ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    ไปดูให้จบเห้อออออออออออออออออออออ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    สาธารณรัฐประประชาธิปไตยประชาชนคนกาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,907
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,835
    Blog Entries
    2
    ผมว่าดีแล้วที่ี่ จขกท.ไม่ไปดูในโรง

เพราะ

คุณเป็นคนที่ดูหนังได้ไม่รู้เรื่องที่สุดเท่าที่ผมเจอมาเลย ไม่รู้เรื่องได้โล่ห์ทีเดียว
    ชนิดที่ว่าเกือบเป็นคนละเรื่องเลยทีเดียว o[]Olll

ไคจูมีหลายแบบครับไม่ใช่ปลาอย่างเดียว

ภาพใหญ่ไปขอภัยขี้เกียจลดขนาด

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ถ้าให้หุ่นยืนยิงปืนแล้วความเสียหายที่จะเกิดในเมืองมันจะเยอะขึ้นเอานาประชาชนก็เยอะ อย่างปืนพาสม่าของยิปซีก็ยิงตึกหายหลายตึกไดเ้นาถ้า ไคจูมันหลบได้อ่ะ (ตัวใหญ่แต่เร็วนา ไคจูพวกนี้เจอกองทัพทรานฟอเมอร์ไม่รู้จะสู้ใครจูได้ป่าวขนาดก็ต่างกันเป็นโยชหละไหนจะความเร็วอีก)

ชอบ"วาด"เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,103
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,328
    หลังจากดูจบผมวิเคราะห์ว่า ทำไมไม่ใช้อาวุธตั้งแต่แรก นั่นก็คือ เกจพลังมันยังไม่ถึงยังไงล่ะ ต้องใช้ท่าเบสิคเก็บเกจก่อนค่อยใช้ท่าไม้ตายได้ ถถถถถถถ

จขกท. นี่เก่งนะ มโนเอาเองต่อได้หมดเลย

ซึ่งตัวผมก็ไปดูในโรงมานะ แบบว่าไม่มีอารมณ์โหลดมาดูเลยอ่ะ ทั้งขนาดจอและเสียงกินขาดเลย นั่งดูในโรงลุ้นตัวแข็งเลยครับ ดูใน pc ไม่สนุกอ่ะ ><
    ผีไม่น่ากลัวอย่างที่คิดWhispering///////พูดคุย FACEBOOK

กล่าวขอบคุณ
    1,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    ผมงงคือ ทำไมมันไม่ใช้ดาบแต่แรกว่ะ
    HearthStone(US)=======> Srinoomha#1317

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    อย่าไปจับผิดหนังให้มันมากนักเลย เดี๋ยวดูไม่สนุก
    AMD PHENOM X4 9550 2.53GHZ XFX REDEON HD 6750 1GB DDR3 RAM4GB DDR2 BUS800

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ noomha อ่านกระทู้
    ผมงงคือ ทำไมมันไม่ใช้ดาบแต่แรกว่ะ
    เหมือนพวกคาเมนไรเดอร์แหละครับ ไพ่เยอะแยะ ท่าเยอะแยะ มายืนต่อยกันทำมัย ไม่ปล่อยพลังแต่แรก 55555555

Game Tester
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    ไปดูให้จบก่อนสิครับ -*- ดูยังไม่ทันจบก็คิดเองเออเองสรุปเอง งงกับ จขกท. เลย
    ส่วนเรื่องหุ่นสู้สัตว์ประหลาดผมว่ามันคลาสสิคสมเหตุสมผลดี ดีกว่าแบบ tranformers ด้วยซ้ำ
    tranformers สำหรับผมมันดีแค่ภาคแรกภาคเดียว ภาคที่เหลือหยั่งกะคนใส่ชุดหุ่นต่อยกัน
    เน้นระเบิดมากๆกระสุนมากๆ มันดูเป็นหนังทุ่มทุนแต่ขาดความอลังการความยิ่งใหญ่ในตัวเองไป

