ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Emirates Stadium
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,266

Assassin’s Creed 4: Black Flag สามารถเล่นเนื้อเรื่องในยุคปัจจุบันได้ถึง 5 ชั่วโมง

อย่างที่ทราบกันดีว่าในซีรีย์นักฆ่านี้จะมีเนื้อเรื่องในยุคปัจจุบันให้เล่นด้วยเสมอและใน Assassin’s Creed 4: Black Flag ก็มีเช่นกัน เพียงแต่วันนี้นาย Ashraf Ismail ไดเร็คเตอร์ของเกมพึ่งจะออกมาบอกรายละเอียดในส่วนเนื้อเรื่องในยุคปัจจุบันที่ผู้เล่นจะได้สัมผัส

หลักๆเลยที่ Ismail ได้นำเสนอก็คือทาง Ubisoft ประมาณการณ์เอาไว้ว่าถ้าตัวผู้เล่นได้สำรวจอะไรอย่างจริงจังมันจะใช้เวลาในการเล่นราวๆ 5 ชั่วโมงเลยทีเดียว หมายความว่าจริงๆแล้วผู้เล่นก็เลือกได้อยู่แล้วล่ะที่จะสำรวจดีไหม หรือไม่ทำ เพราะเขาเองก็รู้ดีกว่าแฟนเกมส่วนใหญ่ค่อนข้างที่จะไม่ชอบกับเนื้อเรื่องในยุคปัจจุบัน ต่างจากการเข้าใช้เครื่อง Animus แล้วไปผจัญภัยในเนื้อเรื่องของเหล่านักฆ่าเสียมากกว่า ตรงนี้ก็เลยออกแบบมาสำหรับแฟนบอยอะไรทำนองนี้ ซึ่งเราก็สามารถที่จะแฮคคอมพิวเตอร์ดูข้อมูลเนื้อเรื่องและสิ่งที่ซ่อนไว้อีกมากมายไม่ว่าจะเป็นข้อมูลของบริษัท Abstergo ,ข้อมูลของเหล่า Templars และข้อมูลของตัวเอก Desmond หลังจากที่จบในภาค Assassin’s Creed 3 ที่หลายคนเคลืบแคลงใจอยู่ว่าจะเป็นยังไงต่อ อีกทั้งยังเป็นการบอกเล่าเรื่องราวของตัวเอกในภาคใหม่ Edward Kenway ว่าทำไมถึงต้องมาจบที่ตัวเอกตัวนี้ แต่ตรงนี้ Ismail ก็บอกว่ามันก็ไม่ได้ถึงกับสำคัญอะไรมากมาย เพียงแต่เอามาสนองนีดของแฟนบอยที่ต้องการรู้เนื้อเรื่องทุกรูขุมขนครับ

Assassin’s Creed 4: Black Flag จะปล่อยให้ชาว PC ได้เล่นกันในวันที่ 22 พฤศจิกายน 2013 รอเล่นกันได้เลย
    เครดิตข่าว:http://www.juropy.com/2013/10/assass...9%80%E0%B8%A3/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 25 คนที่กล่าวขอบคุณ:

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    - -'' ภาค 3 ยังเล่นไม่จบเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ผมอยากให้มันแยกอะครับเหมือนภาค assassin's creed brotherhood ที่จะกลับไปเป็นยุคปัจจุบันและก็ไปนอนที่เครื่องย้อนเวลา
    ถึงจะไปเป็นพวกนักฆ่า อยากให้ปัจจุบันเป็นแบบนักฆ่ามีเมืองมีของให้เก็บ -0- พัฒนาหลายปีเลยสิ 55555

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 203
    5555 โจรครับพี่น้องมันแน่!!!

I..AM...GROOT
    กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    ผมบอกตรงๆนะ ผมไม่ค่อยตื่นเต้นที่จะรอ หลังจากเล่นภาค 3 และ คือ สนุกนะ แต่มันยังไงไม่รู้ ภาคนี้หวังว่าจะดีกว่าภาค3 (WATCHDOGS) รอไอนี่ดีกว่า

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ไม่เคยเล่นจบสักภาคเลย
    ..?..

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I love Avril Lavigne 
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 635
    จริงๆผมก็ยังงงกับตอนจบภาค 3 นะมีใครอธิบายผมได้บ้าง

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    ผมเล่นเกมซีรี่นี้มาตั้งแต่ภาคแรกเลย สนุกมัน เล่น แล้วทำให้นึกถึงบรรยากาศเก่าๆ ดีครับผมชอบ การได้สวมบทเป็นมือสังหารน่ะ ^^ แล้วภาค 4 ผมก็รอเล่นอยู่แล้ว น่าจะได้เล่นพร้อมคอลโซลน้อ T^T
    IS MY LIFE! "มันคือชีวิตของเรา!"

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 215
    เชื่ิอเถอะถ้าทำ Assassin Creed ภาคยุคปัจจุบัน จะมีพวกหัวโบราณมาโวยว่าไม่มีบรรยากาศดีๆเหมือนเดิม เหมือนกับภาค 3 ก็เจอไอพวกหัวโบราณสมองเต่ามาบ่นว่ามันไม่ได้บรรยากาศ AC แบบเดิมๆ (เนื้อหานี้ส่อประเด็นดราม่า เด็กที่อายุต่ำกว่า 18 ปีควรได้รับคำแนะนำ ^^)

กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 285
    เกมมันเปลี่ยนแปลงไปตามกระแสทุกวัน จะหวังให้มันเหมือนเดิมตลอดคงยาก

ตัวอย่างก็มีให้เห็นเยอะแยะ

ปล. แต่ผมไม่แคร์นะ เล่นได้หมดแหละ

You know nothing
    กล่าวขอบคุณ
    603
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,715
    Dev เค้าก็อยากพัฒนาอะไรใหม่ๆ ใส่เข้าไปในภาคใหม่เสมอครับ ไม่มีใครอยากโดนด่าว่า Battlefield 3.5 หรอก ///// เผ่นนน

ฉันจะไปเป็นราชาโจรสลัด
    กล่าวขอบคุณ
    1,410
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921
    ผมเล่นมาทุกภาค และส่วนมากเวลาเล่นผมมักจะไม่รีบและ
    ค่อยๆ ทำภาระกิจย่อยๆ ให้ครบก่อน ไม่อยากให้จบไว