ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

" Waiting for The End "
    " In Heart who love us "
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,983

ถ้าหากความไว้ใจ คือการทรยศหักหลัง ...

ปิดกระทู้ ลบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย vasanchai : 29th July 2014 เมื่อ 22:12

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    Blog Entries
    1
    เรื่องของนายเจ็บมากเลยนะ หาแฟนใหม่เลยครับ ผมเชื่อว่ายังมีผู้หญิงอีกหลายคนที่ดีกว่านี้ครับ สู้ๆครับผม เป็นกําลังใจ ก้าวเดินต่อไปนะครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ตัวประหลาด
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 733
    ทำตามที่ใจตัวเองบอกมาเลยครับ สักวันนึงคุณจะเจอคนที่พร้อมจะดูแลแหวนของคุณและหัวใจของคุณเอง อย่ามัวแต้เสียใจกับเรื่องเก่า เริ่มต้นชวิต ใหม่
    คำว่ารักมีไว้บอกไม่ได้มีไว้เก็บแต่คนส่วนมากกลัวที่จะเจ็บเลยเลือกที่จะเก็บมากกว่าบอก

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    ทำตามใจตัวเองเถอะครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    ก่อนอื่นแสดงความเสียใจด้วยครับ
    ผมก็เคยเป็นคล้ายๆแบบนั้นผมใช้เวลาทำใจอยู่ 6 เดือนครับกว่าผมจะยอมรับได้ว่าผมรับได้นะที่แฟนตัวเองมีอะไรกับคนอื่นผมเจ็บ แต่ผมก็รักเธอมากครับ
    แต่สำหรับผม รัก คือให้โดยไม่หวังสิ่งตอบแทน รัก คือการให้อภัย รัก คือการเห็นคนที่เรารักมีความสุข
    ทุกวันนี้ผมให้โอกาศแล้วแฟนก็กลับตัวได้ครับทุกวันนี้ก็คบกันได้ 8 ปี ละ เวลาเป็นสิ่งสำคัญครับเมื่อเวลานั้นมาถึงคุณจะรู้เองครับว่าใครคือเนื้อคู่ท่ี่แท้จริงของคุณ
    ขอให้คุณเตรียมใจรับสิ่งที่จะตามมาครับ

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

" Waiting for The End "
    " In Heart who love us "
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,983
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mang123 อ่านกระทู้
    ก่อนอื่นแสดงความเสียใจด้วยครับ
    ผมก็เคยเป็นคล้ายๆแบบนั้นผมใช้เวลาทำใจอยู่ 6 เดือนครับกว่าผมจะยอมรับได้ว่าผมรับได้นะที่แฟนตัวเองมีอะไรกับคนอื่นผมเจ็บ แต่ผมก็รักเธอมากครับ
    แต่สำหรับผม รัก คือให้โดยไม่หวังสิ่งตอบแทน รัก คือการให้อภัย รัก คือการเห็นคนที่เรารักมีความสุข
    ทุกวันนี้ผมให้โอกาศแล้วแฟนก็กลับตัวได้ครับทุกวันนี้ก็คบกันได้ 8 ปี ละ เวลาเป็นสิ่งสำคัญครับเมื่อเวลานั้นมาถึงคุณจะรู้เองครับว่าใครคือเนื้อคู่ท่ี่แท้จริงของคุณ
    ขอให้คุณเตรียมใจรับสิ่งที่จะตามมาครับ
    ใช่เลยครับ ผมให้อภัยมัน ให้โอกาสมันกลับตัวทุกครั้งที่ทะเลาะกันจบ

