ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Emirates Stadium
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,266

GTA 5 อาจมี DLC เชื่อมโยงกับภาค San Andreas

ข้อมูลใหม่ล่าสุดจากงาน New York Comic Con จากการที่สามมาเฟียผู้ให้เสียงตัวเอกทั้งสามในเกม Grand Theft Auto V ตรงนี้ผมขอหยิบมาส่วนเฉพาะของ Shawn Fonteno ผู้ให้เสียงตัวละคร Franklin Clinton เพราะดูน่าสนใจที่สุดเมื่อเขาถูกถามว่า มีตัวละครในวีดิโอเกมอื่นๆอีกไหมที่พวกเขาอาจได้พากย์เสียง? ทันใดนั้นเอง Fonteno ก็ได้ตอบออกมาว่า Carl “CJ” Johnson ซึ่งชื่อนี้หากใครยังจำได้ก็คือตัวเอกใน GTA: San Andreas และยังเผยอีกด้วยว่าตอนนี้เขาและ Young Malay(ผู้ให้เสียง CJ)ได้ทำงานร่วมกันในโปรเจ็คหนึ่งอยู่ หลังจากนั้น Fonteno ก็เลี่ยงที่จะตอบคำถามครับ

Shawn Fonteno ผู้ให้เสียง Franklin Clinton

Young Malay ผู้ให้เสียง CJ

จากข้อมูลตรงนี้ก็เลยน่าสงสัยว่า DLC ในอนาคตของเกม GTA 5 อาจจะมีเนื้อเรื่องที่เกี่ยวข้องกับตัวละคร CJ ด้วยรึเปล่า? ตอนนี้ยังเป็นเพียงการคาดเดาล้วนๆ ท่านผู้อ่านคิดว่าอย่างไรกันบ้าง แสดงความคิดเห็นกันได้ครับ

http://www.ign.com/videos/2013/10/11...r-in-the-flesh

เครดิตข่าว:http://www.juropy.com/2013/10/gta-5-...8%84-san-andr/

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    531
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,161
    แต่R*บอกว่า GTA V กับ San Andreas มันอยู่คนละจักรวาลกัน?

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ นักเล่นเกม อ่านกระทู้
    เขาบอกตอนไหนเหรอครับ ว่าคนหละจักรวาลพอดีผมไม่ได้ติดตามข่าวอะ
    ผมดูในwikiaอ่ะ มันจะมี 2D Universe ภาคแรกๆ ,3D Universe พวก Gta III,Vice,Sans ,HD Universe ภาค4กับ5
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Blackened : 13th October 2013 เมื่อ 22:40

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    เขาบอกตอนไหนเหรอครับ ว่าคนหละจักรวาลพอดีผมไม่ได้ติดตามข่าวอะ

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    อย่าบอกนะว่าจะเอา CJ มาฆ่าเล่นอีกคน
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    แต่จิงๆแล้ว cj ยังอยู่ใน los Santos ถ้าโชคดีก็จะหาเจอในเกมส์ จะมาปั่นจักรยารพร้อมเพื่อนๆ ลองไปหาคลิปดูในยูทูปนะ แต่ผมยังหาในเกมส์ไม่เจอ อิอิ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    764
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,396
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ นักเล่นเกม อ่านกระทู้
    คือ..เนื้อเรื่องเวลา SAN กับ V มันเกิดกันคนละเวลาเป็นปีๆๆ เลยหล่ะครับ
    ถ้าจะเชือมอย่างมากก็พูดถึงเรื่องย้อนอดีตก็เท่านั้นล่ะ ความเป็นมาของแก็งเท่านั้นล่ะ

.:[ฆ่าสัตว์ตัดชีวิต]:.
    กล่าวขอบคุณ
    1,943
    ได้รับคำขอบคุณ: 369
    cj จะโดนฆ่าอีกไหมเนี้ย

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    cjอาจจะกลายเป็นตาลุงอ้วนวันๆกินแต่เหล้าเมาแต่ยาล่าแก๊งประมาณนั้นมั้ง และก็ย้อนอดีตของตัวเองให้ฟังมั้งนะ(มันคงไม่ใช่เรื่องจริงหรอกนะ)

