ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,950

เกิดความอิจฉาในการเปนนักแสดงหนัง AV ญี่ปุ่นครับ (เนื้อเรื่อง15+)

คือผมสงสัยว่าผู้ชายญี่ปุนที่แสดงหนัง AV เนี่ย หน้าตาแต่ล้ะคนก็เหียกมากๆ (เป็นส่วนใหญ่) แถมหื่นมากๆอีกด้วยครับ

แต่ทำไมได้มี sex กับนางเอกแต่ละคน ซึ่งผมว่าในหลายๆคนสวยกว่าดาราไทยอีกนะครับ แถมชอบทำรุนแรงอีก

เป็นผมน้ะถ้าผมได้มีอะไรกับคนน่ารักๆขนาดนี้ ผมจะทะนุถนอมเป็นอย่างยิ่งเลยแหละครับ เพื่อให้ไม่เกิดการสึกหรอ และใช้งานไปได้นานๆ

ผมหล่ะอิจฉาไอพวกนี้มันจิงๆครับ จีบก็ไม่ต้องจีบ ได้มีอะไรกันง่ายเลย ไม่ต้องเสียเวลา ส่วนผู้หญิงก็เต็มใจให้แม้ว่ามันจะหน้าตาเหรี้ยขนาดไหน

และใช้ความรุนแรงขนาดไหนก็ตาม (ก้แน่ล่ะครับมันหนังโป๊นิ) เพราะหนังเค้าเน้นโชว์ผู้หญิงมากกว่าอยู่แล้ว บางคู่นี่ไม่ถ่ายหน้าผู้ชายให้เห็นด้วยซ้ำครับ

แถมพวกนี้ชอบทำเหมือนผู้หญิงเป็นเหมือนแค่ของเล่นอ่ะครับ แถมได้คนน่ารัก,คนสวยๆ หลายคนอีก ตังก็ได้ เห้ออ อิจฉา อยากมีงานพาทไทม์แบบนี้ทำมั่ง

อยู่เมืองไทยนี่กว่าจะได้ใครซักคนนี่ต้องจีบเป็นเดือนๆ หรืออาจเป็นปีๆ ถ้าไม่นับเที่ยวน้ะ ก้แค่นี้แหละครับ 55555555

ของแถม

Shigeo Tokuda

Shigeo Tokuda เป็นคุณตาวัย 76 ปี ที่เกษียณอายุจากงานตัวแทนสำนักงานท่องเที่ยว ปัจจุบันอาศัยอยู่ในบ้านพร้อมกับภรรยาและลูกสาวในเมืองโตเกียว ประเทศญี่ปุ่น แต่คุณตาก็ยังคงทำงานเสริมเพื่อไม่ให้ตัวเองว่างจนเกินไป และงานเสริมที่ว่านี้ก็คืองานในฝันของผู้ชายหลายๆ คนคือเป็น ดาราหนังโป๊

Tokuda เป็นดาราหนังโป๊รุ่นสูงอายุที่ดังที่สุดในวงการ เขาแสดงมาแล้วกว่า 350 เรื่อง คู่กับนักแสดงสาวตั้งแต่อายุ 20-70 ปี กว่าหลายร้อยคน และไม่น่าเชื่อว่าครอบครัวของเขาไม่รู้เรื่องเลยแม้แต่น้อย

เริ่มต้นขึ้นจาก Tokuda ที่มีงานอดิเรกเหมือนหลายๆ คนคือ ชอบดูหนังโป๊ แต่ไม่กล้าไปซื้อตามร้านค้าที่ขายอยู่ทั่วไป จึงตัดสินใจสั่งซื้อผ่านบริษัทสร้างหนังโป๊โดยตรง และได้กลายเป็นเพื่อนกับผู้กำกับหนังของบริษัทนั้น วันหนึ่ง เพื่อผู้กำกับได้เสนอให้เขานำแสดงให้หนังโป๊ของผู้สูงอายุเรื่องหนึ่ง และไม่น่าเชื่อ คุณตาที่ไม่กล้าไปซื้อหนังโป๊เองกลับตกลงยอมเปลือยและเล่นหนังโป๊ให้คนถ่าย และออกขายไปทั่วประเทศ

Shigeo Tokuda (ที่ความจริงแล้วเป็นชื่อในวงการ) แอบไปเป็นดาราหนังโป๊โดยที่ทางบ้านไม่รู้เรื่องเลยมาเป็นเวลาถึง 14 ปี และคุณตาก็มีแผนจะแสดงหนังต่อไปถึงอายุจะเกิน 80 ปีก็ตาม อิจฉากันมั้ยล่ะ