ผมร้องไห้ฝ่ายเดียวทุกครั้ง ผมมั่นใจ แล้วผมสังเกตุทุกครั้งที่มันร้องไห้ใส่หน้าผม

"มันไม่มีน้ำตา" แล้วทุกวันนี้ผมรอมันปรับตัว เมื่อกี้ก็เพิงโดนตัดสายมา TT

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    คุณทำได้ง่ายๆๆๆๆๆๆๆ ผมไม่เข้าใจเป็นผมๆเลิกนานแล้ว ผู้หญิงพันนี้(อย่าว่าผมเลยนะ ผมเจอมาเยอะมากแบบนี้อะ)(ต่อหน้าทำเป็นดีลับหลังนี้อะไรก็ไม่รู้ทำเอาน้ำตาแบบ ตาแดงอะ) ไม่ใช่ว่าเขายังไปมีอะไรกันอยู่รึป่าว(แน่ๆ) ทางที่ดีหาคนใหม่เหอะครับ พยายามตัดใจให้ได้ครับอย่านึกถึงเขา แล้วหาคนคนที่ดีกว่าครับ ผมทำได้แค่นี้(ผมเข้าใจความรู้สึกครับ แต่อย่าไปทะเลาะมีเรื่องอะไรกันเลยครับ มันศูนย์ปล่าวจริงๆ)

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    390
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    บอกได้คำเดียว ครับ เจ็บ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Fabulous
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 763
    อยากทำอะไรก็ทำครับ เป็นผมผมก็เลิก

ขออณุญาต เสียมารยาทหน่อยนะครับ
    เป็นผม ผมจะขอซะมะกึ๋ม ก่อนเลิกด้วย แล้วก็จะไปคุยอวดเพื่อนๆ ประจาร (แค่คิดนะ)

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    แสดงความเสียใจอีกคนครับ

อ่านแล้วมันเจ็บจี๊ด ๆ ผมพวกอิน จะนึกถึงว่าเราโดนเอง เป็นผมทำใจไม่ได้หรอกครับไปมีอะไรกับคนอื่นแล้ว

ไม่ได้บอกให้เลิกหรือไรนะ เคยได้ยินมั้ย มีครั้งแรก ต้องมีครั้งสอง รักมากขนาดนี้ยังทำกับเราได้

ปล่อยเค้าไปเถอะครับ จบแล้วเจ็บ ดีกว่าเจ็บไม่มีวันจบ

สุดท้ายครับขอให้คุณอย่าหมดหวังกับความรัก

ผู้ชายบางคน...เลวก็มาจากประสบการ์ณโดนหักหลังนั้นแหละครับ

หาคนที่ใช่ค่อยคบโชคดีครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย No.2 : 4th October 2013 เมื่อ 15:19

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    ไม่เห็นจะน่าเสียดายเลยผู้หญิงแบบนี้ หากเสียดายความสวย หรือรูปลักษณ์

มะม่วงสุก มีหนอนเน่าใน... 5555+ หาคนดี มีศีล มีธรรมดีกว่าครับ
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    เรื่องมันเว่า ชักเศร้าแปป ขำๆ น่ะ อิอิ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ผมเคยเจอแบบนี้นะครับ มันอยู่ที่ใจครับถ้าทำใจได้เราจะแข็งแกร่งขึ้น ไม่แคร์ผู้หญิงนิสัยแบบนี้เลย ทุกวันนี้อย่างกะฮาเรมครับผู้หญิงเพียบ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,451
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    ประชากรชาย น้อยกว่า หญิง 1 ต่อ 3

ดังนั้น โควต้าคุณยังเหลืออีกครับ ใช้ให้คุ้มอย่าเสียใจ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 491

28. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ให้ผมพูดตรงๆไหม อยู่ต่อไปก็โง่แล้ว เสียเวลา เลอะเทอะครับ ไร้สาระ น่าเบื่อน่ะความคิดเด็กน้อยยังอ่อนต่อความรักครับ

