ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 20

อยากถามเรื่องเกส์ Payday 2 อะครับ

คือเกมส์นี้ถ้าเล่นคนเดียวจะมันรึเปล่าครับ เห็นมีแต่คนบอกออนไลน์ แล้วถ้าออนไลน์มันจะแบบไหนอะครับ ปล้นกับเพื่อน หรืออะไรอะครับ งงมาก ไม่เคยเล่น เห็นบางคนบอกเวล 90+ อะครับ อยากทราบหน่อยอะครับ ว่ามันรึเปล่า

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    เล่นคนเดียวเฉยๆ แต่ถ้าเล่นกันหลายคนสนุกมาก (ช่วยกันปล้น) เน้นร่วมมือกัน
    แต่ถ้าเริ่มเล่นใหม่ๆ แล้วไม่เคยเล่นภาคแรก จะงงมาก( ผมมาเล่นภาค 2เลย ไป multiplayer กับฝรั่ง ) บอกเลยว่า งงโครตปล้นอะไร ใช้สกิลไรไม่เป็นเลย
    แต่ถ้าเล่นเป็น ปล้นเป็นสนุกมากๆ

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 539
    เล่นคนเดียวน่าเบื่อครับ เกมมันเน้นออนไลน์ แต่ก็พอใช่้เล่นแก้เซ็งได้

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ออครับ แล้วอยากรู้อะครับ ว่าเล่นคนเดียวเบื่อหรอครับ คือว่าจะลองโหลดมา แต่ตอนนี้ยังไม่ได้โหลดเลย

ผมก็ไม่เคยเล่น ภาคแรกมาอะครับ แนะนำหน่อยนะครับ ๆ

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    เพื่อนผมจัดในsteamไป มันบ่นหนักหนาว่ามันส์มาก จะชวนผมไปเล่นอยู่ แต่ไม่มีตัง (รอมันลด555)

Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774
    ตัวเกมส์เน้น เก็บเลเวลอัพสกิวตามสาย มี 4 สาย เพราะฉนั้น เน้นเล่นเป็นทีมจะดีมาก เพราะต้องใช้ เเต่ละอาชีพ ในการปล้น แนะในเล่น ออนไลน์ดีสุดครับ !

ชอบส่องไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,919
    เกมนี้จะมันส์ได้ ต้องไปกับคนที่ชำนาญทางครับ ขอแค่คนเดียวก็เสียวได้แล้ว
    แล้วก็ต้องเล่นบ่อยๆ ครับ เดี๋ยวก็คล่องในการปล้นเอง
    เล่นคนเดียวก็ไม่น่าเบื่อนะครับ แต่ต้องเลือกด่านที่ไม่ต้องแบกกระเป๋า เพราะว่า AI มันแบกไม่เป็น
    เช่น Mallcrasher, Four Store , Ukrainian Job, Rats ประมาณนี้แหละ

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    ผมเซ็ง เจอพวกชอบเล่น stealth บางด่านกว่าจะผ่าน เล่นเอาเกือบขั่วโมง พิมพ์คุยกันอย่างเดียว ไม่ได้ยิงซักนัด ช่วงหลังๆเจอบ่อย ผมออกเลย เล่นแบบนี้ไม่สนุก