ผมล่ะอิจฉาไอ้ตาลุงนี่จิง สงสัยว่าจะทำบุญมาดี ถ้าตายก็ถือได้ว่าตายอย่างมีความสุขแล้ว ชีวิตนี้ 5555555+

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 344
    Blog Entries
    1
    Japan Only

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,836
    ผมนี่น่ะคนเปิดซิง มิยาบิ

หื่นครองโลก 
    กล่าวขอบคุณ
    519
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    ในความคิดผมก็คิดแบบท่าน จขกท. นั่นแหละครับเวลาดู AV อ่ะ เห้อ.... แต่ล่ะนางบางทีเนี้ย เจอคนแบบสเป็คโคตรๆ แล้วต้องดูเธอโดนไอ้เห้นั่นทำนู่นทำนี่ อ่า.. อย่าง Yuria satomi เนี้ย สเป็คผมเลยครับ แต่ต้องโดนนู่นโดนนี่โอ้วคิดแล้วมันแค้น หุ่นผู้ชายที่ทำกับพวกเธอแต่คนก็นะ - - เห้อ ผมล่ะท้อ - -

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    Free sex ในไทยอ่ะมีเยอะแยะนะครับ ผมยังหาได้ ผมไม่เคยขาดเรื่องนี้

ไทยมาแรงมากนะครับ แต่มันไม่เป็นทางการ เป็นงาน

เพียงแต่ประเทศไทยปิดกั้นสื่อพวกนี้ ถ้ามีคนหนุน

ป่านนี้ยิ่งกว่าญี่ปุ่นอีกมั้งครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,513
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234
    อย่าไปอิจฉาเค้าเลยครับ ถ้าคุณเห็นเบื้องหลังการถ่าย คุณจะพบว่า การที่เราบะบะโอ้บะบะ กับสาวสวยคนหนึ่ง โดยที่รอบๆตัวเรามี ตากล้อง คนถือไมค์ คนจัดแสง ผู้กำกลับ ช่างถ่ายรูป และทีมงานอีกล้นหลาม .... ผมว่า ไปตีkaree มันจะยังดีกว่าครับ อย่างน้อยก็ บะบะโอ้บะบะ กันแค่ 2 คน ลองคิดดูถ้าเป็นพระเอก AV แล้วมีคนมากมายอยู่รอบตัวขณะจั๊มบ๊ะ คุณจะเกิดอารมณ์ได้มั้ย อีกอย่างที่สำคัญ คนแสดงเป็นพระเอกได้ต้องโคตรอึดอภิมหาอึด ไอผู้หญิงไม่เป็นไรหรอกครับ เพราะว่าถึงจะเสร็จไม่เสร็จ ก็ยังรอรับการจั๊มบ๊ะได้ แต่ถ้าเป็นพระเอกนี่สิ ถ้าโอบะบะได้ไม่นานแล้วเกิดถึงสวรรค์ซะก่อน งานล่มเลยนะครับ แล้วถ้าเกิดล่มแล้ว กว่าจะกลับมาชูชันเหมือนออกมาใหม่จากโรงงาน .. ก็คงจะไม่เต็มร้อย จนกว่าจะผ่านไปสักช่วงเวลาหนึ่ง

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 125
    ดาราav จะกล้าแสดงบทดึงอารมณ์ได้ขนาดไหน ถ้าฝ่ายชายหน้าตาดีหรือขนาดเจ้าโลกมีขนาดใหญ่ คนที่ดูจะทำให้มีความรู้สึกด้อยลงไป(เสียอารมณ์) ไม่ขายAVชายที่หน้าตาดีอยู่แล้ว ยิ่งอุบาทแล้วไปทำอะไรกับAVหน้าตาดีๆจะยิ่งดึงอารมณ์ในเบื่้องลึกของมนุษย์ได้เป็นอย่างดี
    หนังญี่ปุ่นส่วนใหญ่จะมีขนาดเล็กและไม่ใหญ่เกินไป ส่วนกลุ่มผู้ดูต้องการเห็นavหญิงที่แปลกๆใหม่เช่นกับคนชราหรือเนื้อเรื่องที่ผิดศิลธรรม กับเลขา กับเมียเพื่อน กับคุณพ่อตา ล้วนแล้วแต่ดึงอารมณ์ของคนได้เต็มที่ครับ
    อย่าง tsubomi ที่กล้าแสดงกับคนชราหรือรับได้ทุกรูปจึงเป็นแนวหน้า AV ระดับต้นของญี่ปุ่น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย anamisis : 17th October 2013 เมื่อ 11:07