ผมหาใหม่นานละ 55+

30. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ไม่ต้องคิดมากครับ
    เลิกก็เลิก เลย เพื่อนผมเคยปลอบว่า ผู้หยิงเ..ี้ยๆ ..ีนเขี่ยก็เจอครับ
    555 จนทุกวันนี้ ถ้าจับได้ผมจะเลิกเลย แบบตัดเยื้อไม่เหลือใยเลยทีเดียว ไม่แคร์ไม่ง้อ ช่างแ่ม..่ง
    ถึงจะมองว่าทำง่ายๆ แต่จิงๆ
    เราก็เจ็บครับ เคยทุกข์ มาแล้ว 6 เดือน 555
    ถือว่าเป็นบทเรียนชีวิตครับ โอกาสแบบนี้มันไม่ได้หากันง่ายๆ ถือว่าเป็นบทเรียนครั้งใหญ่ล่ะกัน
    ปัจจุบันมันทำให้ผมเลิกมองโลกสวยไปเลย กับเรื่องความรัก
    CPU: Inter Core I7 3770 @4.30 Ghz CPU Cooler: Corsair H100 Ram: Corsair vengeance 32 GB 1600 Mhz VGA:Gigabyte GTX 770 4GB PSU: RAIDMAX RX-1000AE 80+ GOLD SSD: OCZ Vertex 3 120GB

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

อยู่ในห้องที่ว่างเปล่า ในใจของฉันยังไม่ลืมมม
    กล่าวขอบคุณ
    1,198
    ได้รับคำขอบคุณ: 467
    แฟนนายเหมือนแฟนผมมากกกกกกกกกกกก

มันตอแหลครับ แถมเหตุการณ์ต่างๆที่เล่ามา คล้ายๆของผมเลยครับ ไม่คิดว่าจะมีคนที่เป็นแบบผมด้วย

เจอเพื่อนร่วมชะตากรรมครับ TT
    เจอเกรียน ต้องเกรียนตอบ

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    ที่แห่งนี้ยังมีความรักอยู่
    กล่าวขอบคุณ
    1,109
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ไม่เป็นไรครับ ถือว่านี้คือประสบการณ์ที่สำคัญที่สุดในชีวิตอีกหนึ่งอย่างละกันครับ

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    ให้ผมพูดตรงๆไหม อยู่ต่อไปก็โง่แล้ว เสียเวลา เลอะเทอะครับ ไร้สาระ น่าเบื่อน่ะความคิดเด็กน้อยยังอ่อนต่อความรักครับ

ผมหาใหม่นานละ 55+
    คำพูดพี่ โดนใจจริง ๆ ตามนั้นละครับผมเลิกตั้งแต่ มีอ่ะไรกับคนอื่นไปละ ทั้ง ๆ ที่มีเราอยู่
    ปล.เรื่องมันช่างหน้าเศร้ายิ่งนัก +10ไปเลย

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    ผมคิดว่าเลิกกันดีกว่าคับ ถึงผมจะคิดว่าการเลิกราไม่ใช่สิ่งที่ดี แต่เค้าหมดรักแล้วคับ รั้งให้ตายก็ไปอยู่ดี (เอามาจากเพลง ฮา) ผู้หญิงที่ดียังมีอีกเยอะคับ ลองไปดูในมหาลัยยิ่งเยอะคับ เป็นผม ผมก็ท้อคับ ทุกวันนี้กว่าแฟนผมจะเลิกเจ้าชู้ผมก็เกือบเลิกกันหลายทีแล้ว ดีนะที่ไม่ไปมีอะไรกับคนอื่น ส่วนตัวผมรับไม่ได้อ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    เลิกไปเหอ ผู้หญิง หาได้เรื่อยๆ ถ้าเจอคนที่ดีจริงๆก้ค่อยรัก สุดยอดเลยแฟนนายนี้มันกระ...ชัดๆ คบไปก็โง่ เสียเวลา ปี้ๆไปเด๋วก็เอาโรคมาติดให้ เลิกไปเหอ
    CPU Core i5 2400 3.10 GHz VGA Gigabyte GTX 460 OC 1 GB RAM Kingston 4GB PSU OCZ ZS series 750w

กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 742
    อ่านแล้วเจ็บแทน แนะนำหาใหม่ดีกว่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    ผมว่าแฟนคุณอะโกหกตลอดเวลาป็นผมโกรธแทนเสียใจเลิกๆมันไปเหอะ

กล่าวขอบคุณ
    913
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    หาแฟนใหม่เหอะ ถ้ามันทำขนาดนั้นแล้วนายยังจะรักมันอีก อย่ายอมให้มันสวมเขาดิ