ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

(@)~Lime :)
    กล่าวขอบคุณ
    1,248
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,051

Red face ::Need for Speed Rivals:: Feature Trailer ตัวใหม่ล่าสุดกับการซิ่งสะท้าน "นรก"!!!

::Need for Speed Rivals::
    .:Feature Trailer ตัวใหม่ล่าสุดกับการซิ่งสะท้าน "นรก"!!!:.

_____________________________________________________________________________________
    Need for Speed Rivals พัฒนาโดย Ghost Games สตูดิโอน้องใหม่ในสังกัดของ EA ผู้ซึ่งเต็มไปด้วยไอเดีย
    และนวัตกรรมใหม่ๆมาสู่แฟรนไซส์ Need for Speed ซึ่งยังคงได้รับความร่วมมือในการพัฒนากับผู้เชี่ยวชาญ
    เกมแข่งรถรุ่นพี่อย่าง Criterion Games ตัวเกมภาคล่าสุดนี้ใช้เอ็นจิ้นของ Frostbite 3
    _____________________________________________________________________________________

ในเกม Need for Speed Rivals ผู้เล่นจะรับบทเป็นทั้งตำรวจและนักซิ่ง ที่ซึ่งทั้งสองจะยืนอยู่กันคนละข้างของกฎหมาย
    พร้อมกับการเดิมพันความท้าทายที่แตกต่างกัน รางวัลและผลกระทบที่ตามมา ในฐานะของนักแข่ง เป้าหมายของคุณ
    คือการมีชื่อเสียงในวงการ ที่ต้องเสี่ยงการถูกจับอยู่หลังพวงมาลัย หากคุณถูกล่าต้องหนีเพื่อให้โลกได้เห็นถึงความบ้าบิ่น

นักแข่งที่สามารถหลบหนีรถตำรวจได้มากเท่าไร คุณจะสามารถเก็บคะแนนเป็น Speedpoints ได้มากเท่านั้น ซึ่งมันเอาไว้สำหรับ
    ปลดล็อกรถใหม่และไอเทม นอกจาก Speedpoints ที่คุณจะได้รับจากการหลบหนีตำรวจแล้ว ตัวคุณเองจะกลายเป็นเป้าหมายสำคัญ
    ของตำรวจอีกด้วย Speedpoints ที่คุณเก็บในระหว่างแข่งจะหายไปหากคุณถูกตำรวจจับได้ ในฐานะของตำรวจ ผู้เล่นจะทำงานร่วม
    กันเป็นส่วนหนึ่งของทีมเพื่อติดตามไล่ล่านักซิ่งบนท้องถนน ยิ่งคุณสามารถจับนักแข่งได้มากเท่าไร อันดับของคุณในกรมตำรวจ
    จะเพิ่มมากขึ้นเท่านั้น เมื่อคุณมียศที่สูงมากขึ้น คุณจะสามารถปลดล็อกรถตำรวจคันใหม่และอุปกรณ์ไฮเทคสำหรับจับพวกนักซิ่ง

Need for Speed Rivals : Gameplay
    "AllDrive Feature"
    AllDrive คือ นวัตกรรมคุณลักษณะใหม่ที่ช่วยให้ผู้เล่นเปลี่ยนจากการเล่นคนเดียวไปเล่นกับเพื่อนๆได้อย่างราบรื่นและรวดเร็ว
    เป็นการทำลายเส้นแบ่งระหว่างโหมด Single Player และ Multiplayer ผู้เล่นจำเป็นต้องมองดูกระจกหลังอยู่เสมอเพราะ
    เพื่อนของคุณสามารถเข้าและออกจากการแข่งได้อย่างอิสระและตลอดเวลา มันเป็นการสร้างโลกที่ขนานร่วมกันอย่างไม่เคยมีมาก่อน
    Need for Speed Rivals จะวางจำหน่าย 19 พฤศจิกายน 2013 บนเครื่องเกมปัจจุบัน และวางจำหน่ายพร้อมเครื่อง Next-Gen

Need for Speed Rivals : Screenshots

-----------------------------------------------------------------------------------------------

Editor : PAPIYONGZ

Source : AGB , Consolethailand

Facebook : Satisfaction Space

อย่าลืม THANK & COMMENT เพื่อเป็นกำลังใจให้คนทำและทีมงานด้วยน่ะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย papiyongz : 19th October 2013 เมื่อ 15:31

