ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Restart
    กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,537

Lightbulb วีดีโอเปิดตัว Jinx,The Loose Cannon สาวจิต มิสไซล์ป่วน [League of Legends]

วีดีโอเปิดตัว Jinx,The Loose Cannon สาวสุดป่วน [League of Legends]

เพลง : Get Jinxed
    ร้องโดย: Agnete Kjlsrud จากวง Djerv
    โหลดเพลงได้ฟรีใน Soundcloud:
    https://soundcloud.com/leagueoflegends/get-jinxed

:ประวัติคราวๆ ของ Jinx:

Jix เป็นศัตรูคู่อาฆาตกับ Vi เจ้าหน้าที่ผู้รักษากฎหมายแห่งเมือง Piltover ที่งานนี้เปิดตัวออกมาก็ป่วน
    แม่สาวเปรี้ยว Vi ของเราอย่างสุดลิ่มทิ่มประตู เล่นเอาสาว Vi บ่นปากปริ "จะตั้นหน้าเกรียนๆของยัยนี้ให้ได้
    คอยดูซิ !" ก็สมควรแล้ว เพราะ Jinx นั้นถือเป็นอาชญากรนี่ป่วนประสาทที่สุดใน Piltover กับพฤติกรรมปั่น
    ป่วนชวนเวียนหัว ไม่ว่าจะเป็นฆาตกรรม, ทำร้ายร่างกายผู้อื่นโดยไม่มีสาเหตุ, ก่อความไม่สงบ, ทำอนาจารในที่สาธารณะ
    ฆาตกรรมซ้ำสอง, ย้อมสีทรัพย์สินของผู้อื่นโดยไม่ได้รับอนุญาต, ปลอมตัวเป็นเจ้าหน้าที่และแสดงพฤติกรรมบ้าอำนาจ
    ก่อการร้ายด้วยวัตถุระเบิดอย่างต่อเนื่อง, บ่อนทำลายความสงบสุข, ลักเล็กขโมยน้อย, มีอาวุธไว้ในครอบครองมากเกินกำหนด
    ก่อฆาตกรรมซ้ำหลายครั้ง, ก่อให้เกิดอุปทานหมู่, เห็นความสงบสุขเป็นเรื่องตลก, ปลอมเอกสารประกาศจับของทางการ
    ฯลฯ ซึ่งถ้าจะเยอะขนาดนี้ สาว Vi เองก็คงไม่ไหว

แล้วเจอกับเธอเร็วๆ นี้ ...

CD: LOLthailand

ปล.ราคาเท่าไร่ผมก็ยอมซื้อเธอ,สกิน เพราะเธอบ้า น่ารัก และเธอก็เป็น ADC สายที่ผมถนัดที่สุด 555555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ZirusZa : 9th October 2013 เมื่อ 20:29
    .:ll:.

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

พอดีว่าผมอืนดี้
    กล่าวขอบคุณ
    2,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    ผมก็รอเหมือนครับตัวนี้ แต่ไม่ค่อยถนัดเลยสาย ADC ส่วนมากเล่นAP กับ Tank อะครับ
    [TH]<แทนครับ>({BC}