ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Emirates Stadium
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,266

21 หนทางสุดฮาที่จะทำให้คุณตายใน GTA V

ผมเชื่อว่าหลายๆท่านในตอนนี้อาจจะกำลังรอ GTA V วางขายบน PC อยู่จริงมั้ยหละครับแต่ถ้าหากเรามัวแต่นั่งเกาตูดรออยู่อย่างงี้มันก็อาจจะดูน่าเบื่อไปหน่อยจริงไหม? ผมก็เลยไปค้นหาวิดีโอฮาๆเกี่ยวกับ GTA V และก็ได้เจอวิดีโอหนึ่งเข้าซึ่ง มันมีชื่อว่า “21 วิธีที่จะตายใน GTA V” ผมจึงได้นำมาแบ่งปันให้พวกท่านชมกันซึ่งเนื้อหาในวิดีโอก็อย่างที่ผมบอกไปนั้นหละเพียงแต่ว่ามันจะเป็นวิธีการตายแบบเกรียนๆ ฮาบ้าง ไม่ฮาบ้าง ก็รับชมกันแบบเพลินๆขำๆละกันครับ

source:dsogaming
    เครดิตข่าว:http://www.juropy.com/2013/10/21-%E0...9%89%E0%B8%84/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 31 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Banned
    ในใจ natalia <3
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,629
    Blog Entries
    2
    ไม่น่าจะใช่ข่าว

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 713
    อืม!! มันไม่ใช่ข่าว แล้วก็น่าจะซ้ำด้วยนะ
    B R A V E

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,518
    Clip Post เถอะครับ....

ไม่ค่อยว่าง...
    กล่าวขอบคุณ
    1,499
    ได้รับคำขอบคุณ: 626
    1
    ถึงมันจะไำม่ใช่ข่าว แต่กระทู้แบบนี้มันก็มีแต่ไหนแต่ไรแล้วแหละครับ อย่าไปอคติเลย

ปล.ทำไมช่วงนี้มีแต่คนบ่นเรื่องกระทู้ข่าวไม่เป็นข่าวเยอะจังเลยวะ ผมเห็นละเพลีย เมื่อก่อนไม่ค่อยบ่นกันแบบนี้

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nokung อ่านกระทู้
    ถึงมันจะไำม่ใช่ข่าว แต่กระทู้แบบนี้มันก็มีแต่ไหนแต่ไรแล้วแหละครับ อย่าไปอคติเลย

ปล.ทำไมช่วงนี้มีแต่คนบ่นเรื่องกระทู้ข่าวไม่เป็นข่าวเยอะจังเลยวะ ผมเห็นละเพลีย เมื่อก่อนไม่ค่อยบ่นกันแบบนี้
    ตามนี้ครับ ^^ ถ้าเขาทำอีกค่อยเตือนกะได้ครับ

CĦΣ IT ИΣWS UĐ
    กล่าวขอบคุณ
    4,096
    ได้รับคำขอบคุณ: 20,295
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SixxTheRipper อ่านกระทู้
    ไม่น่าจะใช่ข่าว
    พวกท่านอิฉากันใช่มั้ยล่ะที่ไม่ได้เล่น GTAV อ่ะ อิฉาชาวคอลโซลหละสิถึงได้บ่นกัน 555

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมไม่ฮาอะ- -มันไม่ตลกซักอัน

กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 713
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manthai อ่านกระทู้
    พวกท่านอิฉากันใช่มั้ยล่ะที่ไม่ได้เล่น GTAV อ่ะ อิฉาชาวคอลโซลหละสิถึงได้บ่นกัน 555

สงสัยจะไม่เกี่ยว เพราะเราเล่นจบไป 2 รอบ เล่นออนไลน์จนตอนนี้บอร์ด PS3 พังไปแล้ว(เล่นทั้งวัน)

ปล.ตอนนี้จะเปลี่ยนเน็ตเพื่อ GTAV เลยนะเนี่ย!! เห็นเขาบอกกันว่า 3BB เล่น GTAV ONLINE ไม่ค่อยได้ เราก็ว่ายังงั้นนะ!! เพราะเราเล่นใหม่ทีไรตัวหายทุกที