[ISH]
    Shinonono shrine
    กล่าวขอบคุณ
    947
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,281
    ดูเทรลเลอร์กี่อันๆก็อดใจไม่ไหวจริงๆ

ดูสถานที่แล้วนึกถึง undercover เลย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 248
    ต้องแท้สินะ ถึงจะไป ออนไลน์กับเพื่อนได้...
    เฮ่อออ...มาม่า ทั้งวัน คนอื่นเค้าลดความอ้วนกัน เราก็อยากจะลด...แต่ไม่มีเนื้อให้ลดละ
    เพราะ มาม่า !! นี้ละ
    NEED FOR SPEED นี้ละ เจ๋งสุดแล้ว

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    ภาคnfs hot pursuitยังไม่ได้แตะเลย

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    Blog Entries
    2
    โอย น้ำตาจิไหล ภาคนี้แต่ง Aero Part ได้เหวยยยย T_T

กล่าวขอบคุณ
    1,572
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    ภาพสวยเกิ๊นนนนนนนนนนนนนนน
    ไปเรื่อย ๆ ตามประสาชีวิตคนติดดิน

Restart
    กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,537
    ส่วนตัวผม ไม่อยากได้ supercar แรงๆ ราคาแพงๆ แต่ผมขอแค่รถบ้านๆ แล้วเอามาแต่งให้แรงๆ + เท่ได้มั้ย T_T
    .:ll:.

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ZirusZa อ่านกระทู้
    ส่วนตัวผม ไม่อยากได้ supercar แรงๆ ราคาแพงๆ แต่ผมขอแค่รถบ้านๆ แล้วเอามาแต่งให้แรงๆ + เท่ได้มั้ย
    T_T
    นั้นสินะครับ อยากให้เขาทำเป็น underground ไม่ก็ carbon อะนะ

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    Need for speed Hot Pursuit ยังเล่นไม่ทันมันส์เลย ภาคนี้มากอีกแล้ว ^O^

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ZirusZa อ่านกระทู้
    ส่วนตัวผม ไม่อยากได้ supercar แรงๆ ราคาแพงๆ แต่ผมขอแค่รถบ้านๆ แล้วเอามาแต่งให้แรงๆ + เท่ได้มั้ย T_T
    รถยุ่นแต่งซิ่งมันไม่ใช่ไลน์หลักของ NFS ครับ

กล่าวขอบคุณ
    764
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,396
    1
    EA คงเบื่อมุขเดิมๆแล้วล่ะครับ ทำแบบนี้ออกมา 4-5 ภาคได้ล่ะ
    คงอยากได้อะไรใหม่ๆ เพื่อนำเสนอผู้เล่น

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    ตั้งแต่ Underground 2 ก็ไม่ได้แตะซีรี่ย์นี้อีกเลย

กล่าวขอบคุณ
    1,328
    ได้รับคำขอบคุณ: 979
    อยากเล่นแล้ว แต่ต้องรอ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    ดูท่าว่าสเป็คโหดไม่เบา
    ถ้าเธอฟังเพลงนี้ แสดงว่ากำลังมีความรัก แสดงว่ากำลังตกหลุมรัก แสดงว่าเธอนั้นมีความรักแล้วจริง ๆ

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    ผมว่าเหมือนภาค world อะ

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    อยากแต่งรถเยอะ ๆ คงต้อง the crew แล้วล่ะ

Anime is Life <3 <3
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 252
    มันไม่ใช่เป้าหมายใน NFS ที่แท้จริงครับ ถ้าย้อนไปภาคแรกเมื่อสิบกว่าปีที่แล้วจะรู้ว่าไม่มีการแต่งรถเลยครับ มีแต่ Supercar ให้ขับครับผม

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 192
    มัน open world ป่ะคับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อยากได้แบบนี้แต่เป็น Free roam จะเป็นอะไรที่เยี่ยมมาก

ร้านรับจ้างสารพัด เมืองเอโดะ
    กล่าวขอบคุณ
    562
    ได้รับคำขอบคุณ: 261
    อยากแต่งรถญีป่นจัง เศร้าแหะ TT