ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 30

Question ลืมชื่อเกมครับ เป็นเกมเก่าน้ะ ช่วยหน่อยคับ

พอดีเด็กๆผมเคยเล่นเกมๆนึง เป็นแนวผจญภัยอ้ะคับ
    แล้วตัวละครจะเป็นนักรบผู้หญิง แล้วก็จะมีสัตว์ประหลาด แล้วเราก็ใช้ดาบฟัน
    ที่สำคัญในเกมนั้นมีมังกรด้วยครับ มีเลือก3ธาตุ ไฟ พิษ น้ำแข็ง ผมจำได้แค่นี้แหละครับ

ใครทราบเกมนี้ก็ขอชื่อเกมหน่อยครับ คิดถึงมาก มีลิงค์ยิ่งดีเลย จะขอบคุณมากๆครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HAWKIEZ อ่านกระทู้
    X-BLADE ?

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lnwsamza อ่านกระทู้
    PS ป่ะ รู้สึกคุ่นๆ Shadow of ........ ลืม

-------------------------------------------------------------------------

จำได้แล้วครับ shadow of the colossus ป่ะ ใช่เกมนี้ป่ะ

กำผิดเกม - -*
    นักรบผู้หญิง = ไม่ใช่
    มีสัตว์ประหลาด = มี ตัวใหญ่ด้วย - -*
    ใช้ดาบฟัน = ใช่ ใช้ดาบฟัน ไม่มีพลังอะไรเลย
    มีมังกร = ก็มีสัตว์ประหลาดคล้ายๆ มังกรอยู่นะ
    มีเลือก3ธาตุ ไฟ พิษ น้ำแข็ง = สงสัยผมจะมั่วเกมละ

โทษๆ - -*
    ขอโทษทีครับ ไม่ใ่ช่อ้ะครับ ภาพจะกากๆหน่อย แนวเกมเป็นสมัยย้อนยุครอ้ะครับ เหมือนหนัง eragon อ้ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NEWNEXUS : 13th October 2013 เมื่อ 00:16
    KAMEN RIDER SAGA !

Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774
    เป็นคำไบ้ที่ได้ใจความมากครับ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

INFAnTRY OF ABYss station
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    เนื้อเรื่องประมาณไหนและเริ่มเรื่องเป็นยังไงพอบอกได้มั้ยครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ข้อมูลน้อยเกิ้น คุนต้องบอกด้วยเล่นเครื่องอะไรอยู่ช่วงปีใหน จ้ราาาาา

กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    PS ป่ะ รู้สึกคุ่นๆ Shadow of ........ ลืม

-------------------------------------------------------------------------

จำได้แล้วครับ shadow of the colossus ป่ะ ใช่เกมนี้ป่ะ

กำผิดเกม - -*
    นักรบผู้หญิง = ไม่ใช่
    มีสัตว์ประหลาด = มี ตัวใหญ่ด้วย - -*
    ใช้ดาบฟัน = ใช่ ใช้ดาบฟัน ไม่มีพลังอะไรเลย
    มีมังกร = ก็มีสัตว์ประหลาดคล้ายๆ มังกรอยู่นะ
    มีเลือก3ธาตุ ไฟ พิษ น้ำแข็ง = สงสัยผมจะมั่วเกมละ

โทษๆ - -*
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lnwsamza : 12th October 2013 เมื่อ 22:19
    ส่งเสริมการใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ประมาณ 2548-49 มั่งครับ ไม่แน่ใจ ลืมอยู่น้ะ PC ครับ ภาพไม่ค่อยสวยมากเท่าไรคับ

เนื้อเรื่อง ไม่แน่ใจครับ ลืม จำได้ว่าเป็นนักรบผู้หญิงอ้ะครับ มุมมองเกมเป็น thrid person อ้ะคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NEWNEXUS : 12th October 2013 เมื่อ 22:34
    KAMEN RIDER SAGA !

กล่าวขอบคุณ
    639
    ได้รับคำขอบคุณ: 385
    X-BLADE ?