ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

● ☣ Status SinCara ☣ ●
    กล่าวขอบคุณ
    386
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,052

ได้คุยกันทุกวันแล้ววันหนึ่ง อีกฝ่ายกับเงียบไม่ยอมโทรมา

ตาม หัวข้อเลยครับ คือ มันก็ยังเป็นประเด็นเดิม จากผญ. คนเดิม หากใครเคยอ่านจากกระทู้ก่อน ๆ คงทราบ
    คือ มันช่วงปิดเทอมอะครับแล้วปกติเธอจะทัก เฟส ไม่ก็ Call Tango มาหา มาคุยกันสนุกๆ แล้วเรื่องมันเกิดคือ เมื่อวาน ผมยังทำเหมือนทุกวัน รอเหมือนทุกวัน หรือ เสียงโทรศัพท์ ดัง เตือนคนโทรเข้า แต่ผมรอถึง ตี 1 กว่าเธอก็ยังไม่โทร มา แล้วคืนนั้นผมก็รอ อย่างไร้ค่าไปเลยอะครับ คือ มันเป็นสัญญาณของอะไร หรือเปล่า และตอนนี้ ก็ยังคงรอ เธอไม่ได้โทรมาวันนึง แล้วมันเหมือนใจจะขาด คือคนมันได้คุยกันทุกวัน พวกท่านคงเข้าใจผมนะครับ แล้ววันนึง มันไม่ได้คุย เพราะอีกฝ่ายไม่ยอมโทรมา วันมีอะไรหลายอย่างให้น่าคิด อะครับผมพยายามไม่เครียดไม่คิดมาก ครับ แต่ใจมันกังวล ช่วงนี้ก็ได้แต่ฟังเพลงเศร้า ๆ ย้อมใจไปอะ ครับและยังคงรอ เหมือนเดิม วันนี้ก็ได้คุยเฟสไปหน่อยนึงครับ เธอก็ตอบ แนวเดิม อะครับ ไม่ "ค่ะ" ก็ "555" ตอบอยู่แค่นี้ขอระบาย หน่อยครับ ผมไม่สามารถ ระบายให้ใครได้รับรู้อีกแล้ว นอกจากที่นี่ครับ เว็บอันเป็นที่รัก
    รบกวนใครก็ขออภัย ณ ที่นี้ด้วยครับ
    ปล.ที่ผมไม่ คอล ไปก่อนเพราะเครื่องผมมันคอลไม่ได้ครับ เครื่องเธอเท่านั้น ที่คอลมาหาผมได้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    527
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    เธออาจมีปัญหาทางบ้านหรืออะไรทำนองนี้ก็ได้ เอาน่าคุณอย่าคิดมากเลยเดี๋ยวอีกหน่อยก็ดีขึ้นเองละ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    เคยครับ เสียใจ อยากร้องไห้

● ☣ Status SinCara ☣ ●
    กล่าวขอบคุณ
    386
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,052
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boonyarit26 อ่านกระทู้
    อย่าคิดว่าผมมองโลกในแง่ร้ายเลยนะ .. เขาไม่โทรมา ( ทำไมนายไม่โทรไป ? )
    ถามว่าแปลกไหม แปลกครับ .. ถ้าอยู่ดีๆเงียบไปเขาอาจจะมีปัญหาอะไรสักอย่าง
    แต่นายบอกได้คุยเฟสกันแล้ว ถ้าเขาตอบมาอยู่แค่นั้นจริงๆแล้วไม่ได้บอกเหตุผล
    ที่ไม่ได้โทรมาหานาย แสดงว่าเขาต้องการตีตัวออกห่าง .. ถือว่ายังดีครับ
    ตีตัวออกห่างให้รู้ตัว ยังดีกว่าผู้หญิงบางคนให้ความหวังไปเรื่อยๆ แกล้งทำเหมือนรัก

แต่อาจไม่ได้เป็นแบบที่ผมคิดก็ได้ 100 คน 100 ความความคิดครับ

ถ้านายเชื่อว่าเขาต้องการตีตัวออกห่าง อย่้าไปฟังเลยเพราะเศร้าๆน่ะ มาฟังแนวนี้ดีึครับ

อีกอย่างถ้าอยากแน่ใจ ให้ถามไปตรงๆเลยครับจะได้ไม่ต้องเสียเวลา
    เม้นหดหู่แหะ กลัวถามไปแล้ว จะไม่ได้คุยกันอีกเลย อะครับ เสียวตรงนี้เมื่อวานกะจะถามแล้วว่า "ช่วงนีเป็นไรดูไม่ค่อยอยากคุยกับเค้าเลย" แต่มันไม่กล้าพิม อะครับ กลัว เมื่อกดส่งไปเธออ่านปุ้บ แล้ว ความเข้าใจ ความสัมพันธ์มันติดลบ กลายเป็น คนละขั้ว อะครับ
    ปล.ผมโทรไปหาเธอไม่ได้ครับแอพ Tango ของผมมันโทรหาใครไม่ได้เลย ต้องรอเธอโทรมา (นี่ก็ 2 วันแล้วครับ)
    มันเศร้านะ สำหรับการเจอเรื่องแบบนี้ ตอนนี้ รู้สึกจืดชืด มากเลย อะครับ ไม่มีชีวิตชีวาเหมือนเมื่อก่อน แย่ เนอะ

ชิว ชิว กับ ชี วิต...
    กล่าวขอบคุณ
    1,354
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    กล้าที่จะรัก
    ต้องกล้าที่จะเสี่ยง
    Intel Core i5 3570 | Gigabyte HD 7950 OC | Kingston 8GB 1600 | Seasonic M12ii 750W

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    มีเรศนัยครับแบบนี้ 555+

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    มาเป็นเกย์กันเถอะ**** !!! ...

กล่าวขอบคุณ
    273
    ได้รับคำขอบคุณ: 249
    ค่ะ กับ "555" เขาเป็นคนอารมดีขำๆปล่าวครับ ผมก็เจอแบบนี้ เจอแต่ "555" แต่หนักกว่าคือ "555555555555555555555" ยาวทั้งแชท ลองดูไปเรื่อยๆครับไม่น่าจะมีอะไร
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SYLAR012 : 16th October 2013 เมื่อ 05:40

กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 358
    Blog Entries
    1
    ทำไมท่านไม่ลอง โทรไปหาดูครับ
    ID Psn & Xbox360 แอดได้ครับเจอได้ทักด้วย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ความรู้สึกเดียวกัน**** ตอนนี้ผมรู้สาเหตุละ TT เล่นเกมส์จนไม่สนใจเค้า ไม่โทรไปหาด้วย

ตอนนี้เค้าไม่รับโทรศัพท์เลยย . . .

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: