ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ลองดูโปรไฟล์ผมสิแล้วจะรู้
    กล่าวขอบคุณ
    1,542
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,268

ขอวิธี "ง้อสาว" หน่อยครับ T^T

คือผมเล่าก่อนเลยว่าเขาโกรธอะไรผม

คืออย่างเเรกที่ผมเเะลเขาสัญญากันคือ ผมต้องเป็นสุภาพบุรุษ

เเต่ !!! วันนั้นที่ไปดูหนังกัน เเล้วผมหลงไป หอมเเก้มเขา โดยไม่รู้ตัว T^T (ผิดไปเเล้วจริงๆ)

ผมควรต้องทำไงครับ

ปล. ไม่ได้เจอนะครับ คุยโทรศัพ อย่างเดียว

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,542
    โปรดชี้เเนะผมที TT

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    แฟนคุณเป็นประเภทไม่ชอบให้ถูกเนื้อต้องตัวมากเกินไปหรอ?
    หรือคุณมือเป็นปลาหมึกเอง โอบนู่นจับนี้?

ผมแนะนำอะไรไม่ได้มากเพราะไม่รู้รายละเอียดอะไรมาก แต่แนะนำได้แค่ว่า คุณพยายามเรียนรู้เกี่ยวกับแฟนคุณไปเรื่อยๆ พยายามมองในมุมมองของเธอให้ได้ ถ้าทำได้ วิธีง้อ เดี๋ยวคุณก็นึกออกเอง

กล่าวขอบคุณ
    1,542
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kurolykan อ่านกระทู้
    แฟนคุณเป็นประเภทไม่ชอบให้ถูกเนื้อต้องตัวมากเกินไปหรอ?
    หรือคุณมือเป็นปลาหมึกเอง โอบนู่นจับนี้?

ผมแนะนำอะไรไม่ได้มากเพราะไม่รู้รายละเอียดอะไรมาก แต่แนะนำได้แค่ว่า คุณพยายามเรียนรู้เกี่ยวกับแฟนคุณไปเรื่อยๆ พยายามมองในมุมมองของเธอให้ได้ ถ้าทำได้ วิธีง้อ เดี๋ยวคุณก็นึกออกเอง
    ขอบคุณครับ
    มีคนอื่นอีกไหม TT ไม่รู้จะทำไงเเล้วจริงๆ

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    หอมไปแล้วเค้าโกรธมั๊ยล่ะครับ โกรธแบบว่า หน้าบูด ลุกหนีไปเลย ไม่รับโทรศัพท์ไรเงี้ย

ถ้าไม่ก็แสดงว่าเล่นด้วยอยู่

แต่ถ้าบูดจริงๆขอโทษไปตรงๆดีกว่านะ ว่าวันนั้นเราขอโทษนะ ไม่ได้ตั้งใจจริงๆ

ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย แต่สารภาพความจริงก็อาจทำให้ตายได้เหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    1,542
    ตัวเองจำได้ไหม วันเเรกที่เราคุยกัน วันเเรกที่เขากวนตีนตัวเอง
    เราต่างก็มีความสุขกันทั้งคู่ วันที่เราไปดูหนังกัน วันที่เราเดินจับมือกัน
    เขามีความสุขมาก เขาอยากให้ตัวเองลองมองย้อนในสิ่งที่เราทำให้กัน
    ว่าเราทำอะไรบ้างที่เรามีความสุข ที่เรารู้สึกสบายใจ ที่เรารู้สึกถึงคำว่ารัก
    หายโกรธเขาเถอะนะ ตัวเอง เขาขอโทษที่ทำให้ตัวเองผิดหวัง เขาสัญญาว่ามันจะไม่มีครั้งต่อไป รับสายเขาเถอะนะ ที่รัก

