหม่

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,328
    ได้รับคำขอบคุณ: 979
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Champ 5555+ อ่านกระทู้
    ถึงโสดก็ไม่ใช่ว่าคุณจะโสดตลอดไป ขึ้นอยู่ที่คุณ คุณจะทำยังไงให้ผู้หญิงมาหลงรักคุณ อันนี้ขึ้นอยู่ที่คุณเท่านั้น... 55555555555+
    นั่นสินะ ช่วงนี้ผมก็หื่นอยู่ด้วย

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Shall we?
    .::PiC POst::. .:: Main Forum ::.
    กล่าวขอบคุณ
    7,859
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,541
    = = ผมคงไม่มีวันจะได้จูบ

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Skyz...Skyking!!!
    กล่าวขอบคุณ
    954
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    Blog Entries
    2
    โห นั่งจดๆ 55+

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: