ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 9

Post รบกวนช่วยดู สเปคคอบ ให่หน่อยดิ ครับ

ทุกวันนี้ ผมใช้เล่นเกมส์ นิดๆ หน่อย ส่วนมาก เล่นเน็ต อ่ะครับ เเละก็โหลดบิท ถ้าเล่นเกมส์อื่นที่ใหม่ ยังไหว ไหมครับ ไม่ค่อยอยากอัพ เพราะขี้เกียจเสียเงิน 555+

รบกวนช่วยดูหน่อยครับ

:• Rest in Peace •:
    กล่าวขอบคุณ
    636
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    ไม่ไหวครับ เเค่ win xp ก็ไปละ

กล่าวขอบคุณ
    1,287
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,383
    wไม่ไหวเลยครับ ถ้าจะเล่นเกมสมัยนี้ -..- เกมช่วงนี้สเปคมันร้ายกาจมากคับ
    .....................................

คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ fifa25420115 อ่านกระทู้
    wไม่ไหวเลยครับ ถ้าจะเล่นเกมสมัยนี้ -..- เกมช่วงนี้สเปคมันร้ายกาจมากคับ
    ต้องทำไงบ้่าง อ่ะ ครับ ไม่อยาก เสียเงิน มากๆ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    ทำใจแล้วเล่นเกมเก่าๆ ที่เล่นได้ไงครับ
    ส่งเสริมการใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง

กล่าวขอบคุณ
    1
    ครับๆๆ เกมส์เก่้าๆๆ เหรอครับ ประมาณ ปีไหน เหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    ยังเล่น DOTA ได้อยู่นินา

นะผมขอเดาเกมส์ที่เล่นได้ ที่ผมรู้จักละกัน ฮ่าๆๆ

Yulgang, Audition, Warcraft, Counter Strike คิดออกแค่เนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 288
    Blog Entries
    3
    ถ้าคิดจะ "ดิ" ก็ไม่ต้องมี "ครับ"

ถ้าคิดจะ "ครับ" ก็ไม่ต้องมี "ดิ"

เลือกเอาซักอย่างนึง

รบกวนช่วยดู สเปคคอม ให้หน่อยดิ
    หรือ
    รบกวนช่วยดู สเปคคอม ให้หน่อย ครับ

ครู ภาษาไทย โรงเรียน เตรียมอนุบาล หลังเขา(ควาย) มาสอนเองเลยนะนี่อะ

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 224
    Blog Entries
    1
    ดูสเป็คตามลายเซ็นด้านล่างของผมสิ crysis 3 ก็เล่นได้หน่วงหน่อย battlefield 3 ก็ลื่นดีปรับต่ำนะ remember สบาย left 2 dead 2 ชิว skyrim ก็พอไหว girt 2 ก็ลื่นแต่เกมส์ไหม่ภายหน้าไม่รู้จะถูไถได้ไหม tomb raider 2013 พอไหว
    Amd Athlon 64 x2 4000+ ram 2gb ddr2 Ati 5450

กล่าวขอบคุณ
    1
    ครับๆๆๆ ช่วย เเนะนำ power supply ราคา ประมาณ 600-1000 ได้ ไหมครับ เเละก็การ์ดจอด้วย อยากได้ ประมาณ ราคา 1 GB อ่ะครับ ขอบิทประมาณ 128 ได้ไหม ครับ