ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ของแรง อย่าแซงทางเรียบ.
    กล่าวขอบคุณ
    3,114
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,840

เกี่ยวกับสุขภาพครับบ '

คือแบบ บางวันผมก้นอนไม่หลับบอ่า ' ไม่รู้เป็นอะไรบางคืนไม่ถึง 5 นาทีก็หลับแล้วช่วงนี้ผมไปเที่ยวผับพอช่วงตี 2ลงมาเนี่ย ผมจะมีลมพิษขึ้นตามตัวน่ะครับประมาณ4-5ตุ่มได้น่ะครับมันเป้นเพราะอะไร -_- ผมมีโรคประจำตัวก็ภูมิแพ้ ปอดเล็กด้วยเพราะตอนเป้นทารกแม่บอกว่าผมปอดไม่ดีเท่าไหร่ แต่ผมก็สูบบุหรี่อยู่ตั้งแต่ ม.1 ละ

ปล. ผมอายุ 15 จะ 16 ครับ
    Fb : เซอร์บอย ไม่เผ็ด.

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    พี่ก็เหมือนกัน ปอดเล็กและเป็นภูมิแพ้ แต่เที่ยวและสูบบุหรี่ มีเพื่อนร่วมอุดมการณ์ละ ชอบทำร้ายตัวเอง555+ แต่ชีวิตเป็นของเราหละนะ

เคยไปหาหมอแต่ยาแพงมากต้องใช้ยาฉีดจมูกบ่อยๆไอตัวนั่นอะแพง แต่หายใจโล่ง อยากหายต้องออกกำลังกายบ่อยๆจิงๆวิ่งบ่อยๆ

ช่วงนี้ก็นอนไม่หลับเหมือนกัน จะไปนอนช่วง เที่ยงๆ ตื่นเย็นๆ มาหลายคืนละ ไม่รู้เป็นเฮี่ยอะไร เบื่อๆโลก

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I'm a Musician.
    กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 342
    ลมพิษก็น่าจะมาจาก ภูมิแพ้แหละครับ อากาศที่ผับไม่สะอาดไม่ค่อยน่าจะเกี่ยว สูบบุหรี่ตั้งแต่ ม.1 เหมือนกันครับ ตอนนี้ ม.6 เห็นได้ชัดว่าจากลงเล่นบาสได้ 4 ควอเตอร์เต็ม กลายเป็น 2-3 เท่านั้น ลง 4 คือตาย Stamina ไม่พอ

You'll in my HEART. Forever O'Conner Paul Walker

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,114
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 225DCC5F อ่านกระทู้
    ลมพิษก็น่าจะมาจาก ภูมิแพ้แหละครับ อากาศที่ผับไม่สะอาดไม่ค่อยน่าจะเกี่ยว สูบบุหรี่ตั้งแต่ ม.1 เหมือนกันครับ ตอนนี้ ม.6 เห็นได้ชัดว่าจากลงเล่นบาสได้ 4 ควอเตอร์เต็ม กลายเป็น 2-3 เท่านั้น ลง 4 คือตาย Stamina ไม่พอ
    ตอนนี้ผมเตะฟุตซอลได้แค่แปปเดียวก็หอบแล้ว = ="

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    ผมเคยเป็นลมพิษนะ ควรกินอาหารให้ครบ 5 หมู่ ออกกำลังกายให้สม่ำเสมอ และนอนพักผ่อนให้เพียงพอครับ 55555+

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,114
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Champ 5555+ อ่านกระทู้
    ผมเคยเป็นลมพิษนะ ควรกินอาหารให้ครบ 5 หมู่ ออกกำลังกายให้สม่ำเสมอ และนอนพักผ่อนให้เพียงพอครับ 55555+
    บอกตรงๆ ผมไม่เคยเข้าใจความหมายของคำว่าพักผ่อนให้เพียงพอเลย -_- คือมันหมายถึง นอนนานๆหรือ นอนตามเวลาครับ ? ถ้าเปิดเทอมผมจะนอน 5ทุ่มเที่ยงคืนตื่น 6โมงครึ่ง ถ้าวันหยุดหรือปิดเทอม ยาว 5555 ถ้าอยู่บ้านก็ ตี 2 - 3 ถ้าหาเที่ยว ก็ เช้าครับ ' ตื่นก็เย็น ๆ 555

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eswc2012nerverdie อ่านกระทู้
    บอกตรงๆ ผมไม่เคยเข้าใจความหมายของคำว่าพักผ่อนให้เพียงพอเลย -_- คือมันหมายถึง นอนนานๆหรือ นอนตามเวลาครับ ? ถ้าเปิดเทอมผมจะนอน 5ทุ่มเที่ยงคืนตื่น 6โมงครึ่ง ถ้าวันหยุดหรือปิดเทอม ยาว 5555 ถ้าอยู่บ้านก็ ตี 2 - 3 ถ้าหาเที่ยว ก็ เช้าครับ ' ตื่นก็เย็น ๆ 555
    พักผ่อนเพียงพอ คือ 6-8 ชั่วโมงต่อวัน สำหรับคนปกติครับ ถ้าคนเล่นกีฬาหรือฝึกอะไรหนัก อาจจะมากกว่า หรือมีหลายรอบ เวลาที่ควรนอนคือ 4 ทุ่มถึงตี 2 ครับ ให้พยายามมีช่วงนี้อยู่ในการนอน

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,114
    วันนี้ผมนั่งกินโค้กกะเพื่อนหลังเลิกเรียน เพื่อนมันท้วงว่าผมเหลือง ซีด -___- หรือเพราะผมนอนไม่พอ ผมได้นอน 4 ชั่วโมงน่ะครับเมื่อคืน นั่งทำรถตัวเองอยู่ ' ถึง ตี 2 กว่า ๆ