ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 18

ผมเป็นโรคอะไรเนี่ย???

เมื่อ 2 วันก่อนผมก้อปกติน่ะ ในเย็นวันนั่น พอสอบเสด ก้อรู้สึกแปลกๆ ง่วงๆ เหนื่อยๆ ผมได้รีบกลับบ้านมานอน ตอน 5 โมงเย็น เสดก้อตื่นขึ้นมา 3 ทุ่ม ปรากฏว่ามี อาการเมื่อยคอ เวียนหัว เบื่ออาหาร ท้องไส้ผิดปกติ นอนไม่หลับ ยิ่งนอนยิ่งปวดตามตัว จิงทำได้ผมนอนไม่เลยได้ ตั้งแต่ 3 ทุ่ม จน 6 โมงเช้าคับ ผมควรไปพบแพชย์ หรือ กินยานอน เดี๋ยวก้อหายดีเลย คับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    บ้านเดี่ยวชั้นเดียว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    จขกท.จะถามหรือจะบอกกันแน่ครับ งง - -*

ปล.ถ้าไม่ไหวจริงๆก็ไปโรงพยาบาลเลยครับ

-=::_GreaN_::=-
    กล่าวขอบคุณ
    891
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,709
    ผมก็เป็นนะเวลาที่นอนมากไป จะรุ้สึกคลื่นไส้ หรือบ้างครั้งเล่นเกมส์มากไปก็จะเป็นแบบท่านเลยล่ะครับ (18-20 ชั่วโมง)

อยากทราบเหมือนกัน...รอท่านอื่นตอบ ^^

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    นอนทับตะวัน , ตะวันทับตา ไม่รู้ว่าเรียกอะไรน้ะ ไม่แน่ใจเหมือนกันครับ
    แต่ผมก็เป็นเหมือนกันนะ แต่อาการผมไม่เป็นขนาดนี้
    ถ้านอนเวลาประมาณนี้อ้ะ 17.30 - 18.30 น. จะตื่นประมาน 20.00 - 21.00 ตลอดเลย
    อาการก็ประมาณ ปวดหัว-เวียนหัว มึนๆ บางครั้งก็รู้สึกว่าไม่ค่อยมีแรง

อาจนอนมากไปก็อาจมีส่วนเหมือนกัน (มั้ง)

ปล. นอนทับตะวัน , ตะวันทับตา แล้วแต่ความเชื่ออยู่ดีครับ (โบราณเขาว่านั้นอ้ะ - -)

กล่าวขอบคุณ
    456
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ผมก็เป็นเหมือนคุณ LittleAuraz เลยครับ บ้านผมเรียกตะวันทับตา
    แต่แบบจขกท.มันหนักไปนะ ระวังไว้ดีกว่าครับ
    A8-3870k l Asus F1A55-M LX Plus l Kingston 4gb 1333 (4x1) l Power Monster 650w l ทุเรศแรมตัวเอง-*-

กล่าวขอบคุณ
    247
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    ผมงงมากครับ ใครก็ได้ขยายความให้อ่านที่

กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 527
    โรคภูมิแพ้กำเริบจนทนไม่ได้ หมอก็ขอให้หนีจากกรุงเทพไป *-*