ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

l.:: Head Hunter ::.l
    กล่าวขอบคุณ
    611
    ได้รับคำขอบคุณ: 252

เรื่อง trade item ใน dota 2 ครับ

ที่ trade ไอเทมนี่เขา trade กันยังไงอะครับแล้วเราจะติดต่อเรื่องการ trade ของกันได้ที่ไหนแบบตามเฟสบุคหรือกลุ่มอะไรพวกนี้อะครับผมก็พึ่งเล่นแบบจริงจังได้ไม่นาน ก็อยากได้ไอเทมที่ต้องการประจำตัว hero ของผมด้วย ตัวในดวงใจผมติดตามตั้งแต่ dota 1 นั่นก็คือ Usar มีใครพอมีของ Usar เหลือ ๆ มั่งครับ =w= หรือแลกอะไรก็ได้ช่วยแนะนำทีครับ
    CPU : AMD A6-3650 APU with Radeon(tm) HD Graphics 2.60 GHz - RAM : 8.00 GB - VGA : AMD Radeon HD 6790 1GB DDR5 - Mainboard : BIOSTAR A55ML+ - PSU XFX : 650W

เสียใจด้วย ผมยังไม่โดนแบน
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,820
    ผมก็ไม่รู้ว่าทำกันยังไงนะ แต่ตอนผมซื็อขายของ ตอนแรกเขาก็แชทกันอยู่นอกเกมส์ เสร็จแล้วก็มีปุ่มขึ้นมาให้กด พอกดเข้าไปก็มีช่องให้ใส่ของที่จะแลกกัน แล้วก็กดยืนยัน เท่านั้นเอง

ว่าแต่ ไอ้ Usar ใน Dota 1 มันเป็นยังไงผมก็ไม่รู้นะ แต่ในภาค 2 มันไม่มีหรอก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    http://dota2lounge.com/ ศึกษาดูครับ
    เกมถูกๆจาก G2A

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ portroyal111 อ่านกระทู้
    ผมก็ไม่รู้ว่าทำกันยังไงนะ แต่ตอนผมซื็อขายของ ตอนแรกเขาก็แชทกันอยู่นอกเกมส์ เสร็จแล้วก็มีปุ่มขึ้นมาให้กด พอกดเข้าไปก็มีช่องให้ใส่ของที่จะแลกกัน แล้วก็กดยืนยัน เท่านั้นเอง

ว่าแต่ ไอ้ Usar ใน Dota 1 มันเป็นยังไงผมก็ไม่รู้นะ แต่ในภาค 2 มันไม่มีหรอก

เขาหมายถึง ursa รึป่าวครับ ฮ่าฮ่า
    เกมถูกๆจาก G2A

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    ขนาดติดตามยังเขียนชื่อมันผิดเลย กำ อิอิ

หมายถึงแบบนี้ปะหว่า จิ้ม