ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    618
    ได้รับคำขอบคุณ: 732

Unhappy ควรทำยังไงต่อไปดี

เรื่องมีอยู่ว่าชอบรุ่นน้องคนนึง อยากรู้จักเลยสืบ(สืบเองด้วยนะ)เดือนกว่าเพิ่งจะรู้เฟสแล้วก็รู้ห้องรู้ชื่อตามลำดับ เวลาผมทักเฟสเค้าไปเค้าจะตอบกลับประโยค2ประโยค(ประมาณค่ะ อืม สวัสดีคะ แค่นี้) แล้วออฟไลน์เลย บางทีก็ไม่อ่าน เลยคิดว่าในเฟสคงจะจีบไม่ได้ผลแน่เลยตัดสินใจไปขอเบอร์เลยดีกว่า วันนั้นเลยเดินเข้าขอเบอร์ตรงๆไม่อ้อมค้อม ปรากฏว่าแห้วแดกเขาไม่ให้ ทำใจอยู่นานเลยทักเฟสไปอีกปรากฏว่าก็ตอบเหมือนเดิม ปล.แค่ชื่อเขายังไม่บอกเลย ปล2.แต่ผมรู้อยู่แล้ว อยากจะถามชาวJKGว่า ผมควรตัดใจหรือทำยังไงต่อไปดีให้เขาสนใจ
    facebook[/URL] ใส่รูปยังไง ...

Fabulous
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 763
    เริ่มต้นไม่ดี ก็ยากนะครับ ที่จะไปต่อได้

80% ผมให้ตัดใจ
    20% ที่เหลือขึ้นอยู่กับโชค และคารม ความสามารถของคุณละ

เพราะผมก็เคยเดินในส่วน 20% นั้น ครึ่งปี กับความพยายาม ซึ่ง อะไรๆก็ดีขึ้นไปหมด จน มีคนมาใหม่ที่หล่อกว่า รุ่นพี่
    เปิดตัวอาทิตย์เดียว คาบไปทันทีเลยครับ 55555555555 คิดดูว่าคุ้มหรือไม่คุ้ม ครึ่งปี

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ลองพยายามต่อไปก็ไม่เสียหายครับ แต่อย่าให้เค้ารำคาญครับเดี๋ยวโดนเกลียดเข้าจะแย่เอา แล้วคอยถามตัวเองบ่อยๆว่าที่ทำไปนี่สุขหรือทุกข์ จขกท. น่าจะรู้ตัวเองดีนะครับ ถ้าคนมันจะรักอยู่เฉยๆเค้าก็รัก(รึป่าว?) ถึงแม้จะไม่ได้อะไรกลับมาเลยอย่างน้อย ได้เป็นเพื่อน พี่ น้อง ก็ยังดีครับ อันนี้ไม่รู้นะครับว่าอีกฝ่ายเค้ารู้ข้อมูลอะไรมาบ้างของ จขกท. ผู้หยิงสายเยอะสืบเก่งนะครับ สู้ๆ
    ปล.เผื่อใจไว้ด้วยนะครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    618
    ตัดสินใจว่า ตัดใจดีกว่า เพราะเปอร์เซ็นมันน้อยเกิน ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับ

~Sleeping With Sirens~
    กล่าวขอบคุณ
    2,038
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,014
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    ความรักหนะครับ มันไม่สำคัญหรอกครับว่าเธอจะมีใจรึป่าว

แต่มันสำคัญที่นายพร้อมที่จะบอกความรู้สึกในใจต่อเธอรึป่าวแค่นั้นครับ
    คำพูดของคุณ ballba

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    618
    แต่ก็ลองบอกความรู้สึกเป็นเพลงอยู่นะครับ ในเมื่อเขาไม่คุยเลยลองส่งเพลงให้เขาฟัง

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    ถ้าชอบจริงก็เข้าไปทำความรู้จักกันหน่อยก็ดี ให้เธอเปิดใจกับคุณก่อนอย่างเพิ่งรีบ

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

(づ。◕‿‿◕。)づ
    www.jokergameth.com
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,439
    Blog Entries
    3
    ลองมองหาหญิงใหม่ดูครับ ดูแล้วคงไปไม่รอด