ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Emirates Stadium
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,266

ArmA 3 เตรียมปล่อย DLC เนื้อเรื่องใหม่ฟรีสิ้นเดือนนี้

Bohemia Interactive ได้ออกมาประกาศเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับว่ากำลังเตรียมเปิดให้ทุกคนสามารถดาวน์โหลด DLC เนื้อเรื่องตัวแรกของ ArmA 3 นาม Survive แล้วภายในวันที่ 31 ตุลาคมนี้ และที่สำคัญคือมันฟรีครับ! สำหรับเนื้อหานั่นก็จะให้เราเป็นทหารนายหนึ่งปฏิบัติภารกิจใน สาธารณรัฐ Altis และ Stratis ครับ ตามที่นาย Jay Crowe Creative Director ของ ArmA 3 ได้บอกไว้ว่า

“สำหรับ DLC เนื้อเรื่องตัวใหม่ของเรานาม Survive นั้นจะพาผู้เล่นไปทำความรู้จักกับ Ben Kerry ทหารธรรมดาสามัญที่เป็นส่วนหนึ่งของกองกำลัง NATO ที่คอยรักษาความสงบสุขให้กับพื้นที่แถบเมดิเตอร์เรเนียน เนื้อหาก็จะเป็นช่วงที่หลังจากหยุดยิงกันมาได้สักพักใหญ่แล้ว ทาง US ก็กำลังอยู่ในช่วงถดถอยอย่างหนักทั้งในเรื่องทรัพยากรอย่างๆ ไม่ว่าจะเป็นกำลังพล ยา กระสุน แถมยังต้องรับมือก็ศึกหนักที่กำลังเดินทางมาจากฝั่งผู้ก่อการร้าย CSAT ที่เห็นช่องว่างในการโจมตีอเมริกาด้วย งานนี้บอกได้คำเดียวว่าลำบากสุดๆ แน่นอนว่านี่ไม่ใช่ทั้งหมดที่ผมพูดมา เพราะเรายังได้เพิ่มอะไรใหม่ๆมากมายเข้าไปด้วยไม่ว่าจะเป็นในเรื่องของปืนใหม่ๆ อนิเมชั่นใหม่ๆ Object ใหม่ๆ สคริปต์ใหม่ๆ และอีกมากมายเกินกว่าจะกล่าวได้หมด ทุกๆอย่างนั้นจะถูกดีไซน์มาอย่างสวยงามและประณีตสุดๆ แถมผู้เล่นจะได้สัมผัสกับประสบการณ์ใหม่ๆในการสำรวจพื้นที่ไปกับเนื้อหาใหม่ไปพร้อมๆกันด้วย”

ก็ถือว่ามีอะไรใหม่ๆเยอะพอสมควรแต่ประเด็นคือมันฟรีนี่แหละครับ ฮา แต่นี่ยังไม่ใช่ทั้งหมดนะครับ เพราะว่าทาง Bohemia ยังแง้มๆไว้นิดๆด้วยว่ายังมี DLC ของฟรีอีกสามตัวเลยทีเดียวที่ยังไม่ขอเปิดเผยรายละเอียด ใครซื้อไปตั้งแต่ช่วง Alpha นี่ถ้าไม่คุ้มก็ไม่รู้จะว่าไงแล้วครับ เอาเป็นว่าใครมีตัวเกมก็รอดาวน์โหลด DLC ตัวนี้ในวันที่ 31 ตุลาคม 2013 นี้ได้เลย

source dsogaming
    เครดิตข่าว:http://www.juropy.com/2013/10/arma-3...8%B7%E0%B9%88/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    DLC ฟรีด้วยน่าสนใจมาก

เรปล่างเป็นเกย์
    ดวงจันทร์ เเต่โดนNASAปกปิด
    กล่าวขอบคุณ
    3,264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,636
    ไมหล่อจังวะ - -*

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    533
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    รักเกมส์นี้ที่สุดดดดดดดด!!!!!!!!!!!

กล่าวขอบคุณ
    476
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HearTLockER อ่านกระทู้
    ไมหล่อจังวะ - -*
    คิดเหมือนผมเลย 555

กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    มันหล่อจริงๆด้วยว่ะ

กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,328
    คนอื่นว่าหล่อ ทำไมผมดูแล้วหน้าเกย์ๆยังไงไม่รู้

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    Creative Director ไปเดบิวต์เถอะ

กล่าวขอบคุณ
    1,572
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    Freeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
    ไปเรื่อย ๆ ตามประสาชีวิตคนติดดิน

กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 156
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ armakusarecord อ่านกระทู้
    คนอื่นว่าหล่อ ทำไมผมดูแล้วหน้าเกย์ๆยังไงไม่รู้
    ผีเห็นผีครับ

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    ได้รับคำขอบคุณ: 673
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ armakusarecord อ่านกระทู้
    ผมว่าคุณคงมี สายเลือดแห่งเกย์อยู่ในตัวก็เป็นได้

เนื้อเรื่องฟรี แต่คอมผมเล่นแลคนะครับ