ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 189
    เอาตรงๆผมก็มาจาก เกม ก๊อปเลยอย่างแรก พอมีเงินเก็บ เกมไหนสนุก ผมก็ซื้อหมด
    แล้วเดี๋ยวนี้มันง่ายและสะดวกในการซื้อขายครับ เพราะมีตัวแทนจำหน่ายเยอะ
    ดังนั้นถ้า ตอบตามที่ จขก. ต้องการคือ ถ้าเกมที่ Crack หมดไป
    ผมก็ซื้อครับ หรือไม่ก็รอลดราคาค่อยว่ากันครับผม ^^
    Origin & Steam : Nirvash-Th & 'Nirvash

LiverpoolFC
    กล่าวขอบคุณ
    211
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ตอบตามที่ จขก.ถาม ก็คือ พร้อมซื้อครับ ถ้าไม่มี crack เลยจริงๆนะ เพราะเดียวนี้ ผมก็ซื้อซะส่วนมาก

FanClub AKB48 & Acchan
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    แรกๆก็เล่นเถื่อนนะ หลังๆมานี้ซื้อแต่แท้เต็ม Steam และ
    ปล.ไม่แบ่งแยกชนชั้นระหว่าง เถื่อน กับ แท้ นะจ๊ะ บางคนต่างเหตุผลคงเข้าใจกันอยู่

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ผมก็ซื้อตอนมันถูกนะ เพราะราคาเต็ม ก็สู้ไม่ไหว แต่ไม่มีแคร๊ก ผมก็ไม่เล่นครับ รอแท้ลดค่อยซื้อแท้ก็ได้ อยากเล่นจริงก็ ลอง Demo ไปก่อน

.:: Benzkub[TH] ::.
    กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    เรื่องนี้มันแล้วแต่คนเลือกน่ะ ผมมองว่าเป็นเรื่องปกติธรรมชาติของสังคมโลก 55 ฮาที่เขียนหลังๆ
    - รณรงค์การใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง -