ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,772
    ได้รับคำขอบคุณ: 825

TERA EU ทำไมโหลดแพทนานจังแพทมันเยอะรึกะไร?

ผมเห็นโหลดแล้วโหลดอีกกี่ร้อยแพทแล้วเนี่ยแพทนี้เสร็จโหดลแพทนี้ต่อ - - เฉพาะแพทผมโหลดตั่งแต่ 6 โมงเช้าละนะตอนนี้ยังไม่เสร็จอีก แพทมันเยอะหรือมันมีปัญหาครับ?
    [IMG][/IMG]

Gekkoukan Student Council
    กล่าวขอบคุณ
    1,570
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,656
    ผมโหลดไวปกตินะ

แต่เคยเจอบัคPatchไม่โหลดมากกว่า มันก็ค้างอยู่อย่างงั้น

แล้วมันก็หายเองเฉยๆ (????)

กล่าวขอบคุณ
    1,772
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ skyhot004 อ่านกระทู้
    ผมโหลดไวปกตินะ

แต่เคยเจอบัคPatchไม่โหลดมากกว่า มันก็ค้างอยู่อย่างงั้น

แล้วมันก็หายเองเฉยๆ (????)
    เหรอครับ ของผมนี้โหลดจังเลยไม่รู้โหลดอะไรเยอะแยะ โหลดแล้วโหลดอีกๆปาเข้าไป 38 GB แล้วิดปกติมั้ยครับ เรื่องค้างผมไม่ค้างนะครับแต่มันจะหยุดอยู่ 0% นานสักแปปนึงผมปล่อยไว้ก็ขึ้นเอง
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    นานมากคับ ผมล่อไปเกือบอาทิตย์กว่าจะเล่นได้ โหลดล่ะค้างนี่เจอตลอด ท้อไปพักนึง ผมก็ปล่อยดหลด ค้างก้กดเริ่มใหม่ จนมันได้เองอ่ะคับ (เกมนี้กว่าจะได้เล่นนี่ โคตรยากอ่ะคับ)

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผม3วันละยังได้ไม่ถึง20%

กล่าวขอบคุณ
    1,772
    ได้แล้วครับ สนุกมาก
    [IMG][/IMG]