ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257

ผมไม่เคยรู้มาก่อนเลย

คือนานมากๆแล้ว ผมเคยชอบผู้หญิงคนนึง น่ารักและนิสัยดีมากๆในสายตาผม

แต่ผมไม่เคยรู้มาก่อนเลยว่า เขาก็ชอบและรักผมเหมือนกัน

แต่ว่าเราต่างไม่บอกความรุ้สึกกัน เก็บไว้ในใจมาตลอด จนผมมีแฟน และเธอก็มีแฟน ก็ยิ่งทำให้ไม่เอ่ยความในใจออกมา

จนพ่อแม่เธอให้หมั้นกับผู้ชายคนนึงแต่น้อย ผมก็ตัดใจ ไปเลยเพราะคิดว่าคงไม่มีวัน

แต่ผมก็ไม่เคยรู้เลยว่า เธอโดนบังคับให้หมั้น ทั้งๆที่ยังรักผมอยู่

จนเธอเลิกกับคู่หมั้น หนีห่างจากพ่อแม่ และมาบอกความจริงกับผม

พอผมได้รู้อะไรหลายๆอย่าง ว่ามีคนเคยชอบผมรักผมขนาดนี้มันรู้สึกเสียใจมากๆ น้ำตาไหลเลยวันนี้

ว่าทำไมถึงไม่ยอมบอกไป แต่แน่นอนว่า เราไม่มีวันย้อนกลับไปแก้ไขอะไรได้ ก็คงต้องยอมรับความจริงไป

ตอนที่เธอมีแฟนอยู่ บางครั้งเห็นเธอมาคุยด้วย มาเล่นด้วย

ก็คิดว่าเธอคารมณ์ดี แต่จริงๆเธอจะบอกว่ารักผมอยู่แต่พูดไม่ได้ และผมก็ไม่รู้เลย

อยากจะบอกว่า ชอบใครก็บอกไปนะครับแม้ว่าเขาจะเป็นยังไงก็เถอะ ถึงเขาอาจจะมีแฟนแล้วก็เถอะ

ยังไงส่วนลึกในใจ ก็ไม่มีใครที่รู้จริง

อย่างผมที่พลาดเองและเสียคนที่ใจตรงกันไป
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 17th October 2013 เมื่อ 01:21

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,301
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    ปล่อยตัว ปล่อยใจ 5555 เพราะงั้นผมเลยถือคติ ถ้าคิดว่ารักใครแล้วก็บอกไปเลย อย่าเก็บไว้

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 344
    Blog Entries
    1
    ถ้าเค้าจริงใจ และดีกว่าคนที่เราคบก็เลือกเค้าเลย

แล้วตอนท่านอายุ 40 ท่านจะคิดว่าทำถูกแล้ว

แล้วจะร้องว่า ฮุฮุ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

_SaBasTaiN_
    กล่าวขอบคุณ
    4,034
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,530
    โอ้อ่านเเล้วซึ้งสวดๆเลยท่าน ballba /ฮาฮาๆผมชอบผู้หญิงคนเเรกก็บอกไปตรงๆครั้งเเรกเลยละเเต่โดน Counter ติดตั้นหงายเงิบไปหลายวิเลยละจะเสียใจรึเสียใจดีเนี่ย{}

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ _SaBasTaiN_ อ่านกระทู้
    โอ้อ่านเเล้วซึ้งสวดๆเลยท่าน ballba /ฮาฮาๆผมชอบผู้หญิงคนเเรกก็บอกไปตรงๆครั้งเเรกเลยละเเต่โดน Counter ติดตั้นหงายเงิบไปหลายวิเลยละจะเสียใจรึเสียใจดีเนี่ย{}
    อย่างน้อยก็ได้บอกนะเออ

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    โง่เองที่ไม่บอกแต่แรก หลายปีก่อน

แล้วใครจะไปตรัสรู้ว่าหมั้นแล้ว แต่ยังแอบรักเราอยู่จริงปะ

ยิ่งกว่าละครน้ำเน่าอีก TT นอนไม่หลับ

ของแรง อย่าแซงทางเรียบ.
    กล่าวขอบคุณ
    3,114
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,840
    ถ้าตอนนี้พี่ยังคบกะเมียอยู่บอยว่าพี่ก้คุยขำ ๆไปจะไม่ดีกว่าหรอ แต่ถ้าพี่โสดดดดดด ลุยยยโลดดดดดดด ><
    Fb : เซอร์บอย ไม่เผ็ด.

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.JUST BE ALIEN.
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 297
    ความรักหนะครับ มันไม่สำคัญหรอกครับว่าเธอจะมีใจรึป่าว
    แต่มันสำคัญที่นายพร้อมที่จะบอกความรู้สึกในใจต่อเธอรึป่าวแค่นั้นครับ
    - บุคคลท่านนึงได้กล่าวไว้

..ในอดีตคุณ ballba ยังโรแมนติกอยู่สินะ

เจอแบบนี้แทบเศร้า

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เล่นเกมอย่าเสียการเรียน
    architecture16 NU ^___^
    กล่าวขอบคุณ
    1,197
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,129
    เเต่ของผมจบเเฮปปี้กว่า ตอนเเรกก็ไม่กล้าบอก เเต่พอกัดฟันบอกไปกล้ายเป็นว่าเทอก็ชอบผมอยู่เหมือนกัน ตอนนี้ก็คบกันมาจะ 6 ปีล่ะ

จริงอย่าที่ จขหกท ว่า เดี๊ยวจะเสียใจภายหลัง
    STEAM