ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072

Arrow [PC-GAME] HOW TO SURVIVE - FULL|SKIDROW|ONE2UP

VIDEO BY YOUTUBE

รายละเอียด , เนื้อเรื่องของเกม How To Survive

How to Survive เกมใหม่ล่าสุดจากทาง 505Games ค่ายเดียวที่จำหน่ายเกม Payday 2 "How to Survive" ชื่อเกมมันก็บอกยี่ห้ออยู่แล้วว่าเป็นเกมเอาตัวรอด ด้วยการที่มันเป็นซอมบี้ก็เลยอดที่จะหยิบมาแนะนำไม่ได้เพราะตัวเกมมันมีสไตล์เสียเหลือเกิน โดยมุมมองตอนเล่นของเราจะเป็นแบบ Isometric view คือมองจากด้านบนแบบเดียวกับเกม Diablo แต่เป็นธีมซอมบี้ ตัวเกมนั้นก็มีทั้งระบบสกิล การสร้างสิ่งของอาวุธ การหาอาหาร การนอนหลับพักผ่อน คือต้องใช้สกิลการเอาตัวรอดแบบเต็มสูบเลยล่ะ ส่วนตัวละครในเกมก็จะมีด้วยกันอยู่ 3 แบบ แต่ละคนก็มีสกิลความสามารถแตกต่างกันออกไป เป้าหมายของเกมคือการเอาตัวรอดจากเกาะปริศนาที่มีแต่ซอมบี้นี้ให้ได้ และใครที่โหยหาโหมด co-op แน่นอนว่าเกมนี้สามารถเล่นผ่านระบบออนไลน์กับเพื่อนได้แถมยังรองรับจอยคอนโทรลเลอร์อีกด้วย เอาเป็นว่าถ้าใครยังไม่เบื่อซอมบี้เห็นแล้วยังไม่เอียน เกมนี้ก็ถือว่าน่าลองไม่น้อยเลย

สเปคที่ต้องการของเกม How To Survive

• Operating System: Windows XP
    • Processor: Intel Core 2 Duo or better
    • Memory: 4 GB RAM
    • Graphics: Ati 5700 series/NVIDIA GeForce GT240 or equivalent

FULL GAME - FAIRLIGHT

One2Up
    ชื่อไฟล์ไม่ตรง|มั่วก็แก้ให้ตรงก่อนแตกไฟล์ ไม่งั้นแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนชื่อให้ถูกลำดับ GAME.part01.rar, GAME.part02.rar, GAME.part03.rar
    ไฟล์ทุกไฟล์มี Recovery Record 5 %

Part 01 | Part 02

Password : www.sharegameclub.com

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ขอบคุณนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,434
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    ของผมมันขึ้น Stop working ... อะไรสักอย่างนี่ละ ครับ ทำไง งะ สแกนไวรัส ก็ไม่ได้เปิดน่า - -.
    Love.. AlON... Kub

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ misszee2012 อ่านกระทู้
    ของผมมันขึ้น Stop working ... อะไรสักอย่างนี่ละ ครับ ทำไง งะ สแกนไวรัส ก็ไม่ได้เปิดน่า - -.
    ลองอัพเดทพวก Microsoft Visual , Microsoft .NET Framework , Directx ดูนะครับ

เพิ่มเติมลง Crack แล้วหรือยังครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PreciousTar : 3rd November 2013 เมื่อ 10:25

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    716
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอบคุณครับผม ^___^

เกิดจากความพยายาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,014
    ได้รับคำขอบคุณ: 442
    Stop working แก้ไง

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boss02 อ่านกระทู้
    Stop working แก้ไง
    ลองอัพเดทพวก Microsoft Visual , Microsoft .NET Framework , Directx ดูนะครับ

เพิ่มเติมลง Crack แล้วหรือยังครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    สามารถ co-op ได้ไหมครับ