ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Flere210
    God's right seat
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,217

[spoil รึเปล่า??..ไม่มั้ง]Ginga Kikoutai Majestic Prince [MJP] ใครดูเรื่องนี้มั่ง มาคุยกันหน่อยครับ

ไม่มีอะไรมากครับ แค่อยากบ่นอะไรนิดหน่อย ผมเพิ่งดูเรื่องนี้ถึงแค่ตอนที่17 ก็สนุกดีครับถึงลายเส้นคนจะไม่เท่าไหร่แต่วาดหุ่นสวยดี

เอาล่ะขอบ่นล่ะนะ
    เนื้อเรื่องถือว่าโอเคมันส์ดี ขับหุ่นสู้กันระเบิดเถิดเทิง เหมือนแนวซูเปอร์โรบอตทั่วไป แต่ส่วนที่ผมไม่ชอบเลยก็คือการแจกบทตัวละคร
    ยัดบทเมพๆให้อิซึรุเยอะเกิน(หรือผมแค่ไม่ชอบหน้ามันก็ไม่รู้) แต่รู้สึกว่าบทมันจะดีเกินไปละ ทั้งขับหุ่นก็เก่งกว่าชาวบ้าน ได้เป็นหัวหน้าทีมทั้งๆที่สั่งการได้แย่กว่าอาซากิ เยอะเลย เป็นคนดีชอบช่วยคนอื่น แถมเคย์ยังชอบมันอีก(ประเด็นหลักมันอยู่ตรงนี้ล่ะ)
    ผมชอบอาซากิมากกว่าอีก แถมตอนที่พยามยามแทรกประเด็นว่า อาซากิมันก็แอบชอบเคย์เหมือนกันนี่มันรู้สึกจี้ดๆยังไงไม่รู้ เพราะรู้สึกว่าจะเข้าใจความรู้สึกของอาซากิที่พยามมอบความรักให้แก่ผู้หญิงแต่เค้าไม่สนใจแถมยังปัดทิ้งแล้วเอาแต่มองผู้ชายคนอื่นอีก(เหมือนจะเคยเจอกับตัวเอง) เจ็บปวดแทนเจ้าอาซากิมันจริงๆ ขับหุ่นก็ไม่เก่งเท่าอิซึรุ สาวก็ไม่แล แถมยังถูกยัดบทให้เป็นตัวตลกอีก(อนาถชิบ)

เอาล่ะบ่นแค่นี้ก่อนขอตัวไปดูให้จบก่อน
    ใครดูจบแล้วรู้สึกว่าไงก็มาเมนต์คุยกันมั่งเน้อ ดูแล้วไม่ได้คุยกับใครเลยนี่เหงาชิบ - -*
    God's Right Seat

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    ผมว่ารอดู ss2 ดีกว่า ss1 มันแค่เริ่มเข้าเรื่องเองตอนจบ ss1 พระเอกเพิ่งเปิดระบบของหุ่นแบบของจริงได้เอง

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    Blog Entries
    1
    ก็ไม่อยากสปอยนะครับ คุมดำเองนะ "ก็ช่วยไม่ได้นิครับเพราะมันเป็นลูกของผู้บังคับการสูงสุดแล้วเป็นน้องของอาซากิ"

ไม่รู้ว่ารู้หรือยังนะ
    Road to Trophy Hunter