ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Unknow
    กล่าวขอบคุณ
    3,337
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,342

AVABEL เกมส์เก็บเวลออนไลน์บนสมาทโฟน คนไทยเล่นเยอะ

เกมส์ Avabel เป็นเกมส์ Action MMORPG เก็บเวลสมาท์โฟน ทั้ง iOS และ Android
    ซึ่งเกมส์แนว Action MMORPG เป็นเกมส์ที่ไม่ค่อยมีให้เห็นในสมาทโฟนเพราะไม่ค่อยมีใครทำออกมา

ในเกมส์ Avavel มีอาชีพ 6 อาชีพคือ
    Warrior, Rouge, Ranger, Creator, Magician และ Acolyte

สามารถปาร์ตี้กันได้ และ PvP กันได้

และในเมืองก็มี Npc ขายอาวุธ ขายชุด ขายยา และ ของวาปกลับเมือง เพราะ แต่ละแมพไกล มาก
    หรือ ซื้อในตลาดที่ผู้เล่นคนอื่นขาย

ซึ่งการจะเปลี่ยนอาชีพจะต้องมี Level 5 ก่อน
    และในเกมส์นี้ สามารถ รีสเตตัส รีสกิล หรือ รีอาชีพเปลี่ยนเป็นอาชีพอื่นได้ถ้าไม่ถูกใจ
    และยังคืน Skill Point อีกด้วย รีได้จนถึง Level 21

ในการเข้าแต่ละแมพจำเป็นที่จะต้องโหลด ข้อมูลของแมพ เพิ่ม
    ทำให้การเข้าแมพครั้งแรก อาจจะช้านิดนึง แต่ก็ไม่ถึงช้ามาก

และที่สำคัญเกมส์นี้คนไทยเล่นเยอะครับ

- ไปแมพต่อไปให้ไปทำเควสก่อนถึงจะปลดล็อคแมพ รับเควสได้ที่ Npc ชื่อ "Quest" ในเมืองที่เกิด
    - เควสที่ให้ Kill enemy ให้ไปที่ Npc ชื่อ "Quest" แล้วเลือกเควสนั้นๆ จากนั้นกด "
    On going"
    - เปลี่ยนอาชีพ หรือ รีสกิล รีสเตตัส รีอาชีพ ที่ Npc ชื่อ "Class Change"

ในเกมส์ผมชื่อ Slay3R ธนูครับ เล่นประจำอยู่ ชาแนล 5 เจอทักได้ครับ
    เว็บไซต์หลักของเกมส์

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Restart
    กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,537
    เงิบ ไม่มีให้โหลดบน WP
    .:ll:.

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

บอกดีไหมน่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,194
    ผมพึ่งรู้จักน่ะเนี่ย ฮ่า ๆ ๆ ๆ ใช้ IOS มาตั้งนาน

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    793
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    อานะ น่าเล่นดีผมว่า อืม ตอนนี้กำลังเข้าเกมส์ หลังจากเลือก ID Google เข้าแล้ว รอนานมาก คเ่งที่ 19 % หรือเปล่า

กล่าวขอบคุณ
    108
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    โอ๊ยเซ็งกับ WP8 ไม่มีอะไรเลยเบื่อๆ
    ฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺิฺิASK::______________

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    เล่นอยู่ครับชื่อ mannith เล่นเป็น นักดาบ55 มันดีครับ