ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Nobody's Perfect
    กล่าวขอบคุณ
    1,618
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,067

เน็ต 3BB ใครหลุดๆติดๆบ้างครับ??

ช่วงนี้ใครใช้เน็ต 3BB แล้วติดๆหลุดๆบ้างครับ มันไม่ได้ติดๆหลุดๆแบบถี่ๆนะ แบบหลุดประมาณ 10-20 นาทีต่อครั้งอะไรแบบนี้ คือใครเป็นบ้าง? และพอทราบไหมว่าเป็นเพราะอะไร? (ผมสงสัยจังเลยว่า เวลาค่ายเน็ตพวกนี้เขาทำงานกันเช่นจะปรับปรุงระบบ หรืออะไรก็ตามที่มีผลให้การบริการอินเตอร์เน็ตแย่ลง ทำไมเขาไม่เคยคิดจะประกาศหรือแจ้งข่าวให้ผู้ใช้บ้างเลยหว่า?)

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    ของผมปกติดีครับ ไม่หลุดครับ 5555555+

โพนี่จะครองโลก ฮ่าๆๆๆ
    กล่าวขอบคุณ
    592
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,542
    เป็นคล้ายๆกันเลยครับ หลังจากหายหลุดแล้ว จะติดหนืดอยู่สักพักแล้วก็จะกลับมาปกติ
    Origin:Uplay:Steam = Warhead_TH

กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,328
    เป็นครับ วันแรกที่ให้ช่างมาก็ปกติดี แต่ช่วงนี้เป็นอีกแล้ว ผมอยู่ใน กทม.

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    ผมใช้ทรู แต่เป็นเหมือนกันครับ ช่วงนี้เป็นบ่อยมาก ทั้งๆที่เพื่อนคนอื่นไม่เห็นเป็นไร พอติดต่อทรู เขาบอก สัญญาณปกติ ให้ลองตรวจสอบไวรัสดู -..-

_SaBasTaiN_
    กล่าวขอบคุณ
    4,034
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,530
    ผมไม่หลุดครับเเต่โหลดช้า

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 430
    @ เชียงใหม่ ไม่หลุดครับ ใช้ได้ปกติ

Nobody's Perfect
    กล่าวขอบคุณ
    1,618
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,067
    ผมอยุธยางะ เซ็งเลย คราวก่อนเคยเป็นแบบนี้ละ แต่หนักกว่าคือเปิดเน็ตกว่าจะติด รอเป็น ชม แถมติดแล้วก็หลุดๆอีก เลยเปลี่ยน เราท์เตอร์ (ซื้อใหม่อย่างดีตัวตั้ง 1900) แล้วคราวนี้มันเป็นอีก เริ่มกลัวว่าเราท์เตอร์จะมีปัญหา (ใช้ได้ไม่นานเอง) แถมไอ่ 3BB มันจะมีปัญหา หรือ ไม่มี มันก็ไม่เคยบอกอะไรตูสักอย่าง (แต่เห็นคนเป็นกันเยอะอยู่)

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    ของผมปกติสุขดีนะ ตั้งแต่ติดเน็ตมา 2 ปี หลุดไม่ถึง 5 ครั้งเลย เปิดปุ๊ปติดตลอด
    รับฝากซื้อเกม Steam & Amazon ชำระเงินผ่านการโอนเข้าบัญชี หรือ บัตรทรูมันนี่ครับ>>สนใจคลิกที่นี่

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    Blog Entries
    1
    ผมอยู่อยุธยาครับ ไม่เคยหลุดเลย เมื่อก่อนเป็นบ่อยมากช่างเขาบอกสายไฟอะไรมันช๊อตนี้แหละ เขามาแก้ให้นานแล้ว