ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

CĦΣ IT ИΣWS UĐ
    กล่าวขอบคุณ
    4,096
    ได้รับคำขอบคุณ: 20,295
    ผมเล่นจบแล้ว GTA V

ตอนสุดท้ายเราได้ฆ่า Trevor

Trevor ตายตอนจบ

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manthai อ่านกระทู้
    ผมเล่นจบแล้ว GTA V

ตอนสุดท้ายเราได้ฆ่า Trevor

Trevor ตายตอนจบ

ของผมจบ แบบ Happy Ending อ่ะ อยู่กันสามคนครบเลย อิอิอิ
    SUCK JKG !!!!

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบแฟ็บเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    ใครเกลียด Trevor ดูคลิปนี้อาจร้องไห้ก็ได้น่ะ หรือหัวเราะดี 555 ดูให้จบน่ะครับ ไฮไลอยู่หลัง ๆ ครับ

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    Trevor มันตรงดีนะ ผมชอบ
    Intel(R) Core(TM) i7-3770K CPU @ 3.50GHz 3.50 GHz Ram 8.00 GB System 64-Bit GIGABYTE GEFORCE GTX 680 4GB OC Version

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GhrandJGth อ่านกระทู้
    ใครเกลียด Trevor ดูคลิปนี้อาจร้องไห้ก็ได้น่ะ หรือหัวเราะดี 555 ดูให้จบน่ะครับ ไฮไลอยู่หลัง ๆ ครับ

บางทีมันก็เศร้านะครับ

แล้วตกลง johnny ตายไหม ?
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย JaFah : 13th October 2013 เมื่อ 01:42

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    เลยกลายเป็นว่าเกมส์ห่วยย่อนตัวละครตัวเดียวตายเนี่ยนะ - -
    ผมว่า Trevor หนะมันน่าสงสารสุดในตัวละคร 3 ตัวเเล้ว Flankin มันก็ดิ้นรนไปเรื่อยเพื่อให้ได้ชีวิตศรีวิไล Micheal กึ่งๆกลางๆหน่อยติดหรูมีนิสัยเย้อหยิ่งหน่อยๆแต่ถ้าเจอคนมีอำนาจมากกว่าเเบบ martin ก็ยอมแต่รักครอบครัว
    ถ้าเล่นถึงภารกิจที่ Trevor มันไปตามหาความจริงที่ yorktown เเล้ว Micheal ตามไปขัดขวางนี้จะรู้เลยว่า 3 ตัวนี้ไม่ใช่ Trevor หรอกเลวสุด แต่จะว่าไม่ดีไหมมันก็คนไม่ดีหนะเเหละขโมยบ้านเขาอยู่เขามาขอบ้านคืนไปฆ่าเขาอีกไมเคิลจะวางมือไปใช้ชีวิตอยู่กับครอบครัวไอตัวนี้ก็ยื้อดังให้ทำการปล้นครั้งใหญ่เเบบที่ฝันไว้นั้นเเหละ

Johnny ไม่ตายนะครับ ไม่รู้ว่าเล่นกันได้ฟังที่ NPC พูดกันไหมช่วงก่อน Trevor จะเข้า LS ไปตามหาไมเคิล พวก Ron หรือ Wade ก็พูดอยู่ตลอดว่า Johnny K ส่งคนมา

แต่ตอนจบเเบ่งงานกันไม่ค่อยเหมาะเลยเเหะน่าจะแต่ละคนไปเคลียปัญหาของตนเองเเล้วค่อยไปจบที่ winton ไมเคิลน่าจะไปสะสางกับ steven เทรเวอร์น่าไปจัดการกับ wei shen แฟลงคลินก็ไปเคลียเรื่องกับเเก๊งม่วง

แต่ก็นะถ้ามันไม่เคลียปัญหาของแต่ละคนให้กันมันก็จะไม่ดีกันได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Patrenko : 13th October 2013 เมื่อ 02:32

