ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 36

เซ็กส์จัดทำไงดีครับ :/

อยากหายครับ ใครมีวิธีช่วยหน่อย ...

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    เหมือนจะมา..มากกว่านะ ผมว่ามันจะยากไรครับ หาไรทำซะก็จบ

กล่าวขอบคุณ
    465
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ช่วยตัวเองเท่านั้นครับ
    = C u t T e r =
    S l i m S h a d y

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 57

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iSadter's อ่านกระทู้
    ช่วยตัวเองเท่านั้นครับ
    ทุกวันอ่ะครับ ไม่ไหวอ่ะไม่ชอบเลย อยากหายเซ็กส์จัดแทนการตอบสนองอารมณ์ ...

กล่าวขอบคุณ
    278
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    ที่ว่าจัดมันจัดขนาดไหนหละครับ5555

เดียวพอถึงเวลานึงในช่วงชีวิตของคุณคุณคงจะหายหรือเบาลงก็ได้เคยผ่านมาแล้วหน่ะ
    แสดงว่าวัยคุณตอนนี้กำลังมีสิ่งมาเล้าเยอะแน่ๆเลยอย่าไปคิดมาก5555

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    ไม่ต้องทำไรครับ ปล่อยให้มันจัดๆไป

อย่าเห็นแก่ตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2,895
    ได้รับคำขอบคุณ: 312
    จัดการตัวเองให้ดีครับ ช่วยตัวเองก็ได้ อย่าให้ใครเค้าเดือดร้อนนะครับ ผมเป็นห่วง^^

กล่าวขอบคุณ
    1,351
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    ผ่านมาเฉยๆ ไม่มีไร....

Kill Myself.
    กล่าวขอบคุณ
    1,726
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,112
    Blog Entries
    1
    จัดขนาดไหนทุกวันวันละ 3 ยก ก็ต้องมีล้าและก็เบื่อไปเองครับ รับรอง ขาสั่นนนนน

กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568
    ถ้ามีอารมณ์แล้วแฟนผมไม่อยาก ผมจะไห้แฟนผมดีดไข่ เท่านั้นละคับ ไม่มีเลยอารมณ์ แต่บางครั้งถ้าแฟนไม่อยากผมก็ต้องมานั่งเล่น DOTA 2 ไห้แพ้พออารมณ์เสียก็ไม่มีอารมณ์ละ

กล่าวขอบคุณ
    2,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    เบื่อมือ ก็ จิมิกระป๋องครับ คลองถม ไม่เกินห้าร้อย !!

เป็นวัยรุ่น มันเหนื่อย ... แบบนี้แหละครับ
    จน แล้วหนัก หัวพ่อเธอหรือ!!!!

กล่าวขอบคุณ
    273
    ได้รับคำขอบคุณ: 249
    ลองเข้าวัดหรือสวดมนต์ไหว้พระดูครับ ออกกำลังกาย ผักผ่อนให้เพียงพอ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ขอบคุณครับ ...

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 169
    ออกกำลังกาย ช่วยได้ดีที่สุดนะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    1.เลียกเลี่ยง สื่อ หรือสภาพแวดล้อม ส่อต่อการเกิดอารมณ์ทางเพศ ให้ไปทำกิจกรรมอย่างอื่นเช่นเล่นเกม ดูหนัง หากิจที่โล่งแจ้งทำ
    2.ชักว่าวอย่างสม่ำเสมอ 2 วัน อย่างน้อย 1 ครั้งให้เป็นไปตามเวลา เช่นระหว่างการอาบน้ำ *ห้ามช่วยตัวเอง หรือพยามตำน้ำพริก อยู่หน้าจอคอมพิวเตอร์ระหว่างเปิดหนังโป้ มันจะเลอะ.. ยากต่อการทำความสะอาด
    3.ทำ ข้อ 1-2 ให้เป็นประจำ จนเกิดนิสัย แบ่งสัดส่วนเวลา หื่น เวลาสงบ
    4.นั้งสมาธิ กำหนดจิตใจไม่วอกแวก ให้รู้ว่า กามตัณที่เกิดขึ้น เพราะสิ่งเร้า ยั่วยุ มีเกิดขึ้นเป็นธรรมดา และก็ดับไปเป็นธรรมดาของกามอารมณ์
    *เพียงเท่านี้ท่านก็จะกดหนด ช่วงเวลาการทำกิจกรรมและการออกกำลังกายข้อมือได้อย่างมีประสิทธิภาพ และไม่ผลเสียแกผู้อื่น หากเกิดอารมณ์ขึ้นมากระทันหัน หากระงับไม่ได้ ต้องรีบกลับบ้านไปทำธุระส่วนตัวให้เรียบร้อย จะได้ไม่เปลืองเงิน และเวลา หาเหยื่อมาบำเร่อความกำหนัด ประหยัดอีกเต็มรูปแบบ
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

กล่าวขอบคุณ
    566
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DkTaP82 อ่านกระทู้
    1.เลียกเลี่ยง สื่อ หรือสภาพแวดล้อม ส่อต่อการเกิดอารมณ์ทางเพศ ให้ไปทำกิจกรรมอย่างอื่นเช่นเล่นเกม ดูหนัง หากิจที่โล่งแจ้งทำ
    2.ชักว่าวอย่างสม่ำเสมอ 2 วัน อย่างน้อย 1 ครั้งให้เป็นไปตามเวลา เช่นระหว่างการอาบน้ำ *ห้ามช่วยตัวเอง หรือพยามตำน้ำพริก อยู่หน้าจอคอมพิวเตอร์ระหว่างเปิดหนังโป้ มันจะเลอะ.. ยากต่อการทำความสะอาด
    3.ทำ ข้อ 1-2 ให้เป็นประจำ จนเกิดนิสัย แบ่งสัดส่วนเวลา หื่น เวลาสงบ
    4.นั้งสมาธิ กำหนดจิตใจไม่วอกแวก ให้รู้ว่า กามตัณที่เกิดขึ้น เพราะสิ่งเร้า ยั่วยุ มีเกิดขึ้นเป็นธรรมดา และก็ดับไปเป็นธรรมดาของกามอารมณ์
    *เพียงเท่านี้ท่านก็จะกดหนด ช่วงเวลาการทำกิจกรรมและการออกกำลังกายข้อมือได้อย่างมีประสิทธิภาพ และไม่ผลเสียแกผู้อื่น หากเกิดอารมณ์ขึ้นมากระทันหัน หากระงับไม่ได้ ต้องรีบกลับบ้านไปทำธุระส่วนตัวให้เรียบร้อย จะได้ไม่เปลืองเงิน และเวลา หาเหยื่อมาบำเร่อความกำหนัด ประหยัดอีกเต็มรูปแบบ
    มาสะเป็นหลักการเลย