ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 59

ขอถามเรื่องเกมที่โกง Unlimited Gold หรืออะไรต่างๆ หน่อยครับ

ที่แจกๆกันนี่อะครับ ถ้าเราติดตั้งไป แล้วถ้าทางตัวเกมปกติ เขามีอัพเดจอะไรใหม่ๆ เราจะสามารถไปกดอัพเดจตามได้ไหมครับ
    อย่างเช่นเกม Dungeon Hunter 4 แบบโกงเงินโกงเพรช เราจะสมารถอัพเดจได้ไหม

ขอบคุณล่วงนะนะค๊าฟ
    joker123
    Pain'Inferno Center (Comnig Soon)

กล่าวขอบคุณ
    1,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    อัพเดทได้ครับ ไม่มีปัญหาเลยครับเท่าที่เคยลองมาน่ะครับ

ปล. ผม IOS 7 น่ะครับ Android ไม่รู้สิน่ะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    91
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ถ้าของ IOS ติดตั้งจาก AppStore แล้วแฮกไส่เงิน สามารถอัพได้
    ส่วน Android ถ้าไม่ได้ติดตั้งจาก Play Store อัพไม่ได้ คับผม

(จากประสบการ)

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    ขอบคุณทุกคนนะค๊าฟ เข้าใจแล้ว ^ ^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eprwom อ่านกระทู้
    ถ้าของ IOS ติดตั้งจาก AppStore แล้วแฮกไส่เงิน สามารถอัพได้
    ส่วน Android ถ้าไม่ได้ติดตั้งจาก Play Store อัพไม่ได้ คับผม

(จากประสบการ)
    แล้วแบบ Unlimited Gold ถ้าเกมมันมีโหมดออนไลน์ เราสามารถเล่น ออนไลน์กับเขาได้ไหม เช่น โหมด PVP หรือ ช่วยกันฆ่าบอส ไรงี้อะครับ
    Pain'Inferno Center (Comnig Soon)

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5

ปกติแล้วเกมชนินนี้ผมไม่ค่อยจะโกงนะ ส่วนมากมันจะมีในเน็ตอ่ะ แต่ถ้าโหลดจากเน็ตเข้าโทศัพ มันจะอัพเดตไม่ได้เพราะมันจะเปนแอพปลอมไปทันทีนะ แต่ถ้าโหลดจาก Play Store ก้อจะอัพเดตได้ตามปกติ

ปล.น่าจะถูกแล้วล่ะ เพราะผมก้อไม่ได้ใช้แอนดรอยอ่ะครับ ผม IOS ต้อง เจลด้วยนะ
    Facebook
    Intiranin iPhone 5 16gb

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 110
    ไม่สามารถอัพเดตได้ครับ เพราะเราไม่ได้ซื้อจาก google play ถ้าอยากอัพเดต ต้องรอตัวโกงเวอร์ชั่นถัดไปมาอัพเดตแทนครับ แต่บางเกมมันสามารถใช้ โปรแกรม backup ไฟล์เกมไว้ได้ พอเราโหลดตัวจริงมาจาก google play แล้วเอาไฟล์ที่เรา backup ไว้มาทับ อันที่เราโกงไว้จะเหมือนเดิม แล้วสามารถอัพเดตได้ด้วย แต่เครื่องจำเป็นต้อง Root ก่อนครับ

Shake well before drinkin
    กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    ถ้าบอกง่ายๆหน่อยนะครับ เกมที่เอามาติดตั้งเพิ่มที่เป็นไฟล์ APK ส่วนมากเป็นพวก MOD มาแล้ว จะอัพไม่ได้ครับ
    แต่ถ้าเกมที่เราลงจาก play store มาโกงเอง หรือเกมที่โหลดมา จาก play store ก็อัพเดทได้ละครับ
    INTEL core I3 540@3.88 CM V6GT M/B Asus P7P55D RAM 4GB Kingston HIS HD 6850 Raidmax rx-730