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    น่าอิจฉาตรงไหน? อิจฉาในเรื่องความกำหนัดแปลก...คน ของพวกนี้ก็แค่กระเด้าๆ กันไปวันๆ ส่วนของ AV เป็นศิลปะการแสดง แถมต้องฝึกฝนอย่างหนัก ไม่ใช่บ้านๆ มาซั่มกันแล้วก็ถ่ายให้มันจบๆ อย่าไปอิจฉาเพราะเขาได้ซั่มคนสวยระดับดาราเลย

หากแบบนี้ยังอิจฉาอยู่ไหม? นี่แหละสังขารที่คนอยากลิ้มลองว่าดี มันก็แค่อารมณ์ชั่วครู่ ชั่วคราว
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

ชอบChorongเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    470
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,342
    คนไทยได้เเค่ Fap

กล่าวขอบคุณ
    3,883
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,394
    พระเอกนี้ ไม่ได้แสดงตามใจตัวเองหรอกนะ ต้องตามผู้กำกับ ให้แตกต้องแตก ถ้าไม่ให้แตก ก็ต้องไม่ให้แตก และเลือกนางเอกไม่ได้

กว่าจะได้นางเอกสวยๆ ต้องเจอแบบว่า ... เอิ่มนะ ก่อน แถมวันนึงต้องเล่นกี่คนก็ไม่รู้ -0- ต้องดูแลร่างกายให้ดีตลอดเวลา น้ำน้อยหรือไม่ตลอดก็ อาจจะโดนปลดได้นะ

ปล.เท่าที่ผมอ่านมาจากบอร์ด บอร์ดนึงอ่ะนะ อิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย basz17 : 17th October 2013 เมื่อ 11:36

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    จัดให้เกินห้านาทีก่อน แล้วค่อยมาว่านะครับ

กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    ก็ผู้หญิงได้เงินเยอะไงครับ เวลางานก็ต้องให้ทำให้มันคุ้มกับค่าจ้างครับ

คมเขี้ยวแห่งชีวิต !!!
    กล่าวขอบคุณ
    610
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DkTaP82 อ่านกระทู้
    น่าอิจฉาตรงไหน? อิจฉาในเรื่องความกำหนัดแปลก...คน ของพวกนี้ก็แค่กระเด้าๆ กันไปวันๆ ส่วนของ AV เป็นศิลปะการแสดง แถมต้องฝึกฝนอย่างหนัก ไม่ใช่บ้านๆ มาซั่มกันแล้วก็ถ่ายให้มันจบๆ อย่าไปอิจฉาเพราะเขาได้ซั่มคนสวยระดับดาราเลย

หากแบบนี้ยังอิจฉาอยู่ไหม? นี่แหละสังขารที่คนอยากลิ้มลองว่าดี มันก็แค่อารมณ์ชั่วครู่ ชั่วคราว
    เห้ยยยย เดี๋ยว รูปนี้มันเกี่ยวยังไง คนตายกับ AV .... ไม่เข้าใจ =A=?

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ผมว่าคุณอย่าไปอิจฉาเค้าเลยดีกว่า สมมุติว่าคุณได้เล่นหนัง ได้เจอดาราสวยๆสมใจอยาก แต่คุณก้อต้องมาคอยรับมือกับปัญหาสังคมไทยที่ปิดรับ
    ด้าน Sex อย่างที่เม้นด้านบนได้กล่าวไว้ข้างต้น ซึ่งคนที่อาจจะมาเจอหนังที่คุณเล่นก้อคนไม่พ้นไวรุ่น อาจมีคนจำหน้าคุณได้ด้วยซ้ำ
    ผมรุจักเพื่อนผมคนนึงที่เคยโดนถ่ายรูปโป๊สมัยก่อนๆ แล้วไปโผล่ตามเว็ปต่างๆ แน่หล่ะว่าเวลามันผ่านมานานแล้ว แต่รูปกับคลิปต่างๆไม่ยังคงแจกจ่ายกันต่อไป
    ทุกวันนี้รูปและคลิปยังคงหลอนหลอนเค้าอยู่ ถึงแม้ว่าปัจจุบันไม่ได้ยุ่งเกี่ยวแล้วก้อนะครับ คิดดูเล่นๆ ถ้าเพื่อนร่วมงานเปิดเจอหนังที่คุณเล่น หรือหนักกว่านั้น หวหน้าคุณเปิดเจอ จะเกิดอะไรขึ้น . . .
    (ทางที่ดีหาแฟนเถอะครับ สบายใจกว่าเยอะเลย ~)

//หวังว่าคงไม่ดร่าม่านะ