ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 3

มาล่ามอนเตอร์ด้วยกันนะครับ PC/Online

มีเกมส์สนุกมาแนะนำครับ เกมนี้เป็นเกมที่สมจริงเอามาก ในเรื่องของบรรยากาศ ซึ่งภาพสวยจริงๆ และการต่อสู้กับมอนเตอร์ก็มีจุดเด่นที่น่าสนใจเป็นอย่างมาก รวมถึงการล่าบอสที่ได้อารมณ์แบบสุดๆ

วิดีโอตัวอย่างเกมนะครับ
    http://www.youtube.com/watch?feature...&v=wOWS7o0e33Y

สมัครสมาชิกและดาวน์โหลดเกมลิ้งนี้เลยครับ
    http://riz.cantalup.net/

สำหรับเว็ปบอร์ดเกมนี้นะครับ
    http://raiderz.cantalup.net/bbs/

ลองเข้ามเล่นดูนะครับ สนุกจริงๆเกมนี้

ชื่อตัวละครกิจกรรม : RedHorizon

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    Monster Hunter Evolution
    [PC]Q9400@4.0Ghz+V6GT/Ram G.skill 2*2GB/VGA GTX470@850/950/PSU 750w
    [NB]I7-2630QM@2.0Ghz>/Ram 4*2GB/GVA GT 540M@800/1000

กล่าวขอบคุณ
    1,092
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    จะลองดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    น่าจะเถื่อนนะครับดูจากเว็ปแล้ว

IT'S GOOD FOR YOU
    เอ่อคือรู้แล้วจะมาข่มขืนผมหรอ T^T no abe
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    พี่ผมเข้าwebไม่ได้อะ

Your beautiful is true
    Portland, Oregon
    กล่าวขอบคุณ
    2,117
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,803
    เกมนี้ผมก็เล่นผมอยากถามว่า ภาพมันสมจริงตรงไหน
    ผมบอกเลยเกมนี้ภาพสวยแต่ไม่ถึงกับสมจริง
    เกมนี้ความมันส์เวลาล่าบอส สามารถกลิ้งหลบได้ ตั้งโล่ป้องกันได้(ซึ่งเกมอื่นทำไม่ได้)
    เกมนี้สายเวทย์กาก เกมนี้มีความเหลื่อมล้ำทางสายอาชีพ
    เพราะ
    1.ถ้าเล่นสายดาบโล่แล้วเล่นไม่เก่งเหรือไม่เป็นมันจะกากมากเพราะดาเมจมันแค่ปานกลางแถมไม่มีเวทย์โหดๆ ต้องอาศัย Craft Item โหดๆ
    ซึ่งต้องล่าบอสแล้วเรื่องล่าบอสโหดๆไปคนเดียวไม่ต้องคิดผมเล่นวิ่งเก็บเลเวลไป 3 ชั่วโมงยังไม่เห็นคนสักคนแต่มัีนก็มันนะ
    จุดเด่นของเกมคือ คุณเป็นได้ทุกอาชีพในตัวละครตัวเดียว
    อย่างผมเป็นดาบโล่ถือดาบโล่ก็ใช้สกิลของสายอาชีพดาบโล่ที่อัำพไว้ได้
    แล้วซักพักเปลี่ยนไปถือไม้เท้า เราิอัพสกิลฮีลไว้ ไม่ต้องซื้อน้ำยาเลือดเลยครับ
    แถมอีกอย่างหนึ่งเกมนี้บอสตัวเท่าบ้าน เลือดเยอะเว่อร์ บางตัวๆเท่าตึก
    มันก็เป็นความท้าทายล่ะน้า บอสหลายๆตัวมันจะไม่ยอมสู้ด้วย ****วิ่งหนีหายไปในดง
    ตอนผมเล่นใหม่ๆผมงงเลย แต่สำหรับผู้เล่นใหม่ไม่ต้องงง ให้วิ่งตามมันไปมันจะพาไปสู้ในดง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย xxxlnwjung1 : 26th September 2011 เมื่อ 12:46

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 847
    มีรูปด้วยท่าจะดี

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,762
    เกมนี้คือ raiderz online ครับ สำหรับความสนุกก็ไม่แพ้ monster hunter แต่มีข้อเสียในบางส่วน....

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    โหลดอยู่ฮะ