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NightTheHCG อ่านกระทู้
    แล้วเมื่อก่อนมันมีมาเยอะขนาดนี้ปะละครับ เมื่อก่อนที่พูดมันไม่มี หรือแทบไม่มีประมาณว่านานๆทีมันจะหลุดมา แต่เดียวนี้เขามาเจอโครตบ่อย แต่ก็ไม่เคยเรียกร้องอะไรได้แต่ สงสัย ว่าทำไมถึงต้องโพสกันผิดหมวด ไปโพสให้ถูกหมวดมันยากกว่าการโพสหมวด News ตรงใหน ใครรู้โปรดบอกข้าที
    เราเดาว่าโพสหมวด NEWS มันได้คำขอบคุณเยอะกว่าหมวดปกติ มั้งนะ!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pan'go : 12th October 2013 เมื่อ 17:07
    B R A V E

กล่าวขอบคุณ
    1,513
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234
    เหมือนจะมีคนที่คิดว่าตัวเองดีกว่าคนอื่นเงิบนะครัส แหม่...

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    เป็นผมผมก็ตายนะ

Nobody's Perfect
    กล่าวขอบคุณ
    1,618
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,067
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nokung อ่านกระทู้

แล้วเมื่อก่อนมันมีมาเยอะขนาดนี้ปะละครับ เมื่อก่อนที่พูดมันไม่มี หรือแทบไม่มีประมาณว่านานๆทีมันจะหลุดมา แต่เดียวนี้เขามาเจอโครตบ่อย แต่ก็ไม่เคยเรียกร้องอะไรได้แต่ สงสัย ว่าทำไมถึงต้องโพสกันผิดหมวด ไปโพสให้ถูกหมวดมันยากกว่าการโพสหมวด News ตรงใหน ใครรู้โปรดบอกข้าที

เมื่อก่อนมันก็ไม่เยอะขนาดนี้หรอก แต่เดียวคนก็หยุดกันเองแหละ แล้วใช่ว่าหมวดนี้มีแต่ข่าวอย่างเดียวซะหน่อยนิครับ ที่ผมเห็นมาหลังๆอาจจะมีบทความบ้าง คลิปเกี่ยวกับเกมบ้างบางที
    แล้วกระทู้พวกนี้ส่วนมากก็เอามาจากเว็บที่ข่าวเกมทั้งนั้นแหละ อีกอย่างบางคนอาจจะเข้าใจผิดก็ได้ว่าอันนี้เป็นข่าวก็ได้ครับ
    พูดอะไรงงๆ = = หมวด News ก็บอกอยู่แล้วนะครับ "ข่าวสารวงการเกมและอุปกรณ์ที่เกี่ยวข้อง" ส่วนพวกที่เข้าใจผิด อันนี้ไม่มีปัญหาครับ เขามาเห็นคอมเม้นก็เลิกกันไปเอง แต่ "บางคน" นี้สิ ไม่รู้ว่าเขาต้องการอะไร (ปล. คลิปกงคลิปเกม หรืออะไรก็ตาม ถ้ามันไม่ใช่ข่าวถึงจะเอามาจากเว็บข่าว มันก็ไม่ใช่ข่าวอยู่ดีนะครับผม = =)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NightTheHCG : 12th October 2013 เมื่อ 22:13

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1,178
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    เหอๆ ที่เค้าบอกผิดหมวดเพราะว่าต้องการความถูกต้องและแก้ไขน่ะสิครับ
    ยังจะไปว่าเค้าอีก เดี๋ยวไม่แก้ก็จะเป็นความเคยชิน แล้วก็ทำกันตลอด
    ไม่คิดว่าผิดอะไร ต่อไปมันก็จะกลายเป็นว่ามีแต่กระทู้แบบนี้ ข่าวหายไปไหน

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ไม่ค่อยว่าง...
    กล่าวขอบคุณ
    1,499
    ได้รับคำขอบคุณ: 626
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NightTheHCG อ่านกระทู้
    เมื่อก่อนมันก็ไม่เยอะขนาดนี้หรอก แต่เดียวคนก็หยุดกันเองแหละ แล้วใช่ว่าหมวดนี้มีแต่ข่าวอย่างเดียวซะหน่อยนิครับ ที่ผมเห็นมาหลังๆอาจจะมีบทความบ้าง คลิปเกี่ยวกับเกมบ้างบางที
    แล้วกระทู้พวกนี้ส่วนมากก็เอามาจากเว็บที่ข่าวเกมทั้งนั้นแหละ อีกอย่างบางคนอาจจะเข้าใจผิดก็ได้ว่าอันนี้เป็นข่าวก็ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    455
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    1
    ชอบวิธีที่ 13

คล้าย ๆ NINJA BLADE
    WHY? DON'T HAVE PHOTO ON SIGNATURE