ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 68

Wink ผมขอถามเรื่องการซื้อเกมหน่อยครับ

คือว่ายากรู้ว่าเพื่อนๆที่ยังเรียนอยู่ยังไม่มีงายเนี่ยซื้อเกมในstreamกันยังไง

คือมันมีช่องทางไหนบ้างที่จะซื้อได้

ผมไม่มีเครดิตโอนไม่ได้ มีแต่เงินเก็บครับ

ปล.แล้วขอถามคนที่เล่น killing floor ในstreamว่ามีคนเล่นเยอะมั้ย

กล่าวขอบคุณ
    303
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    ผมฝากกรุงเทพ ใส่เลขบัตร ง่ายๆครับ steam นะ

กล่าวขอบคุณ
    748
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    killing floor คนเล่นเยอะมากครับ แท้เถอะๆ

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    มีพ่อค้ารับฝากซื้อเยอะแยะครับ จ่ายเงินด้วยบัตรทรู หรือไม่ก็โอนเงินบัญชีธนาคารครับ ให้พ่อแม่เปิดให้ก็ได้ บอกว่าผมจะเก็บเงินเอาไว้เรียนต่อ (ไม่ได้โกหกนะเพราะไม่ได้บอกว่าจะเก็บกี่บาท)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย headshot deluxe : 4th October 2013 เมื่อ 12:03
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    เปิดบัญชี กรุงเทพครับเอาบัตร บีเฟิร์ช มาบอกเค้าด้วยว่าทำ IBanking เค้าจะแนะนำเอง แล้วก็เอาบัตรไปใช้ได้ (มันไม่ใช่เครดิตนะ) เป็นเดบิตที่ต้องมีเงินในบัญชีให้พอก่อนถึงจะกดได้

หรือถ้ามีบัตรอยู่แล้วก็ไปเปิด Ibanking ผ่านตู้ได้ แล้วเอาเลขที่ได้จากใบเสร็จ ที่ออกมาจากตู้ไปสมัค บริการ Ibanking ในเว็ปซะเท่านี้ก็ใช้ได้แล้ว

ส่วน KF นี่คนไม่เคยหายครับ ไปสักพักคนจะหายไปบ้างแต่พอมันลด 75-80% เมื่อใหร่คนก็เต็มไปหมดเซิฟแทบไม่พอ แล้วสักพักก็จางหายไป
    วนไป มาอยู่แบบนี้ ทุก ๆ ปีครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย satornarm : 4th October 2013 เมื่อ 12:13
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมอยากหาร้านฝากซื้อนะแต่ผมไม่ไว้ใจอ่ะ

ชอบสถิตย์อยู่บอร์ด IT
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 912
    https://www.facebook.com/SWKGAMER?fref=ts ไว้ใจได้ครับผมซื้อใา 50 กว่าเกมแล้วกับเว็บนี้ 555

ชอบสถิตย์อยู่บอร์ด IT
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 912
    เรื่องเก็บตังค์ก็ไม่ยากผมก็เรียน ม ต้นเองเก็บตังค์ไปเรื่อยๆไปซื้อบัตรทรูจ่ายตังค์ จบ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ok ฮ่ะผมได้ที่ซื้อละ http://www.gamefilling.com/th/