ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 52

อยากจีบเพื่อนร่วมงานคับบ

พอดีว่าที่คณะผม มันมีการให้จับคู่เพื่อทำงานกันปีหน้าทั้งปีอ่ะคับ แล้วพอดีผมสนใจคน ๆ หนึ่งอยู่ เลยไปขออยู่ด้วย เค้าก็ตกลง ประเด็นคือตอนนี้ผมเริ่มจะชอบเค้าจิง ๆ ละ คับ เลยวางแผนจะจีบเค้าปีหน้า (ปีนี้ไม่ได้คับ เพื่อนเค้าเยอะ ไม่กล้า 555 ได้แต่ตอด ๆ ทาง fb) เลยอยากถามว่าการจะจีบเพื่อนร่วมงานในลักษณะอย่างนี้ มีข้อควรทำ ไม่ควรทำอะไรมั่งคับ (ไม่กล้าจีบแบบผู้หญิงคนอื่น เพราะยังไงผมก็ต้องร่วมงานกับเค้าคับบ ) ขอคำปรึกษาด้วยคับบ

กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    จะบอกว่าดีมั้ยอ่าาา - - คือในฐานะผู้ชายไม่แนะนำ ให้ "กินและขี้" ในที่เดียวกันครับ ^^

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    ระวังเค้าจะโสดไม่ถึงปีหน้านะ -..-

เสรีชน คนธรรมดา
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 310
    ถ้าต้องร่วมงานกัน ก้คิดดีๆละกันครับ ส่วนตัวผมไม่แนะนำ เพราะเวลาคุณทะเลาะกันมันจะทำให้งานเสียครับ ถึงจะมีวุฒิภาวะแล้วก้เถอะครับ ผมว่ามันต้องมีบ้างแหละ 55555

Shockolate
    Rayong , Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    ถ้าจริงจังก็ไม่เสียหายนะผมว่า ถ้าแค่หวัง...ก็อย่าเลยครับ ต้องเจอกันอีกนาน

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ allenkheel อ่านกระทู้
    จะบอกว่าดีมั้ยอ่าาา - - คือในฐานะผู้ชายไม่แนะนำ ให้ "กินและขี้" ในที่เดียวกันครับ ^^
    คือ เค้ากำลังจะบอก จขกท. ว่า
    คือในฐานะผู้ชายไม่แนะนำ ให้ "กินและขี้ปี้แล้วนอน" ในที่เดียวกันครับ ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mcarmy : 17th October 2013 เมื่อ 18:54 เหตุผล: อ่านเป็น ฟาย

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ถ้าเค้าไม่ชอบ ระวังเค้าจะอึดอัดและลำคานนะครับ
    AMD Phenom(tm) II X2 560 Processor Ram 4GB HDD 1.75TB VGA HIS HD 5670 IceQ

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ไม่มีทางเป็นไปได้เลยเหรอคับ อุตส่าได้ใกล้ชิด T^T
    ไม่น่าขออยู่ด้วยกันเลยยย

กล่าวขอบคุณ
    188
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ koonla อ่านกระทู้
    ไม่มีทางเป็นไปได้เลยเหรอคับ อุตส่าได้ใกล้ชิด T^T
    ไม่น่าขออยู่ด้วยกันเลยยย
    รอจบงานก่อนไม่ได้เหรอครับ ผมว่ามันน่าจะเวิร์คกว่า ความคิดผมอ่านะ

WhitePony
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 871
    ถ้าเป็นเพื่อนรู้จักกันมาก่อนในความรู้สึกผม เวลาเลิกกันบางคู่แม้แค่เพื่อนยังจะเป็นกันไม่ได้เลย ส่วนตัวน่ะเคยรักกันแทบตาย สุดท้ายก็ได้แต่จำความรู้สึกดีๆไว้ในใจ เสแสร้งแกล้งเอาความรู้สึกแย่ๆแสดงออกมา
    เสียทั้งเพื่อนเสียทั้งแฟน ฮ่าๆ

กล่าวขอบคุณ
    188
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tanatorn อ่านกระทู้
    ถ้าเป็นเพื่อนรู้จักกันมาก่อนในความรู้สึกผม เวลาเลิกกันบางคู่แม้แค่เพื่อนยังจะเป็นกันไม่ได้เลย ส่วนตัวน่ะเคยรักกันแทบตาย สุดท้ายก็ได้แต่จำความรู้สึกดีๆไว้ในใจ เสแสร้งแกล้งเอาความรู้สึกแย่ๆแสดงออกมา
    เสียทั้งเพื่อนเสียทั้งแฟน ฮ่าๆ
    ใช่ครับล่าสุดครับผมโดนหนักสุดเลย เสียเพื่อนไป3คนแล้วครับ 55555