ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ยอมรับทุกความคิดและเข้าใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,813
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,923

-: NEXON [JP] จับมือ Gamเania เตรียมเปิดเกม Warface [TW] พร้อมกันนี้ฝั่งตะวันตกเตรียม Open Beta เร็วๆนี้ :-

-: NEXON [JP] จับมือ Gamเania เตรียมเปิดเกม Warface [TW] :-
    -:
    พร้อมกันนี้ฝั่งตะวันตกเตรียม Open Beta เร็วๆนี้ :-

บินไปเปิดให้บริการในประเทศเกาหลีเป็นที่เรียบร้อยแล้ว สำหรับเกม FPS ระดับ AAA+ อย่างเกม Warface ซึ่งอยู่ภายใต้การดูแลของค่ายยักษ์ใหญ่อย่าง NEXON ล่าสุดทาง NEXON [JP] ได้จับมือกับทาง Gamania เพื่อเตรียมเปิดให้บริการเกม Warface เซิร์ฟเวอร์ไต้หวัน [TW] เร็วๆนี้ สำหรับเกม Warface เป็นเกมแนว FPS ที่ใช้เอนจิ้นระดับเมพอย่าง CryEngine 3 ในการพัฒนาแถมยังได้เจ้าของเอนจิ้นตัวนี้อย่างค่าย Crytek เป็นผู้พัฒนาเกมอีกด้วย เรียกว่าตัวเกมจัดเต็มทั้งกราฟฟิคและเสียงประกอบต่างๆภายในเกมเลยครับ พร้อมกันนี้มีข่าวอัพเดตล่าสุดว่าเซิร์ฟเวอร์อเมริกาเหนือ [NA] ตอนนี้เข้าสู่โค้งสุดท้ายของการทดสอบก่อนเปิดให้บริการในช่วง Open Beta ที่จะมีขึ้นในเร็วๆนี้อีกด้วยครับ ใครที่สนใจก็สามารถคลิ๊กไปสมัครกันก่อนได้นะครับที่ http://www.warface.com/

Credit : Playinter

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ภาพสวยสุดยอด

กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,034
    เคยมีโอกาสได้ทดสอบช่วงอัลฟ่าเทส บอกได้เลยว่าแจ่มมากกกกก

เสียอย่างเดียว แล็ค พอสมควร เพราะมันเซิพนอก ไกลด้วย

ภาพสวยมาก ระบบโดนใจ ตอนที่เล่นนั้นมันเล่นบนเว็บด้วย

เป็นอะไรที่ทึ่งมากไม่คิดว่าเกมส์บนเว็บจะแจ่มขนาดนี้
    0000000000000000000000

กล่าวขอบคุณ
    628
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    น่าเล่นมาก...ต้องรออีกนานแค่ไหนเนียะ
    AMD FX 8150. ASRocK Fatal1ty 990FX Pro. ATi Redeon HD 6970 CrossfireX. = c[ AAA ]

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    ได้รับคำขอบคุณ: 673
    เกมนี้ผมเคยเล่นแล้วครับมันส์สุดๆเป็นเซิฟ RU เล่นแล้วติดใจเลย ในmod coop ต้องทีมเก่งๆเท่านั้นเลยครับถึงจะชนะ

กล่าวขอบคุณ
    9,067
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    สมัครทิ้งไว้ก่อน

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 280
    มายืนยันให้อีก1เสียงว่าต้องเล่นให้ได้ครับ เล่นฟรีด้วย ตามที่ท่านทั้งหลายบอกกันละครับ
    ระบบดี ภายสวย เล่นสนุก มีโหมด CO-OP เล่นบนเว็บ(ผมว่ามันต้องโหลดมาลงเครื่องบ้างละ)
    แต่เสียอย่าง ช่วงเทสมันมีโปร+กับแลคมาก แต่คนที่ได้เล่นช่วงเทสจะรู็ว่ามันส์มากก
    ระบบเงิน ก้สมดุลนะ ต้องลอง ของเยอะ อ้อเล่นเก็บของแต่งปืนด้วยนะ ของตัวตัวละครก้มี
    Is Really

กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    ทำไมไม่มีเซิฟใกล้ๆบ้านเราบ้าง T_T

Nazi_Germany
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    ถ้าเอามาเปิด Local ที่ไทย จะเป็นไงน๊า ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    377
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    Blog Entries
    7
    ผมไปเล่นเซิฟของรัสเซียมาก็เหมือนทุกๆท่านบอกนั้นหล่ะดีทุกอย่าง ยกเว้นเเลค 555555
    สงครามหมื่นวัน..