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    190
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ebora2025 อ่านกระทู้
    แต่จิงๆแล้ว cj ยังอยู่ใน los Santos ถ้าโชคดีก็จะหาเจอในเกมส์ จะมาปั่นจักรยารพร้อมเพื่อนๆ ลองไปหาคลิปดูในยูทูปนะ แต่ผมยังหาในเกมส์ไม่เจอ อิอิ
    http://www.youtube.com/watch?v=OZuYngIWv6I

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,235
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    ภาค san อยู่ในปี 85 - 90 เนี้ยละ อายุน่าจะประมาณ 20 ถ้ามาโยงกับภาค 5 จริง Cj น่าจะอายุประมาณ 40 ต้นแก่ๆกันทั้งนั้น

★ PC Uploader ★
    กล่าวขอบคุณ
    258
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,233

ประมาณนี้หรอครับ อิอิ พอดีไปเจอมา

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    476
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    ถ้ามีก็ดีคับ

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    CJ ไม่มาเดินกระจอกแบบนี้หรอกเป็นถึงหัวหน้าแก๊ง เลยนะ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    ปกติก็คิดว่าเอาตัวละคร GTA 3 GTA Vice GTA San เอารวมกันหมดแล้วนะ

{ The Dark Life }
    กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,464
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ebora2025 อ่านกระทู้
    ไม่ใช่ cj หรอก มันเป็น อีชเตอร์ เอ้ก เกรียนๆ ของร็อคสตาร์ เฉยๆครับ ใครๆ ก็รู้หนิ หน้าตา cj ยังกับอองลี

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    rockstar ก็บอกแล้วนิว่ามันคนล่ะจักรวาลกัน ดู los santos ภาค san ดิมีตั้ง3เมือง พอมาภาค5กลายเป็นเมืองเดียวโดดๆ และถ้ามันจะมีอ่ะนะคงจะได้เห็นไปตั้งแต่ภาค4แล้วล่ะ

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    Cj อาจจะกลับมายึด Grove Street คืน

กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 649
    รู้สึกภาค SA เป็นค่าย R สาขาอื่นสร้างครับ ส่วนภาคหลักๆจะเป็นค่า R สาขาใหญ่เลย ที่รู้มาคร่าวๆน๊ะ GTA Vice กับ SA น่าจะเป็นภาค 4 กับ 5 ด้วยซ้ำ
    I Don't need Weapons I got logic

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ใครจะไปรู้ ขนาดภาค SAN ยังเจอ Claude speed พระเอกภาค 3 เลย

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oner อ่านกระทู้
    ไม่ใช่ cj หรอก มันเป็น อีชเตอร์ เอ้ก เกรียนๆ ของร็อคสตาร์ เฉยๆครับ ใครๆ ก็รู้หนิ หน้าตา cj ยังกับอองลี

หล่อ -..-

............................

กล่าวขอบคุณ
    347
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mildearth อ่านกระทู้
    rockstar ก็บอกแล้วนิว่ามันคนล่ะจักรวาลกัน ดู los santos ภาค san ดิมีตั้ง3เมือง พอมาภาค5กลายเป็นเมืองเดียวโดดๆ และถ้ามันจะมีอ่ะนะคงจะได้เห็นไปตั้งแต่ภาค4แล้วล่ะ
    ใช่ครับ ภาค V มีเกาะเดียว los santos เมืองเดียวโดดๆ แต่ภาค SA นั้น los santos ยังเชื่อมกับอีก 2 เมือง

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    Rockstarเคยบอกไว้จริงๆคับก่อนเกมส์ออก ว่าเป็นคนจักรวาลกัน โดยแบ่งเป็นยุคๆ
    ยุคPs2จะอยู่จักรวาลเดียวกันคือภาค3,vice,san เพราะงั้นอย่าแปลกใจที่พระเอกจากภาค3จะมาโผล่ภาคSanได้
    ก็เช่นเดียวกันกับในยุคHDที่คุณจะเห็นตัวละครจากภาค4,ภาค4เสริม มาโผล่ในภาค5ได้