ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    496
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    Blog Entries
    2

Question ช่วยผมด้วยผมจะบ้าแล้ววว

คือว่าผมแอบชอบ เพื่อนร่วมงานครับ แต่ผมไม่กล้าบอกเค้าอ่ะครับ แต่เราก็คุย ล้อกันนิดหน่อยในบางโอกาศ ผมก็มีความสุขครับ และผมกะว่าจะหาจังหวะดีๆ แล้วบอกเค้าไปพึงรู้จักกันมา 1 อาทิตย์ ครับ แล้วพรุ้งนี้เค้าก็จะไปทำงานที่อื่นแล้ว ผมควรจะทำไงดีครับเขาเป็นคนเงียบๆ เวลาผมทำเป็นแอบมองเธอก็ก็จะหันวับมามองคืนผมก็วับหันหน้ากลับไปทำเป็นไม่ได้มองครับ ผมควรจะบอกเค้าไปไงดีครับว่าผมชอบเค้า ผมมีเวลา พรุึ้้งนี้วันเดี๋ยว แค่ 3 ชั่วโมง ทำไงดีๆๆ

เพื่อนๆ พี่ๆ น้อง ๆ ช่วยแนนำหน่อยครับ ผมจะบ้าละตอนนี้
    กุหลาบไร้หนามมีเพียงมิตรภาพเท่านั้น

ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041
    บอกไปเลยครับ เดี่ยวสาย
    หรือฟังเพลงนี้ดู

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    เมล เฟส เบอร์โทร ถ้ายังไม่แน่ใจในตอนนี้ ใช้วิธีนี้ครับ แต่เพิ่งเจอกันอาทิตย์เดียว ผมว่ามันเร็วไปนะ...
    Corei7 4770 Gskill S4 4x2 SSD Sumsung 840Pro 128GB Vga GB770 OC Mainboard Gb Z87-Hd3 650XFX Silver

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

_SaBasTaiN_
    กล่าวขอบคุณ
    4,034
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,530
    ก่อนบอกชอบ ถาม ก่อนครับว่ามีแฟนรึยังทำเเกล้งๆถามไปก่อน ถ้าได้คำตอบที่พอใจก็บอกไปตรงๆเลยครับใจๆหน่อยลูกผู้ชายของอย่างนี้ใช้ใจล้วนๆ สู้ๆครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    496
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ _SaBasTaiN_ อ่านกระทู้
    ก่อนบอกชอบ ถาม ก่อนครับว่ามีแฟนรึยังทำเเกล้งๆถามไปก่อน ถ้าได้คำตอบที่พอใจก็บอกไปตรงๆเลยครับใจๆหน่อยลูกผู้ชายของอย่างนี้ใช้ใจล้วนๆ สู้ๆครับ
    เต็ม 100 ครับ จะลองสักครั้งเพราะผมโดนมาแล้ว
    กุหลาบไร้หนามมีเพียงมิตรภาพเท่านั้น

กล่าวขอบคุณ
    496
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eieihihija อ่านกระทู้
    เมล เฟส เบอร์โทร ถ้ายังไม่แน่ใจในตอนนี้ ใช้วิธีนี้ครับ แต่เพิ่งเจอกันอาทิตย์เดียว ผมว่ามันเร็วไปนะ...

อันนี้ก็ดีนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ไม่ต้องรอแล้วคับอย่างน้อยๆถ้าคำตอบจะผิดหวังมันจะได้ไม่ค้างคาในใจคุณ อย่างน้อยๆก็บอกเขาไปว่า"ขอบอกความในใจ ก่อนผมจะไม่ได้บอกคุณและถึงแม้ว่าคุณจะปฎิเสธผมผมก็ยังดีใจที่ได้บอกกับคุณ" ผมถือคติที่ว่า ลองแล้วไม่ได้มีค่ามากกว่าคิดแต่ไม่ได้ลอง Lucky คับผม
    https://www.miruanime.net/ แหล่งรวมอนิเมะทั้งดูและโหลดคุณภาพระดับ HD ทุกเรื่องโหลดง่ายในครั้งเดียว ย้ำ! โหลดง่ายในครั้งเดียว แหล่งรวมซับไทยที่มากที่สุด

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Performance
    กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 583
    ตามข้างบนเลยครับผมก็เห็นด้วยนะ ลูกผู้ชายของอย่างนี้ต้องลุยครับ หรือไม่ก็ลองขอเบอร์ เมล เฟส ไว้ก่อน ก็ดีนะครับ สู้ๆ ขอให้มีแต่เรื่องดีๆนะคร๊าบ

Fuuu' ..

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    รู้สึกยังไงก็รีบบอก ก่อนจะสายไป ถ้าเก็บความรู้สึกนี้ไว้อาจจะเสียใจเอาทีหลัง จนกลายเป็นเสียใจไปตลอดก็ได้นะครับ

ความกล้า วิธีแก้ก็คือหน้าด้านนิสๆไว้ แล้วก็ลุยครับลุยเข้าไป ถึงจะคุยทั้งที่อายๆตัวบิดๆงอๆไปด้วยตอนคุยแต่ถ้าสื่อความหมายให้เขาฟังความรู้สึกเราได้ก็โอเคแล้วละ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย neothehero : 19th October 2013 เมื่อ 01:21

กล่าวขอบคุณ
    496
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eieihihija อ่านกระทู้

ขอบคุณท่านมากเลย ครับผมสำเร๊จผลแล้วอิอิ ถั่วต้มมาก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ampon1901 : 21st October 2013 เมื่อ 16:14

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    เอาเบอร์มาโพสโชว์แบบนี้เลยหรอท่าน -*-

กล่าวขอบคุณ
    496
    2
    กำลบแล้ว ลืม เลย