ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    134
    ได้รับคำขอบคุณ: 82

xbox one กับ เสื้อเว็บjokergameth

คืออยากทราบว่าxbox one เว็บjokergameth จะเอามาวางจำหน่ายวันไหนครับ

และอีกเรื่องครับ เสื้อเว็บไซต์ที่ ประกวด ปี2555 อะครับ ไม่เอามาวางจำหน่ายหรอครับ ???

-=::_GreaN_::=-
    กล่าวขอบคุณ
    891
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,709
    อยากทราบเช่นกันครับ (เรื่องเสื้อ) เพราะที่เห็นเป็นเสื้อที่ไม่ใช่ที่ประกวดครั้งล่าสุดนิครับ.

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    134
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Real men cry อ่านกระทู้
    อยากทราบเช่นกันครับ (เรื่องเสื้อ) เพราะที่เห็นเป็นเสื้อที่ไม่ใช่ที่ประกวดครั้งล่าสุดนิครับ.
    ครับ นั้นสิครับ อยากทราบว่า จะวางจำหน่ายรึป่าวครับ

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    Blog Entries
    1
    ตอนนี้โครงการเสื้อประจำเวปไซท์คงต้องเลื่อนไปก่อนครับ เนื่องจากร้านประจำที่รับทำให้กับเวปไซท์ของเราเมื่อปีก่อนปิดตัวไป ทางทีมงานไปสอบถามราคาการผลิตเสื้อที่ร้านอื่นๆ ราคาไม่ได้เท่าที่เคยทำครับ (ต้นทุนแพงขึ้น) จึงตัดสินใจยังไม่ทำการสั่งเสื้อไป คงต้องรอให้อีกสักระยะครับ หรือไม่อย่างนั้นก็คงจำเป็นต้องตัดสินใจขึ้นราคาเสื้อเพิ่มขึ้นครับ (ทางเลือกสุดท้าย)
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000
    ผมว่าจะถามอยู่อยากให้ทำเสื้อออกมาขายครับหาเงินเอาไว้พัฒนาเว็บต่อไปครับ