ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 13

GTA V xbox ที่ร้าน ออนไลได้ไหมครับ เครื่องRGH

GTA V xbox ที่ร้าน ออนไลได้ไหมครับ เครื่องRGH มีวิธีออนไลไหมครับ

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    Blog Entries
    1
    หากเครื่อง RGH ต้องการจะ Online ต้องติดตั้ง IC เพิ่มอีก 1 ตัวครับ รายละเอียดเพิ่มเติม
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=119640
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    เท่าไหร่ครับ เครื่องผมสลิม 4GB ต้องเพิ่ม HDDไหม หรือใส่ได้เลย แล้วติดเส็จผมสามารถออนไล เล่น GTA กับคนอื่น และเล่นเกมอื่นๆ ออนไล์ได้เลยใช่ไหมครับ คือสามารถทำทุกอย่างออนไล์เหมือนเครื่องที่ยังไม่แปลงและไม่โดนแบนได้ใช้ไหมครับ สนใจมากครับส่งเครื่องไปที่ร้านได้เลยใช้ไหมครับ

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    Blog Entries
    1
    ก่อนที่จะแปลงเครื่อง RGH ให้สามารถเล่น online ได้ควรคำนึงถึงตัวแปรเหล่านี้ก่อนครับ
    - เครื่อง Xbox360 ของเราโดนแบนแล้วหรือยัง (ก่อนทำ RGH)
    - มี Original Nand หรือไม่ (Original Nand คือข้อมูลเดิมของเครื่อง Xbox360 ก่อนที่จะแปลงระบบเป็น RGH)
    - IC ที่ทำให้เครื่องเป็นระบบ RGH นั้นเครื่องคือ IC ตัวไหนหรือยี่ห้อใด (ทางร้านเรารับทำ DUal Nand เพื่อให้เครื่อง RGH online ได้โดยใช้ IC Demon ดังนั้น IC RGH จะต้องเป็น IC ที่ผลิตจาบริษัท Xecuter เท่านั้นครับ เช่น Cool Runner ทุกเวอร์ชั่น)
    - DVD drive ของเครื่อง RGH ที่จะนำมาดัดแปลง ต้องเป็น DVD drive ของแท้ที่ติดมากับเครื่องเท่านั้น (DVD drive ยี่ห้อ Lite-On)

หากเงื่อนไขต่างๆด้านบน OK ทั้งหมด ค่า IC demon และการดัดแปลงทำให้เครื่อง RGH Online ได้รวมทั้งหมด 3,500 บาทครับ ทางร้านรับประกันวาสามารถทำให้เครืองเล่น Online ผ่านระบบ Xbox Live ได้ครับ
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า