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Patrenko อ่านกระทู้
    เลยกลายเป็นว่าเกมส์ห่วยย่อนตัวละครตัวเดียวตายเนี่ยนะ - -
    ผมว่า Trevor หนะมันน่าสงสารสุดในตัวละคร 3 ตัวเเล้ว Flankin มันก็ดิ้นรนไปเรื่อยเพื่อให้ได้ชีวิตศรีวิไล Micheal กึ่งๆกลางๆหน่อยติดหรูมีนิสัยเย้อหยิ่งหน่อยๆแต่ถ้าเจอคนมีอำนาจมากกว่าเเบบ martin ก็ยอมแต่รักครอบครัว
    ถ้าเล่นถึงภารกิจที่ Trevor มันไปตามหาความจริงที่ yorktown เเล้ว Micheal ตามไปขัดขวางนี้จะรู้เลยว่า 3 ตัวนี้ไม่ใช่ Trevor หรอกเลวสุด แต่จะว่าไม่ดีไหมมันก็คนไม่ดีหนะเเหละขโมยบ้านเขาอยู่เขามาขอบ้านคืนไปฆ่าเขาอีกไมเคิลจะวางมือไปใช้ชีวิตอยู่กับครอบครัวไอตัวนี้ก็ยื้อดังให้ทำการปล้นครั้งใหญ่เเบบที่ฝันไว้นั้นเเหละ

Johnny ไม่ตายนะครับ ไม่รู้ว่าเล่นกันได้ฟังที่ NPC พูดกันไหมช่วงก่อน Trevor จะเข้า LS ไปตามหาไมเคิล พวก Ron หรือ Wade ก็พูดอยู่ตลอดว่า Johnny K ส่งคนมา

แต่ตอนจบเเบ่งงานกันไม่ค่อยเหมาะเลยเเหะน่าจะแต่ละคนไปเคลียปัญหาของตนเองเเล้วค่อยไปจบที่ winton ไมเคิลน่าจะไปสะสางกับ steven เทรเวอร์น่าไปจัดการกับ wei shen แฟลงคลินก็ไปเคลียเรื่องกับเเก๊งม่วง

แต่ก็นะถ้ามันไม่เคลียปัญหาของแต่ละคนให้กันมันก็จะไม่ดีกันได้
    ผมยังไม่เล่นนะ แต่โดนสปอยไปละ จากที่ดูคลิปไป ผมว่า จอห์นนี่ ไม่ตายนะ อาจจะแค่สลบไปเฉยๆ หรือเปล่า ไม่รู้เนื้อหาจากคนที่เล่นมาแล้ว ในนั้นว่ายังไงต่อไป อันนี้ไม่ทราบแหะ มาแสดงความคิดเห็นเฉยๆ

โลกนี้กำลังป่วย
    กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,357
    Trevor มันมีอาการผิดปกติทางจิตครับ เพราะมีปมด้อยในวัยเด็ก
    แถมความใฝ่ฝันสูงสุดในชีวิตคือเป็นทหารอากาศได้ขับเครื่องบินรบ
    แต่หมอดันสั่งห้ามไม่ให้ขึ้นซะงั้น
    พอได้เจอกับเรื่องผิดหวังบ่อยๆ จิตมันเลยไม่อยู่กะล่องกะลอย เป็นตัวป่วนของเรื่องเลย
    แต่ลึกๆมันเป็นคนดีนะครับ รักเพื่อนฝูงมากๆ ใครทำดีกะมัน มันก็ดีด้วย
    มิชชั่นของ trevor ก็สนุกมาก บ้าๆ แปลกแหวกแนวดี

ผมเล่นเนื้อเรื่องจบแล้ว ภาคนี้มีหลายอย่างที่ภาคก่อนๆไม่มี
    แต่ก็ขาดหลายๆอย่างที่ภาคอื่นมีไปเหมือนกัน
    ตอนนี้เล่นออนไลน์อยู่ แต่เซ็งนิดๆ เพราะเซิฟหลุดบ่อยมาก

กล่าวขอบคุณ
    10,217
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Patrenko อ่านกระทู้

ผมว่าที่แบ่งงานให้ไปจัดการปัญหาไม่ตรงกับตัวละครน่าจะเพราะ เวลาใครพลาดก็ไม่น่าจะมีเหตุจูงใจ ตำรวจจะได้ตั้งข้อสงสัยไม่ได้
    ล่ะมั้งครับ

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    จริงๆผมว่ามันตายง่ายไปนะ - -

ก็แล้ว....ยังไง
    กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,297
    งับ งับ งับ ??????? งับอะไรครับ