ผมโพสว่างี้อ่ะครับ เเล้วเเท็กชื่อเขา อยากให้เธอหายโกรธจริงๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 358
    Blog Entries
    1
    สิง่นี้ต้องพูดออกมาตตรงๆ ครับข้อความมันไมจริงใจเลย พูดออกมาดีกว่าเค้าคงอยากได้ยินเสียงจริงๆมากกว่าครับ
    ID Psn & Xbox360 แอดได้ครับเจอได้ทักด้วย

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ _Lucifer- อ่านกระทู้
    สิง่นี้ต้องพูดออกมาตตรงๆ ครับข้อความมันไมจริงใจเลย พูดออกมาดีกว่าเค้าคงอยากได้ยินเสียงจริงๆมากกว่าครับ
    ใช่ครับ

จขกท หาเบอร์ให้ได้ครับ เบอร์พ่อ เบอร์แม่ เบอร์บ้าน ไม่ก็ไปบ้านเลยครับ แล้วพูดด้วยคำพูดตัวเองครับ

แค่ข้อความมันไม่จริงใจครับ

ขึ้น facebook ว่าจะเข้านอน 4 ทุ่ม พอ 5 ทุ่มไปดิ้นด๊อกแด๊กๆอยู่ร้านยังได้เลยครับ มันต้องพูดจากปากครับ ขอโทษเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ผมให้คำปรึกษาคุณไม่ได้หรอกครับ //ผมยังง้อแฟนตัวเองไม่ได้เลย
    ในตอนที่มนุษย์เผชิญความกลัวถึงขีดสุด มักจะไม่มานั่งคิดเรื่องของคนอื่นหรอก....

กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    วิธี ง่าย ๆ คับ ทำตัวเฟรนลี่ เข้า ไป คุยปกติคับ ทำให้เธอหัวเราะ แล้วเธอก็หายคับ (ถ้าเธอไม่เล่นด้วย ก็แห้ว ไป นะจ้ะ)
    ปล.อิกวิธี(อันนี้ดราม่า) ทำตัว งี่เง่ามันกันทั้งคู่ แล้วลองให้ผ่าน ไป วัน 2 วัน ว่าเธอจะกลับมาหาไหม 55 (อันนี้ผมทำแล้วไม่ได้ผลนะ แย่ลงกว่าเดิม 55 )

เสรีชน คนธรรมดา
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 310
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CanDiiZ อ่านกระทู้
    ใช่ครับ

จขกท หาเบอร์ให้ได้ครับ เบอร์พ่อ เบอร์แม่ เบอร์บ้าน ไม่ก็ไปบ้านเลยครับ แล้วพูดด้วยคำพูดตัวเองครับ

แค่ข้อความมันไม่จริงใจครับ

ขึ้น facebook ว่าจะเข้านอน 4 ทุ่ม พอ 5 ทุ่มไปดิ้นด๊อกแด๊กๆอยู่ร้านยังได้เลยครับ มันต้องพูดจากปากครับ ขอโทษเนี่ย
    ขออกความเห็น

การโทรไปหาคนรอบข้างนั้น ผลลัพมี2กรณีคือ

1.เค้าคิดว่าคุณห่วงเค้าจริงๆ
    2.เค้าอาจจะโกรธและรำคาญที่ไปก้าวก่ายชีวิตเพื่อนและความเป็นส่วนตัวเกินไปรึเปล่า
    ต้องดูว่าแฟนคุณเป็นประเภทไหน อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    1,665
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,027
    แค่ หอมแก้ม เอง ถ้าเขาไม่ชอบ ก็บอกไปว่า ขอโทษ จบเลย
    ลายเซ็นฮาและ ดูแล้วอารมณ์ดี

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 125
    ด้วยความเคารพครับ
    1.ถ้าหอมแก้มสาวแล้วเค้าขาดการติดต่อเลยคือเราหมดสิทธิ์
    2.ถ้าหอมแก้มเค้าแล้วเค้ายังคุยกับเรา ยังไงก็ไม่รอดคุณหลอกครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    สาว นี้ ฐานนะอะไร ถามก่อนนน