ปล.pacific rim ดูจอ IMAX สะใจมาก ใช้มุมกล้องได้เจ๋งสุดๆ

We Are The Soshi
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 504
    Blog Entries
    2
    ไคจู อะไรไม่เห็นจะสนใจ อยาก โซเดฯ นางเอก อย่างเดียว

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ clean1447 อ่านกระทู้
    จะพูดยังไงดีอ่ะ แนวนี้มันล่าสมัยไปแล้วอ่ะ ที่ หุ่นยนต์ จะมาสู้กับสัตว์ประหลาด สมัยนี้ส่วนใหญ่มันมาแนว หุ่นยนต์ สู้กันเอง

เหมือน Remake พวก ชินมาชินก้า Z อ่ะ แนวนี้ปกติก็ไม่ค่อยชอบอยู่ ถึงกราฟฟิคจะอลังแค่ไหน สุดท้ายคือ สู้กับสัตว์ประหลาด

ถ้าสำหรับ ญี่ปุ่น แนวนี้จะมาคล้าย Eva จึงสามารถดึงดูดบุคคล บางกลุ่ม

แต่ถ้าในไทย ส่วนก็จะเป็นพวก เด็ก หรือ ผู้ใหญ่ ที่เป็นเด็กใน ปี 90
    ไปสร้างหนังให้ได้อย่างเขาก่อน แล้วเอามาให้เราดู จะดูว่ามันล้าสมัยไหม พูดมาได้
    สงสัยคุณจะยึดติดกับการ์ตูนญี่ปุ่นมากเกินไป อย่าลืมว่านี่หนังฮอลลีวูด
    แล้วจะให้เขาสร้างหนังที่ตามใจคุณคนเดียวเหรอ เหนื่อยใจ

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114

คงได้แรงบันดาลใจมาจากก๊อดซิลล่าแหละ ในด้านของสัตว์ประหลาด

เพราะในวิกิพีเดียเองก็เขียนเอาไว้ ว่าก๊อดซิลล่าคือไคจูตัวแรก

ปล.นางเอกสวยตรงไหน
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

Problem?
    กล่าวขอบคุณ
    3,083
    ได้รับคำขอบคุณ: 781
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gsuhplyf อ่านกระทู้
    รู้แค่นางเอก แสดงหนังเรท R ครัฟ ... แต่ละเรื่องเห็นหมดทั้งตัวเบยครัสแหม่...
    ข้อความมาเผื่อบ้างนะคับรอยู่

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HapPyFridaY อ่านกระทู้
    หลังจากดูจบผมวิเคราะห์ว่า ทำไมไม่ใช้อาวุธตั้งแต่แรก นั่นก็คือ เกจพลังมันยังไม่ถึงยังไงล่ะ ต้องใช้ท่าเบสิคเก็บเกจก่อนค่อยใช้ท่าไม้ตายได้ ถถถถถถถ

จขกท. นี่เก่งนะ มโนเอาเองต่อได้หมดเลย

ซึ่งตัวผมก็ไปดูในโรงมานะ แบบว่าไม่มีอารมณ์โหลดมาดูเลยอ่ะ ทั้งขนาดจอและเสียงกินขาดเลย นั่งดูในโรงลุ้นตัวแข็งเลยครับ ดูใน pc ไม่สนุกอ่ะ ><
    ของผมลุ้นเยี่ยวเหนียวอ่ะ ดูที่เซ็นพร้าวโรงแปด ไม่ได้ตื่นเต้นนะ ไอสนุกมันก็สนุก แต่ปวดฉี่หาห้องน้ำไม่เจอ ใครเคยเช้าโณงแปดบอกด้วยนะคับ ห้องน้ำอยู๋ไหน ออกประตูมาก็เจอบันไดลงหน้าโณงแล้วงอ่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย planxthanee : 17th October 2013 เมื่อ 17:25