ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Emirates Stadium
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,266

ประธาน Rockstar North พูดถึงอนาคตของเกม GTA

Leslie Benzies ประธานของทาง Rockstar North ได้ออกมาบอกว่าตอนนี้สตูดิโอมีไอเดียมากมายเกี่ยวกับทิศทางของเกมเพื่อที่จะก้าวเข้าสู่การทำ Grand Theft Auto 6

อย่างไรก็ตามในตอนนี้ทางสตูดิโอได้เน้นไปที่ GTA Online และเนื้อหาเพิ่มเติมของเกมในอนาคตที่ยังไม่ได้เปิดเผยออกมามากกว่า โดย Benzies ได้อธิบายว่า

“เรามีไอเดียมากมายที่เราต้องการจะทำ เราไม่รู้ว่า GTA VI จะเป็นอย่างไร แต่ตอนนี้เรามีไอเดียบางอย่างที่จะใส่ลงไปใน GTA Online ตอนนี้เลย มันจะไม่มีการได้หยุดพักเลยระหว่างการเล่นภาค 5 จบและหลังจากนั้นไป Online ต่อ เรามีสิ่งอื่นที่จะใส่ลงไปอย่าง อุปกรณ์ต่างๆ ,DLC ผมไม่รู้เหมือนกันว่าจะอธิบายยังไงดีว่าเราชอบที่จะทำมันและเราจะเลือกหยิบ(ไอเดีย)มาสักอย่างหนึ่งครับ”

อาจจะงงๆกันหน่อยแต่สรุปคร่าวๆเลยก็คือทาง Rockstar มีแผนที่จะทำ GTA 6 อยู่แล้วล่ะ เพียงแต่ในตอนนี้ขอเข็น DLC ของเกมออกมาก่อน รวมไปถึงพวกขายอะไรต่อมิอะไรใน GTA Online ครับ

เครดิตข่าว:http://www.juropy.com/2013/10/%E0%B8...8%AD%E0%B8%87/

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041
    คนแรก เม้นแรก

Time To Fear !
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 157
    กำไรมหาสารขนาดนั้นไม่มีภาคต่อคงไม่ได้.
    ปล.เม้นแรก ห.ำ ใหญ่ขึ้นป่ะครับ ?

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    GTA online สนุกมาก ชวนเพื่อนไปปล้อนร้านค้า ทำภาระกิจออนไลน์ แข่งรถ เดทเมจ โอ่ย... กิจกรรมเยอะมาก ปลื้มภาคนี้สุดๆ

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    อีกนานครับ Rockstar ค่ายนี้ปีละเกมส์เท่านั้นเเหละปีหน้าคิวเกมส์อื่นมั้ง

นักตกเหวตายมืออาชีพ
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    GTA ถ้าจะออกอะไรมาเพิ่มผมว่าอีกนานล่ะครับ ค่ายนี้ก็ไม่ได้ถอยสินค้าออกมาถี่ขนาดนั้นตั้งแต่แรกละ (ถึงจะบอกว่ามีไอเดียแล้วก็เถอะ)
    "Revenge has to be done with a smile."
    -Hayakawa Yuzuko (Yuzuko Peppermint)

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    โอ้ย....อยากเล่นแล้วโว้ย

นั่งรอนอนรอตีรังการอ PC !!!!!!!!!!!!

Travel around the world
    Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,768
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,078
    GTA 4 ทำมากจาก Liberty city ภาค 3
    GTA 5 ทำมาจากภาค San Andreas เมือง Los santos
    GTA 6 น่าจะมาจากภาค Vice city แน่เลย
    ''No god or kings. Only man.'' - Andrew Ryan

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 713
    อย่าเพิ่งใส่อะไรใน GTA Online เลย ณ ตอนนี้เอาเซิฟให้มันดีก่อนเหอะ เล่นไปเวล8แล้ว ตัวหายตังหาย เคลียดเลย
    B R A V E

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    เหมือนๆกับเขาจะบอกว่า รอให้GTA Onlineมันซาลงก่อน ค่อยเริ่มทำGTA VI

กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pan'go อ่านกระทู้
    อย่าเพิ่งใส่อะไรใน GTA Online เลย ณ ตอนนี้เอาเซิฟให้มันดีก่อนเหอะ เล่นไปเวล8แล้ว ตัวหายตังหาย เคลียดเลย
    เวลหายมะทะไหร่นะ ตอนสร้างตัวใหม่นี่หล่ะ สร้างไปสามรอบล่ะ -0-
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ebora2025 อ่านกระทู้
    GTA online สนุกมาก ชวนเพื่อนไปปล้อนร้านค้า ทำภาระกิจออนไลน์ แข่งรถ เดทเมจ โอ่ย... กิจกรรมเยอะมาก ปลื้มภาคนี้สุดๆ
    ดันเยอะเฉพาะ Online ภาคหลักกิจกรรมน้อยมาก
    Intel i7 920 @3.20 GHZ. Rampage III Extreme RAM 6 GB AMD HD6950 2GB PSN:Linker1991

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    GTA VI รอไปอีก6ปีครับถึงจะได้เห็นเป็นรูปเป็นร่างกัน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    online มันคับแต่ จอยเกมแล้วหลุดตลอด T_T

ใครเล่นใน Ps3 มั้งแอ็ดมาหน่อยจิคับอยากเล่นกับคนไทยID: IIPooHBeaRII
    IIⓅⓞⓞⒽⒷⓔⓐⓇII

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,939
    server ยังหลุดๆอยู่เลย ว่าจะ join world กับเพื่อนได้นี่นานโข แถมบางครั้งหลุดอีก รบกวนทำ server ให้สเถียร ก่อนสร้างตัวไป 3 รอบหายหม๊ดดด !!

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    Blog Entries
    1
    ภาค 4 ผมยังไม่ได้เล่นเลย จานนนนน !
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    ไปทำ Server ให้ดีๆก่อนเถอะ ม่างเอ้ยตัวหายเป็น 10 รอบ