ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 113

(Android) Plants vs Zombies 2 V.English

พร้อมโกง

ฉบับภาษาอังกฤษจร้าาา

Download

By Xero

Application ไว้โหลดเกมบนมือถือเพียบ
    Facebook Download Forum
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย axzero : 5th October 2013 เมื่อ 19:46

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เจ๋งเป้งเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    เล่นได้ 100% ครับๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gnagluyaf01 : 4th October 2013 เมื่อ 21:15

กล่าวขอบคุณ
    874
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,409
    ติดตั้ง APK คือไรอะครับ พอดีเพิ่งเข้าวงการนี้ TT!
    Jokergame TH บ้านหลังใหญ่ ใครๆก็รู้จัก

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gavggame อ่านกระทู้
    ติดตั้ง APK คือไรอะครับ พอดีเพิ่งเข้าวงการนี้ TT!
    เทียบให้เข้าใจง่ายๆ ก็เหมือนไฟล์นามสกุล exe ที่เอาไว้ติดตั้งใน Windows แต่ APK ไว้ติดตั้งใน Android ไงครับ

ขอรวยบ้างเถอะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,991
    ได้รับคำขอบคุณ: 417
    ต้อวลง โหมดโกงเพชรก่อนหรือหลังครับ เอาง่ายๆลงยังไง - -
    A8-6600K/GSKILL:8GBDDR3:1333/HD:BLUE500GB/GTX950/LOW720PALLGAMES

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    พอกดเข้าเว็บจะดาวโหลดมันขึ้น

Google Drive can't scan this file for viruses.

PvZ2ENG(MarketXero).rar (164M) exceeds the maximum size that Google can scan. Would you still like to download this file?
    ถ้าเธอฟังเพลงนี้ แสดงว่ากำลังมีความรัก แสดงว่ากำลังตกหลุมรัก แสดงว่าเธอนั้นมีความรักแล้วจริง ๆ

กล่าวขอบคุณ
    1,328
    ได้รับคำขอบคุณ: 979
    มีแบบ PC ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    874
    ผมทำตามขั้นตอนในเว็บบอกแล้วอะครับ (แต่ไม่ได้ลง Mod ครับ)

ตอนโหลดไฟล์มาลงก็ปกติ สร้างไฟล์ใน sdcard/android/obb ใช่มะฮะ
    แล้วก็ก็อปไฟล์เกมส์ไปไว้ในนั้น

ส่วน apk ไฟล์ติดตั้ง ผมก็ไว้ในการ์ดปกติ

ลงได้ปกติ แต่พอเล่นหลังติดตั้งปุ๊บเป็นงี้อะครับ

แล้วก็ไปต่อไม่ได้... ท่านใดทราบช่วยด้วยครับ อยากเล่นมากเลย TT!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gavggame : 5th October 2013 เมื่อ 08:30
    Jokergame TH บ้านหลังใหญ่ ใครๆก็รู้จัก

กล่าวขอบคุณ
    9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gavggame อ่านกระทู้
    ผมทำตามขั้นตอนในเว็บบอกแล้วอะครับ (แต่ไม่ได้ลง Mod ครับ)

ตอนโหลดไฟล์มาลงก็ปกติ สร้างไฟล์ใน sdcard/android/obb ใช่มะฮะ
    แล้วก็ก็อปไฟล์เกมส์ไปไว้ในนั้น

ส่วน apk ไฟล์ติดตั้ง ผมก็ไว้ในการ์ดปกติ

ลงได้ปกติ แต่พอเล่นหลังติดตั้งปุ๊บเป็นงี้อะครับ

แล้วก็ไปต่อไม่ได้... ท่านใดทราบช่วยด้วยครับ อยากเล่นมากเลย TT!
    ง่ายๆครับ เอาตัวนี้ไปติดตั้งแทนครับ APK ตัวเก่า Download

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    874
    เหมือนเดิมครับท่าน axzero ไม่ได้อนยู่ดี TT! อยากเล่นมากงับ TT!

กล่าวขอบคุณ
    9
    เหมือนเดิมครับท่าน axzero ไม่ได้อนยู่ดี TT! อยากเล่นมากงับ TT!
    คือ Clear Data ก่อนครับ แล้วลง APK ถ้าไม่ได้ก็ Playstore เลยครับ ฟรีด้วยแต่ไม่โกง

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ axzero อ่านกระทู้
    คือ Clear Data ก่อนครับ แล้วลง APK ถ้าไม่ได้ก็ Playstore เลยครับ ฟรีด้วยแต่ไม่โกง
    ซอมบี้ ต้นไม้ 2 ไม่ ฟรีนะครับเวอร์ชั่น แอนดรอยด์ แถมโหลดได้เพียงบางประเทศ อย่างที่เป็นข่าว ว่า แอปเปิ้ลจ่ายเงินให้ EA ให้ออกเกมนี้ออกช้าในแอนดรอยด์ แต่ทั้งสองก็ปฏิเสธเรื่องเงินดังกล่าวแล้ว ทั้งที่ใน IOS ได้เล่นฟรีมานานแล้ว ย้ำว่าIOS โหลดฟรีนานแล้ว

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Unhappy

ทำไม save ชื่อของตัวเองไม่ได้ค่ะ พอออกเกมเข้าใหม่ ชื่อกับด่านที่ save ไว้ก็หายตลอดเลยค่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย beam109 : 7th October 2013 เมื่อ 21:22

กล่าวขอบคุณ
    874
    เล่นได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ (SS : S4)

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    ซื้อของไม่ได้ -..-