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jjjena1234 อ่านกระทู้
    ตัวเองจำได้ไหม วันเเรกที่เราคุยกัน วันเเรกที่เขากวนตีนตัวเอง
    เราต่างก็มีความสุขกันทั้งคู่ วันที่เราไปดูหนังกัน วันที่เราเดินจับมือกัน
    เขามีความสุขมาก เขาอยากให้ตัวเองลองมองย้อนในสิ่งที่เราทำให้กัน
    ว่าเราทำอะไรบ้างที่เรามีความสุข ที่เรารู้สึกสบายใจ ที่เรารู้สึกถึงคำว่ารัก
    หายโกรธเขาเถอะนะ ตัวเอง เขาขอโทษที่ทำให้ตัวเองผิดหวัง เขาสัญญาว่ามันจะไม่มีครั้งต่อไป รับสายเขาเถอะนะ ที่รัก
    ผมโพสว่างี้อ่ะครับ เเล้วเเท็กชื่อเขา อยากให้เธอหายโกรธจริงๆ
    อย่าไป ตื้อ ยิ่งยิ่งแย่ ขาดการ ติดต่อไปก่อน สัก วันที่ 4 ค่อยคุย แต่อย่าคุยเรื่อง ที่งอล ยุ หาเรื่องอื่นอ้างไปซะ

กล่าวขอบคุณ
    390
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    คนเรามันไม่สามารถรู้เรื่องได้เลยถ้าหากไม่คุยกัน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    1
    'ง่ายๆๆคุณคิดทำใด้ ท่าคุณคิดแก้ไม่ใด้ก้จบ เหาะแค่นี้เอง..

ก็แล้ว....ยังไง
    กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,297
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aulnoppon อ่านกระทู้
    อย่าไป ตื้อ ยิ่งยิ่งแย่ ขาดการ ติดต่อไปก่อน สัก วันที่ 4 ค่อยคุย แต่อย่าคุยเรื่อง ที่งอล ยุ หาเรื่องอื่นอ้างไปซะ
    สเต็บนี้เลยผม แฟนกลับบอกว่า ไม่ยอมคุยให้เคลีย (ก็คุยแล้วอารมเสียไส่กันใครจะอยากคุย)

ผลสรุป เลิกเลยครับ -*- 1 ปี 10 เดือน เปะๆ

Kill Myself.
    กล่าวขอบคุณ
    1,726
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,112
    1
    ปี้......................................

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 929
    จากประสบการณ์นะครับ อย่าห่างกันโดยเด็ดขาด จริงๆแล้วในใจลึกความรู้สึกของคนรักมันก็ต้องมีบ้างที่หอมกัน แต่ที่เธองอลอาจจะเป็นเพราะเราไม่รักษาคำพูดที่บอกไปในตอนแรก หรือเราทำอะไรไปโดยไม่ได้คิดว่าเธอจะเสียหายมั้ย ผุ้หญิงจะคิดเยอะหน่อยครับ เค้าคิดถึงอนาคตที่จะมีสิ่งต่างๆที่เกิดขึ้นกับตัวของเค้า แน่นอนครับผู้หญิงจะหาคนที่ร่วมสร้างอนาคตไปด้วยกัน ไม่ใช่หาคนที่เอาแต่ทำตามใจตัวเองทำไปเพราะอยากทำๆไปในแต่ล่ะครั้งที่เจอ เพราะฉะนั้นคิดให้ดีก่อนทำทุกเรื่องนะครับ ไม่ว่าจะพูดหรือการกระทำของเรา แต่ตอนนี้สิ่งที่ทำได้คือการไปขอโทษก่อนครับ เมื่อแฟนงอลเราก็ต้องง้อ ถ้าเรางอลแฟนเราต้องง้อ ถ้าต่างคนต่างไม่ง้อ มันก็ต่างคนต่างไปครับ ระวังจะมีคนอื่นมาง้อแฟนคุณไปล่ะครับ เดี๋ยวจะเจอมานั่งร้องไห้แบบผม โชคดีครับ